CCM wahojiwe wataacha lini kuiba sera?


M

MADORO

Senior Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
199
Points
0
Age
43
M

MADORO

Senior Member
Joined Nov 12, 2011
199 0
Tukiangalia Picha hii, ambayo Nape hajaja kuitolea majibu, na ambayo hapa jamvini hukaa muda mfupi, basi CCM wanapaswa kuulizwa kwanini ili siku nyingine wakiitwa wezi wasikatae. Angalia picha ya attachment
 

Attachments:

M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,178
Points
2,000
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,178 2,000
Ndugu Madoro.

Hawa watu hawawezi tena kubrain storm na kubuni sera za kumkomboa Mtanzania. Ni wabinafsi na wao na familia zao wameshiba. Inatakiwa sasa wakae pembeni.
 

Forum statistics

Threads 1,283,665
Members 493,764
Posts 30,796,175
Top