Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wagawa rushwa Vijibweni Kigamboni, Ridhiwani aongoza mashambulizi!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwita Maranya, Mar 31, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,563
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katika hali inayoonyesha kukata tamaa kabisa kwa ccm katika uchaguzi mdogo kata ya vijibweni Kigamboni, sasa wameamua kutumia silaha yao maarufu ya kila siku, ya kugawa rushwa kwa wapiga kura.

    Ridhiwani Kikwete ambae ni mjumbe wa kamati ya uvccm taifa, amejichimbia kigamboni tangu mwanzoni mwa wiki hii akimfanyia kampeni mgombea wao na kuangalia upepo wa kisiasa ukoje.

    Baada ya kugundua kwamba wananchi wengi hawawaungi mkono, wameanza kugawa rushwa ya fedha taslim kati ya sh.25,000 na 40,000 kwa wapiga kura wa vijibweni!
    Taarifa hii ni ya uhakika toka kwa mwanachadema mmoja ambaye amekiri kukabidhiwa sh.25,000 ili ampigie kura mgombea wa ccm.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,123
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Walifanyaga Kampeni katika kituo fulani kinaitwa"KWA STEVEN" jamaa yangu kwa Macho yake ameona CCM wakiwa watoa Rushwa kwa vijana.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,393
    Likes Received: 10,760
    Trophy Points: 280
    Huyu mtoto Riz atakuwa hana akili. Kwa nini anajiingiza sana kwenye mambo ya kishenzi bila kuogopa nafasi yake ya asili yaani kuwa mtoto wa Rais?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Huku baba yake anaomba msaada wazungu wa kupambana na rushwa!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Code:
    Taarifa hii ni ya uhakika toka kwa mwanachadema mmoja ambaye amekiri kukabidhiwa sh.25,000 ili ampigie kura mgombea wa ccm.     
    
    Aongezee alfu tano akanunue mifuko 2 ya cement akachapie nyumba yake chopping kwa nje, kura cdm!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Basi la kuzimu linawasubiri magamba.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,703
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Mwita tutatumia nguvu nyingi sana kuwazuia au kuwasema akina Ridhwan au CCM but it wont help

    Tatizo ni kuwa je wananchi wanazipokea?? ndiyo, kwa nini?? kwa sababu ya maishaduni

    Je wakizipokea wanapiga kura kama walivyoombwa??

    Kinachoonekana hapa ni kutaka kuwafanya wananchi kama wabakwaji! na Ridhwan ni mbakaji!! which is not true here

    Tutaposema kazi kubwa sana wapinzani wanayo ni KUELIMISHA WANANCHI, KUWAPA MOYONA MATUMAINI WANANCHI

    Ridhwan is 'criminal' kets assume naturally yuko hivyo...wala hataona aibu yakusemwa au kuandikwa...ndivyo alivyo...tukikubaliana hapo kuwa KUMSEMA RIDHWANWONT HELP then our focus should be what do we have to do???jibu lake ni pana sana kuliko kupeana moyo

    Mwita nakumbuka moja ya sababu za ndani za kuja na sera ya CDM ya nyumba tanotano ni kuwabana CCM kwenye issues kama hizi....ukiniambia mmefikia wapi kama CDM kutekeleza hili mtakuwa makini ......KAMA HALIFANYIKI we have to wake upand do something

    Its enough now to talk about CCM its our time to do something extraordinary ...

    did i tell u it can be done??

    yes, it can be done

    Ridhwan kwa sasa anashika nafasi ya kwanza kwa uwizi kuliko yeyote yule

    1. mafuta machafu yanaingizwa kwa jina lake
    2. anahusika ku-subbotage reli ya kati
    3. anahusika kwenye manunuzi mabivu ya korosho
    4. anahusika kujengana kununua mahoteli, kununua viwanja...all these are illegal deals
    5. nimemshuhudia kwenye mradi wa gesi kutoka kusini ambapo yuko na baba yake...
    6. anahusika kupanga matokeo ya mpira TFF!!!

    What else, DARLIVE ni yeye ana kuna ugomvi na CRDB bank pale ambao wanaweza kuhamishwa kwa kibali cha waziri...n.k...n.k

    sasa mtu wa aina hii hawezi kukoma hana chembe chembe ya uzalendo katu, DAWA YAHAWA NI KUJA NA COUNTER ATTACK kubwa which is not easy if we keep talking they keep stealing

    in this case tatizo ni wananchi...ambao tunaweza tukawatetea lakini it wont help maana hata ukombozi utakuja kupitia wao!!
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    In ccm, who cares?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Oh,vijibweni bado watu wanaish!?
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,956
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280

    Mkuu MM

    Tafadhali pitia bandiko la Wab na mlifanyie kazi.



     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,563
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waberoya,
    Nimekusoma mkuu, angalizo lako ni muhimu na ukweli mtupu.
    Kinachonishangaza ni kitu kimoja tu, kwamba unayaelewa madhara ya kuendelea kuongozwa na ccm, unatambua umuhimu wa kuwa na chama mbadala!
    Lakini bado hujawa tayari kiviunga mkono vyama vya upinzani ili viweze kuleta mabadiliko yanayohitajiwa na watanzania. Una mtazamo wa kuappreciate individual politicians badala ya political parties kama taasisi ambazo tunaweza kuzimould hadi zikayufikisha tunapotaka.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,563
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Suala la kuelimisha wananchi ubaya na madhara ya rushwa ni endelevu na linalohitaji kuungwa mkono na watu wote wenye mapenzi ya kweli na nchi hii.
    Ccm wanatambua kiwango cha umasikini wa watanzania na ndio maana hawaachi kuwagawia rushwa kila wanapohitaji kura zao. Bahati mbaya sana baadhi ya wananchi hawataki kuuona huu udanganyifu na ghilba wanazofanyiwa na ccm hadi wanaamua kuuza haki zao za kujichagulia viongozi walio bora na makini.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ngumu sana kuwaamini wanasiasa na vyama vyao, inafikia kipindi unahisi wote ndio hao hao tu...
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,563
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ngongo,
    Waberoya nimemuelewa sana. Tuunganishe nguvu wananchi wote kupingana na rushwa!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    BHT, should i take it that you are living in the past?
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MM waambie wale nyumba ya jirani lakini wasisahau kulala nyumbani tu.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    it feels like I am in the stone age and I think better that way...

    hapa penyewe kufikia kesho usiku ntakuwa kwenye comma, nitumie mama P wangu ake aniangalizie hali yangu kaka PJ naweza kulala jumla
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,563
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Maisha yetu ya kila siku ni siasa, hakuna namna ya kujiepusha na siasa, usiposhiriki siasa moja kwa moja utaishiriki indirectly.

    Na kibaya zaidi tukiwaacha wanasiasa uchwara watuongoze hali zetu zitazidi kuwa ngumu na mbaya kwakuwa watafanya maamuzi yanayotuathiri kwa namna moja ama nyengine.
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakika kwa mtu yeyote anafuatilia siasa za nchi hii ya TANZANIA ATACHOKA kwa sababu watoto wa wakubwa hawataki kuishi na maskini kwa sababu kumpa mtu rushwa maana yake unamchukia kwa kumfanya mjinga.WATANZANIA KAAAAAAAAAZI KWELIKWELI
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tatizo ni kwamba hao wanasiasa uchwara ndo wameshatuathiri sasa tunajiuliza wako wapi basi wenye nia safi?? maana tunaimbiwa haleluya hizo hizo na tukiwapa ridhaa zetu wanatufanyia ndivyo sivyo...
     
Loading...