CCM Vipande Vipande Rorya,Diwani , M/Nyekiti CCM Wilaya Wajiuzulu,Sasa Wafikia Watatu


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Mchakato wa kuwapata mameya,manaibu mameya na wenyeviti wa Halmashauri nchini kupitia CCM ,Unaendelea kukipasua chama hicho baada ya diwani mwingine wa chama hicho kujiuzulu wadhifa huo

Aliyejiuzulu jana ni diwani wa kata ya nyamtinga ,Okea Ogigo ,wilaya ya Rorya Mkoani Mara akiungana na wengine wawili waliojiuzulu juzi ,Ongujo Wakibara wa kata ya Mkoma ,na Lukio Ambogo wa kata ya Nyaongo

Pamoja na madiwani hao,wanaopinga uamuzi ya kuenguliwa kwa baadhi ya majina kuwania uenyekiti wa halmashauri uliofanywa na fisadi Yusuph Makamba na Pius Msekwa dhidi ya msimamo wa wilaya ,pia yumo mwenyekiti wa chama hicho wilaya ya Rorya ,Leonard Yoda

Akizungumza na wananchi wa kata ya Mkoma Shirati Yoda alisema kuwa haoni sababu ya kuendelea kukiongoza chama wakati maamuzi ya vikao havizingatiwi na uongozi wa juu wa chama ,Mwenyekiti huyo anayeachia ngazi ,Yoda alisema kuwa uongozi wa mkoa na kamati ya siasa chini ya uenyekiti wa makongoro nyerere na katibu wake Ndekubali Ndengaso,walipitisha majina mawili Lukio Ambogo na Okea Ogigo ambao hawakuwa na Makundi na hawakuwa na kashfa ya Rushwa kipindi cha Uchaguzi Mkuu 2010

Katibu wa kata ya Mkoma Juma Ombata naye Ametangaza Kujiuzulu
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Safi sana hayo ndo matunda ya Kuchakachua matokeo !!!!!!!!!!!!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
mbona makamba hajiuzuru tu..hivi anakumbuka alivosemaga atashangaa sana kama mtoto wake hatopewa unaibu waziri?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Lakuvunda halikosi ubani.......................
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Safi sana ccm, endeleeni kujipasua...sisi tu najiaanda kuja kuziba hayo mapengo...vita ya kunguru furaha ya nzige..
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Mpasuko Daimaaaaaaaaaaaaaaaa:teeth:
 
M

mbezibeach

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

mbezibeach

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
119 0 0
Hii ni vita ya UTEGI NA SHIRATI sasa kichwa maji makamba bila ya kujua ame-aside na Genge la wahalifu la UTEGI (Lameck Airo, Ochelle na Obeto) lakini anashindwa kujua kwamba ndio anaizika CCM huko Rorya. Kwanza kuwarudisha hao jamaa ni kwamba kamvunjia sana heshima Makongoro Nyerere.
MAKAMBA=KIBONDE=SOPHIA SIMBA=CELINE KOMBANI=DR BENSON BANNA=KIKWETE=MEGHJI
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Hii ni vita ya UTEGI NA SHIRATI sasa kichwa maji makamba bila ya kujua ame-aside na Genge la wahalifu la UTEGI (Lameck Airo, Ochelle na Obeto) lakini anashindwa kujua kwamba ndio anaizika CCM huko Rorya. Kwanza kuwarudisha hao jamaa ni kwamba kamvunjia sana heshima Makongoro Nyerere.
MAKAMBA=KIBONDE=SOPHIA SIMBA=CELINE KOMBANI=DR BENSON BANNA=KIKWETE=MEGHJI
mkuu kwenye hii vita obeto yupo na watu wa shirati maana mkiti wa wilaya aliyejiuzulu ni mdogo wake kabisa. hapa waliomhonga makamba na msekwa ni lameck airo, ochele na yule mganga wa kienyeji odembaambaye ni diwani wa buturi. habari za kuaminika wanasema imetumika millioni 75
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,677
Likes
190
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,677 190 160
Ee, jowaa watu iko na mipesa ya kutanua, lolololo!
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Nilitegemea MP std VII angemaliza mambo kama alivyoahidi
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,923
Likes
636
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,923 636 280
nje ya chama wacheze faulo mpaka na ndani ya chama wanachezeana faulo?! Yaliyowakuta ni madogo the worst is yet to come.
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
CCM wanaonyeshana UFUNDI WA KUCHAKACHUA. Hivi ni wao kwa wao wanaibiana hivyo je wanapokutana na vyama vingine
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
sasa hapo uchaguzi si unarudiwa?
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,293
Likes
1,091
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,293 1,091 280
Mchakato wa kuwapata mameya,manaibu mameya na wenyeviti wa Halmashauri nchini kupitia CCM ,Unaendelea kukipasua chama hicho baada ya diwani mwingine wa chama hicho kujiuzulu wadhifa huo

