CCM vyuo vikuu Morogoro


C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
111
Likes
5
Points
35
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
111 5 35
Hapa nilipo ktka ukumbi wa vijana sosho sabasaba kuna mahafali ya kuwakaribisha wanavyuo wapya wa mwaka wa kwanza ambao ni wanachama na makada watiifu wa CCM mgeni rasmi katka hafla hii ni mh. Mbunge wa jimbo la morogoro mjini Abood.

Kwakweli CCM chama dume, kidum chama cha mapinduzi.

Source: mimi
 
A

Antidius Mutalemwa

Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
A

Antidius Mutalemwa

Member
Joined Oct 26, 2013
77 0 0
wapo kisura, nafsi zko kwingne!
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
358
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 358 80
Hapa nilipo ktka ukumbi wa vijana sosho sabasaba kuna mahafali ya kuwakaribisha wanavyuo wapya wa mwaka wa kwanza ambao ni wanachama na makada wa tiifu wa ccm mgeni rasmi katka hafla hii ni mh. Mbunge wa jimbo la morogoro mjini abood
kwakweli ccm chama dume kidum chama cha mapinduzi
source mimi
dume lisilozaa hanith
 
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
0
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined Oct 19, 2013
149 0 0
Jitawaze alafu ndo uje upya chenga weye.
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,113
Likes
3,327
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,113 3,327 280
Hapa nilipo ktka ukumbi wa vijana sosho sabasaba kuna mahafali ya kuwakaribisha wanavyuo wapya wa mwaka wa kwanza ambao ni wanachama na makada wa tiifu wa ccm mgeni rasmi katka hafla hii ni mh. Mbunge wa jimbo la morogoro mjini abood
kwakweli ccm chama dume kidum chama cha mapinduzi
source mimi
Chuo gani???
Isije kuwa ni MUM
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
111
Likes
5
Points
35
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
111 5 35
Jitawaze alafu ndo uje upya chenga weye.
habar ndo iyo na hapa kuna wafuasi wengi wa chadema hasa kutoka jordani university na vyuo vingine wanarudisha kadi za chadema tuna imaliza kabisa chadema kama ulivyoona kinana anavyovuna makada kutoka chadema kutoka wilaya
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
358
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 358 80
habar ndo iyo na hapa kuna wafuasi wengi wa chadema hasa kutoka jordani university na vyuo vingine wanarudisha kadi za chadema tuna imaliza kabisa chadema kama ulivyoona kinana anavyovuna makada kutoka chadema kutoka wilaya
aisee hi nisawa na ile ndoto ya ibilisi ya kumpoka Mungu nafasi aliyonayo, unafkri ndoto hi ya shetani ilifanikiwa au itafanikiwa?
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Chama cha maha........nithi ccm
 

Forum statistics

Threads 1,261,889
Members 485,352
Posts 30,107,399