CCM wafanya Mizengwe kwenye ushindi wa CHADEMA Kijiji cha Igima-Wanging'ombe


S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,611
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,611 2,000
Kwenye gazeti la Mwananchi la jana Jumatano tarehe 05/12/2012 kuna habari zinahohusu Uchaguzi wa kuziba nafasi ya wazi kwa Mwenyekiti wa Kjiji cha Igima Kata ya Igima Tarafa ya Mdandu huko Njombe. Katika uchaguzi huu Mgombea wa Chadema ndugu Haruna Mligo alipata kura 471 dhidi ya 393 za mgombea wa CCM ndugu Jelly Jombe. Kwa matokeo hayo Afisa Mtendaji wa Kijiji hicho ndugu Zakayo Matimbwe alimtangaza Mligo (Chadema) kuwa mshindi wa Uenyekiti wa serikali ya kijiji.

Hata hivyo siku moja kabla ya uchaguzi usiku wa Manane Katibu mwenezi wa CCM Kata ya Igima ndugu Titus Kiswaga (pichani) alikula kichapo cha nguvu baada ya kukutwa akifanya kampeni kinyume na sheria na taratibu za uchaguzi (kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi). Hata hivyo kwa mujibu wa Katibu wa Chadema Njombe ndugu Alatanga Nyagawa a.k.a lutondwe (ni member wa JF) akiongea na vyombo vya habari anasema Mr Kiswaga alipigwa baada ya kufumaniwa na Mke wa mtu.

Ajabu ni kwamba CCM wanataka kutumia tukio hili ili kupora ushindi huo wa Chadema. Kwa kushirikiana na Polisi Njombe wamemtaka Mwenyekiti Mteule (ambaye hajaapishwa) awatafute wote waliohusika na tukio hili la kupigwa kwa Kiswaga na kuwakabidhi kwa polisi. Wana JF na wadau wengine wa demokrasia tupige kelele kuhusu ubakaji huu wa demokrasia unaotaka kufanyika.
 
M

mjuaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
166
Points
0
M

mjuaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
166 0
CCM watakuja leta maafa ktk Taifa hili.hawataki kushindwa
 
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
464
Points
195
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
464 195
Kazi ya kutafuta wahalifu si ya mwenyekiti bali ni ya polisi. Wafanye kazi yao ya msingi na si kila siku kuua tu raia wasiokuwa na hatia.
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,612
Points
2,000
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,612 2,000
Awalete yule mwanamke aliyekuwa anazini naye na wagoni wake.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Siku hizi polisi hawatafvi wahalifu? Tanzania imejaaliwa vituko
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Kwenye gazeti la Mwananchi la jana Jumatano tarehe 05/12/2012 kuna habari zinahohusu Uchaguzi wa kuziba nafasi ya wazi kwa Mwenyekiti wa Kjiji cha Igima Kata ya Igima Tarafa ya Mdandu huko Njombe. Katika uchaguzi huu Mgombea wa Chadema ndugu Haruna Mligo alipata kura 471 dhidi ya 393 za mgombea wa CCM ndugu Jelly Jombe. Kwa matokeo hayo Afisa Mtendaji wa Kijiji hicho ndugu Zakayo Matimbwe alimtangaza Mligo (Chadema) kuwa mshindi wa Uenyekiti wa serikali ya kijiji.

Hata hivyo siku moja kabla ya uchaguzi usiku wa Manane Katibu mwenezi wa CCM Kata ya Igima ndugu Titus Kiswaga (pichani) alikula kichapo cha nguvu baada ya kukutwa akifanya kampeni kinyume na sheria na taratibu za uchaguzi (kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi). Hata hivyo kwa mujibu wa Katibu wa Chadema Njombe ndugu Alatanga Nyagawa a.k.a lutondwe (ni member wa JF) akiongea na vyombo vya habari anasema Mr Kiswaga alipigwa baada ya kufumaniwa na Mke wa mtu.

Ajabu ni kwamba CCM wanataka kutumia tukio hili ili kupora ushindi huo wa Chadema. Kwa kushirikiana na Polisi Njombe wamemtaka Mwenyekiti Mteule (ambaye hajaapishwa) awatafute wote waliohusika na tukio hili la kupigwa kwa Kiswaga na kuwakabidhi kwa polisi. Wana JF na wadau wengine wa demokrasia tupige kelele kuhusu ubakaji huu wa demokrasia unaotaka kufanyika.
Mkuu Wangingombe si ndio kwa 'MKOMBOZI WA CCM" PHILIPO MANGULA au. Sasa kama watu wameanza Kuadabisha Nyumbani kwake kweli huyu Atamudu Mziki wa Mageuzi kweli?
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Hiyo haiingilian na ushindi kabisaa,nawala polisi hawana ubavu wa kutengua ispokua mahakama na wawe na ushahid wa kutosha.cdm wahuko msiwe nahofu chamachetu kinaongozwa na wanao ogopwa na magamba na tunaijua sheria na magamba wanatutegemea kwa msaada wa sheria.lasilimali watu tunayo magamba tulisha washika muda sana simnaona wanacheza mziki wetu?eti nao wana andamana nakaz yakuwaletea maendeleo hawaifany wanatumia kod zetu kujifichia
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,611
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,611 2,000
Mkuu Wangingombe si ndio kwa 'MKOMBOZI WA CCM" PHILIPO MANGULA au. Sasa kama watu wameanza Kuadabisha Nyumbani kwake kweli huyu Atamudu Mziki wa Mageuzi kweli?
Ni kijiji kama cha 3 hivi toka nyumbani kwa Mangula Imalinyi. Ni mwendo wa saa 1 tu kwa miguu
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,491
Points
2,000
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,491 2,000
Yeye atawajuaje wakati yeye alikuwa mgombea hivi CCM hawana wanalofikiri
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,910
Points
1,250
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,910 1,250
Dah! Chadema wanaitesa sana ccm..mi sishangai hayo mambo kuku anapochinjwa lazima apaparike, kama anachinjwa na anakaa kimya hata anayemchinja atakosa raha make atahisi pengine amechinja kibudu, na kibudu hakiliwi..raha ya kui hinja ccm ni huko kuchanganyikiwa kwao baadae wataanza kuelewa kwamba ze kantry is slowly but fast silipingi awei from zea hands
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,270
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,270 2,000
Wameambiwa wafanye siasa wasitegemee vyombo vya dola lakini hawasikii.
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 0
kuishia kupiga kelele kwenye mitandao hakuta saidi inabidi tupige hatua mbele ili wajue tumechoka na tabia zao chafu!
 