Aliyejiuzulu jana ni diwani wa kata ya nyamtinga ,Okea Ogigo ,wilaya ya Rorya Mkoani Mara akiungana na wengine wawili waliojiuzulu juzi ,Ongujo Wakibara wa kata ya Mkoma ,na Lukio Ambogo wa kata ya Nyaongo

Pamoja na madiwani hao,wanaopinga uamuzi ya kuenguliwa kwa baadhi ya majina kuwania uenyekiti wa halmashauri uliofanywa na fisadi Yusuph Makamba na Pius Msekwa dhidi ya msimamo wa wilaya ,pia yumo mwenyekiti wa chama hicho wilaya ya Rorya ,Leonard Yoda

Akizungumza na wananchi wa kata ya Mkoma Shirati Yoda alisema kuwa haoni sababu ya kuendelea kukiongoza chama wakati maamuzi ya vikao havizingatiwi na uongozi wa juu wa chama ,Mwenyekiti huyo anayeachia ngazi ,Yoda alisema kuwa uongozi wa mkoa na kamati ya siasa chini ya uenyekiti wa makongoro nyerere na katibu wake Ndekubali Ndengaso,walipitisha majina mawili Lukio Ambogo na Okea Ogigo ambao hawakuwa na Makundi na hawakuwa na kashfa ya Rushwa kipindi cha Uchaguzi Mkuu 2010

Katibu wa kata ya Mkoma Juma Ombata naye Ametangaza Kujiuzulu
Nakubaliana na msimamo wao wa kutetea kile wanachoamini kuwa ni sahihi. Ila nina mashaka na ufahamu hawa jamaa. Hivi ina maana walikuwa hawaijui CCM mpaka wakati huu wa uchaguzi wa meya? Hivi ni kweli rushwa na uchakachuaji wa matokeo vimeanza wakati huu wa uchaguzi wa meya peke yake? vipi kuhusu rushwa na uchakachuaji mkubwa uliofanyika wakati wa kampeni na uchaguzi mkuu? ina maana hawakuona kweli?

Hata hivyo nawaunga mkono kwani kama sikosei wahenga walisema "kufanya kosa siyo kosa bali kurudia kosa"
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,293
Likes
1,091
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,293 1,091 280
Nilitegemea MP std VII angemaliza mambo kama alivyoahidi
Nadhani yeye kwa uelewa wake alidhani kayamaliza kwa kupitisha rupia kwa Makamba ili kuhakikisha chaguo lake linapita. Alisahau kuwa kuna mambo mwngine hayatatuliwi kwa rupia peke yake.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Hao mafisadi ni NOMA unaweza kuongoza ktk kura halafu unaambiwa kura zako hazikutosha ila aliyekufuatia kura zake zimetosha.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Duuuh!!! Haya mambo bado yapo tu...
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
Utaipenda utaipenda ooooh!!! utai..............
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Issue kama hii ingetokea Chadema, Uhuru na Habari leo wangeishikia bango kweli kuonyesha kuwa Chadema ina ukabila na imeanza kufa. Lakini kwa kuwa ni CCM husikii hata wakiiongelea.
 

Forum statistics

Threads 1,238,859
Members 476,196
Posts 29,334,435