CCM waamua kujikusanya KIKANDA ktk kutangaza NIA


S

sensor

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,472
Points
2,000
S

sensor

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,472 2,000
Wasalaam,

Ktk kutafuta uungwaji mkono kwenye kinyang'anyiro cha kutafuta Urais, Wabunge na Madiwani CCM wameamua watumie Ukanda ili kukusanya wananchi wa kuwapigia kura.

Jana tulikuwa na Edward Lowassa pale Arusha ambaye huyu atakamata watu wa kanda ya Kaskazini.

Leo asubuhi tulikuwa na Stephen Masatu Wassira, huyu alikuwa anakusanya kanda ya Ziwa.

Jioni hii tuko na mtangaza nia ya Urais, Mwigulu Madelu Nchemba ambaye yeye anakamata nanda ya kati.

Muda unavyosonga tutakuwa na mtangaza nia Mark Mwandosya huyu atakuwa yuko kanda ya Nyanda za juu kusini.

Kule kusini yupo Bernard Camillius Membe, Pwani yupo January Makamba, Nyanda za juu Kaska kuna Kigwangwalla na kina Sitta hawa wataungana.

Kina Pinda na Sumaye hawa wataangalia upepo otherwise wataungana na team za karibu.

Wanachokifanya hapa ni kukusanya wapiga kura kwa maana kwamba hizi team zote zitakuja kuungana moja baada ya nyingine mwishowe itakuwa team moja waliokusanya wapiga kura kutoka ktk team zote.

Trick hii imebidi itumike makusudically kwa sababu kama wangeenda mojamoja kwenye mikutano yao ya ndani ya kuchagua wagombea wangepata wakati mgumu sana.
Kinachofanyika hapa ni mazingaumbwe/ kiini macho/ cheusi chekundu ktk kufanya kampeni kinyemela za kuwadanganya wananchi.

eg: Anayemsikiliza Mwigulu sasa hivi na uhalisia uliopo utadhani leo ndiyo kaletwa from mbinguni akaonyeshwa madudu ya CCM.
Anasema atazingatia maslahi ya walimu, mikopo kwa wanafunzi, madawa hospitalini, tutakwenda kwenye nchi ya viwanda:sly::sly::sly:

Walikuwa wapiii?

CCM acheni kudanganya wananchi wa Leo, mmechokaaa.
 
L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,940
Points
0
L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,940 0
acha wachapane wao kwa wao,washagawanyika hawa.mambo yote.PEOPLEEEEES POWER
 
WILLAFRICA

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
4,034
Points
1,195
WILLAFRICA

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
4,034 1,195
Hakika haya ni maigizo ya wasakatonge!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Ukawa- Tumaini letu
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Points
1,500
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 1,500
Lupumba nae alitumia strategy hiyo hiyo. Sasa ndio umegutuka. Kweli ujinga maradhi. Mleta mada anadhani kaleta cha maana.
 
S

sensor

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,472
Points
2,000
S

sensor

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,472 2,000
Lupumba nae alitumia strategy hiyo hiyo. Sasa ndio umegutuka. Kweli ujinga maradhi. Mleta mada anadhani kaleta cha maana.
Tupe la maana boss otherwise huu uchildish wenu mgawane nyie wenyewe.
 
nuruyamnyonge

nuruyamnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
3,992
Points
2,000
nuruyamnyonge

nuruyamnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
3,992 2,000
acha wachapane wao kwa wao,washagawanyika hawa.mambo yote.PEOPLEEEEES POWER
Hawa hawagawanyiki hata siku moja wanajuana wote. Hiyo strategy yao kimazingaombwe ili mkiamini chama na baadae wakishawateka wananchi kwa lengo la kukinusuru chama chao wanaungana na kuimba ka wimbo kao, " ccm no.1" kwani leo hujakasikia wakiimba kila mkutano wa mtangaza nia?
 

Forum statistics

Threads 1,285,394
Members 494,584
Posts 30,860,410
Top