E

EMMANUEL NSAMBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
402
Points
195
E

EMMANUEL NSAMBI

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
402 195
Mimi nawashangaa hapa Polisi.Kwani aliyesema kwamba jamaa amepigwa na watu wa chadema si wao?Si ina maana
wanawafahamu?
 
N

Newcastle

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
142
Points
170
N

Newcastle

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
142 170
Jamani polisi kama wamerogwa vile,mambumbumbu
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Points
1,250
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 1,250
Wameambiwa wafanye siasa wasitegemee vyombo vya dola lakini hawasikii.
...kusikia kwa KENGENGE(CCM) ni hadi atokwe na damu masikioni...na safari hii CDM tumeamua kupiga mbwa na mfugaji wake na tutamlizia kwa kuchoma kibanda 2014/2015...
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Points
2,000
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 2,000
Hivi hadi hapo bado tu kuna jeshi la polisi Tanzania? Si afadhali wabaki sungusungu tu? Kutafuta wahalifu kunamhusu nini raia? Alikuwa kwenye tukio? Huko ni kushindwa kwa serikali ya ccm.
 
M

Mkereketwa no.3

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30
Points
0
M

Mkereketwa no.3

Member
Joined Apr 3, 2012
30 0
Kwenye gazeti la Mwananchi la jana Jumatano tarehe 05/12/2012 kuna habari zinahohusu Uchaguzi wa kuziba nafasi ya wazi kwa Mwenyekiti wa Kjiji cha Igima Kata ya Igima Tarafa ya Mdandu huko Njombe. Katika uchaguzi huu Mgombea wa Chadema ndugu Haruna Mligo alipata kura 471 dhidi ya 393 za mgombea wa CCM ndugu Jelly Jombe. Kwa matokeo hayo Afisa Mtendaji wa Kijiji hicho ndugu Zakayo Matimbwe alimtangaza Mligo (Chadema) kuwa mshindi wa Uenyekiti wa serikali ya kijiji.

Hata hivyo siku moja kabla ya uchaguzi usiku wa Manane Katibu mwenezi wa CCM Kata ya Igima ndugu Titus Kiswaga (pichani) alikula kichapo cha nguvu baada ya kukutwa akifanya kampeni kinyume na sheria na taratibu za uchaguzi (kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi). Hata hivyo kwa mujibu wa Katibu wa Chadema Njombe ndugu Alatanga Nyagawa a.k.a lutondwe (ni member wa JF) akiongea na vyombo vya habari anasema Mr Kiswaga alipigwa baada ya kufumaniwa na Mke wa mtu.

Ajabu ni kwamba CCM wanataka kutumia tukio hili ili kupora ushindi huo wa Chadema. Kwa kushirikiana na Polisi Njombe wamemtaka Mwenyekiti Mteule (ambaye hajaapishwa) awatafute wote waliohusika na tukio hili la kupigwa kwa Kiswaga na kuwakabidhi kwa polisi. Wana JF na wadau wengine wa demokrasia tupige kelele kuhusu ubakaji huu wa demokrasia unaotaka kufanyika.
Hii ni kali kweli kweli , hao ndio polisi wa Tanzania bana, aibu tupu!!! Sasa m/kiti wa watu anahusikaje na kupigwa kwa mpenda wake za watu!? polisi waache longolongo, wanataka kesi iende mahakamani mara tusikie mshindi amenyang'anywa ushindi.uchaguzi na kufumaniwa havina mahusiano, polisi wamwulize huyo Kiswaga awaonyeshe mwenye mke, hapa hakuna kumumunya maneno bana,hawa CCM na wake za watu nyakati za uchaguzi! ni hatari sana.
Hata kule Igunga mafumanizi yalikuwa hayo hayo.Siku ya uchaguzi itabidi tuweke ulinzi kwa wake zetu dhidi ya ccm.Wasipoacha hilo litabia watazidi kupoteza mvuto na ramani katika jamii.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Hapo ndo tutauona uadilifu wa Mangula au naye ndo yule eeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, nyaishozi wanamuita Sosi
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Points
1,500
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 1,500
Kiswaga anafuata nyayo za Mwigulu Nchemba. Bahati mbaya Kiswaga yeye hakuwa na fuko la pesa la kuzima soooo!
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 2,000
Inamaana hata ccm wale wa ngazi ya kata hawataki kushindwa? inamaana hii nchi imeoza basi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,966
Top