CCM, Viongozi wake, gazeti la uhuru na mengine kama Jambo Leo na Habari leo wanaipromoti CHADEMA bil


E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
161
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 161 160
Siku hizi imekuwa kawaida karibu kila siku kwa viongozi wa CCM kukisema vibaya Chadema na hata vyombo mbalimbali vya habari vyenye mrengo wa CCM na serikali vimekuwa mara nyingi vikiandika habari mbaya kuhusu Chadema nyingi zikiwa zimetiwa chumvi na nyingine hata kupotoshwa. Naamini wanadhani wanakikomoa Chadema bila kujua kwamba ndiyo wanakipa umaarufu.

Unahitaji falsafa ya watoto kujua jambo hili, yaani ukitaka watoto wasiguse kitu fulani basi usiwakataze kwamba mtu asiguse hapa; lakini ukiwaambia msiguse au msifanye jambo fulani hapo ndiyo unawajengea udadisi wa kutaka kujua je kuna nini hapo kwa nini tukatezwe. Na kwa vyovyote vile lazima watagusa au kufanya. Kwa hiyo CCM kuikandia Chadema kila siku kinawajengea Watanzania udadisi wa kukifuatilia Chadema na kugundua kumbe sio kama wanavyoelezwa huenda ndiyo maana hata Igunga waliamua kupigia kura Chadema kwa sababu kilishambuliwa sana na CCM.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,767
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,767 2,014 280
Sioni cha kuchangia hapa......
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Na ukweli ni kwamba mauzo ya magazeti ya uhuru yameshuka sana! Na hata habari leo. Sababu watu wamechoka na propaganda ambazo hazina mbele wala nyuma.
Waandishi pamoja na wahariri wa uhuru utafikiri hawakusomea uhandishi. Ipo siku naamini inakuja hawa wote watahukumiwa na historia! Maana ukweli siku zote ujitenga na uwongo.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
Siku hizi imekuwa kawaida karibu kila siku kwa viongozi wa CCM kukisema vibaya Chadema na hata vyombo mbalimbali vya habari vyenye mrengo wa CCM na serikali vimekuwa mara nyingi vikiandika habari mbaya kuhusu Chadema nyingi zikiwa zimetiwa chumvi na nyingine hata kupotoshwa. Naamini wanadhani wanakikomoa Chadema bila kujua kwamba ndiyo wanakipa umaarufu.

Unahitaji falsafa ya watoto kujua jambo hili, yaani ukitaka watoto wasiguse kitu fulani basi usiwakataze kwamba mtu asiguse hapa; lakini ukiwaambia msiguse au msifanye jambo fulani hapo ndiyo unawajengea udadisi wa kutaka kujua je kuna nini hapo kwa nini tukatezwe. Na kwa vyovyote vile lazima watagusa au kufanya. Kwa hiyo CCM kuikandia Chadema kila siku kinawajengea Watanzania udadisi wa kukifuatilia Chadema na kugundua kumbe sio kama wanavyoelezwa huenda ndiyo maana hata Igunga waliamua kupigia kura Chadema kwa sababu kilishambuliwa sana na CCM.
Let the sleeping dogs lie!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Na ukweli ni kwamba mauzo ya magazeti ya uhuru yameshuka sana! Na hata habari leo. Sababu watu wamechoka na propaganda ambazo hazina mbele wala nyuma.
Waandishi pamoja na wahariri wa uhuru utafikiri hawakusomea uhandishi. Ipo siku naamini inakuja hawa wote watahukumiwa na historia! Maana ukweli siku zote ujitenga na uwongo.
Una uhakika yameshuka au unabuni ? katizame statement of comprehensive income zao utashangaa ! wako vizuri kibiashara hawa jamaa
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Siku hizi imekuwa kawaida karibu kila siku kwa viongozi wa CCM kukisema vibaya Chadema na hata vyombo mbalimbali vya habari vyenye mrengo wa CCM na serikali vimekuwa mara nyingi vikiandika habari mbaya kuhusu Chadema nyingi zikiwa zimetiwa chumvi na nyingine hata kupotoshwa. Naamini wanadhani wanakikomoa Chadema bila kujua kwamba ndiyo wanakipa umaarufu.

Unahitaji falsafa ya watoto kujua jambo hili, yaani ukitaka watoto wasiguse kitu fulani basi usiwakataze kwamba mtu asiguse hapa; lakini ukiwaambia msiguse au msifanye jambo fulani hapo ndiyo unawajengea udadisi wa kutaka kujua je kuna nini hapo kwa nini tukatezwe. Na kwa vyovyote vile lazima watagusa au kufanya. Kwa hiyo CCM kuikandia Chadema kila siku kinawajengea Watanzania udadisi wa kukifuatilia Chadema na kugundua kumbe sio kama wanavyoelezwa huenda ndiyo maana hata Igunga waliamua kupigia kura Chadema kwa sababu kilishambuliwa sana na CCM.
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Ningejua unakoishi ningeiweka akili zako sawa!
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Ningejua unakoishi ningeiweka akili zako sawa!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,447
Likes
48,887
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,447 48,887 280
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Unatumia nguvu kubwa sana kushindanisha kichuguu na mlima kilimanjaro.
 
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
749
Likes
10
Points
35
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
749 10 35
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Pale mbumbumbu anapojiita Genius! Kwa ufinyu wa akili ulionao unaona CCM imeshinda na kuongeza idadi ya wabunge na kuongeza ruzuku? Pole sana ndugu zuzu, CCM imerejesha kiti chake kwa mtaji wa bilioni 3, imepunguza kura zake za ubunge kwa kura 9,000. CDM haikupoteza kiti chochote, ila imejiongezea kura 23,000 za ubunge. Kama ruzuku na matokeo ya uwiano wa viti vya ubunge, kra za urais na ubunge, CDM is the winner in a battle field. Wamewekeza 400m, wameongeza ruzuku. Chama cha masifa wamewekeza 3b, wamepunguza ruzuku. Nani mwenye akili hapo?
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Hivi wewe ni Genius brain kweli? Juzi ulituandikia cdm imetumia 1.32bn leo unaandika 400mn. Usiwe kama changudoa,be consistent man? Unatuchanganya hata sisi tunaofuatilia thread zako. Nimeshaona unaandika upupu tu.
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
161
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 161 160
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Taratibu ndugu,
Hoja hapa ni kwamba mnakipandisha chati CHADEMA bila kujua na mkija kushutuka Watanzania wengi watakuwa wameishatumia falsafa ya kitoto kufuatilia CHADEMA na wakigundua ukweli hatutazungumzia tena idadi ya kura bali CCM kushindwa na Chadema kushinda tena kwa kura nyingi tu.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,649
Likes
8,129
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,649 8,129 280
Craaaaaaaaaaaaaaap hakuna kitu hapa , ingekuwa hivyo hata ubunge wasinge kosa igunga. Igunga hatukuwa tunataka kujua idadi ya kura bali ulikuwa ni uchaguzi wakumpata mbunge, sasa baada yakushindwa mnaleta thread sijui za kura, sijui nn mmpeta hasara kubwa , tshs 400mn zimemezwa igunga , ubunge hamkupata na chama kimefilisika
Haihitajiki elimu ya chuo kikuu kutambua akili zilizochanganyika na haja kubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,492