CCM Ughaibuni mko wapiiiiiiiiii?


VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
25
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 25 135
Haya wadau wa CCM ughaibuni na vijimatawi vyenu uchwara mko wapi? Mbona kimyaaaa?
Wananchi bongo wameshaanza kutia akili na kubadilika na ninyi mlio ughaibuni tulitegemea ndio mtakuwa wa kwanza kubadilika kutokana na exposure mnayoipata mkiwa nje ya nchi lakini njaa zenu zinawasumbua na kuendelea kudanganya na Chama Cha Mafisadi. Huu ni mwanzo tu 2015 hamtopata hata udiwani.
Endeleeni na ujinga wenu. Muendelee na schedule ya Boksi na kujipendekeza CCM manake mtaonwa na mtapewa ukuu wa wilaya. Boksi halina ujanja, SHWAINIIII NYIE
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Wenye akili wote wanajua kuwa hii ni haibu tupu. Walioughaibuni walio CCM either waliletwa na hao baba zao kwa pesa za umma au wnajifanya marafiki na hao watoto wa wakubwa. CCM haibu tupu. Kuna rafiki yangu nimemwambia ukweli kwamba yeye kuisupport CCM inanipa mashaka uelewa wake ukoje wakati ameshakaa ughaibuni na anajua jinsi gani nchi iliyoendelea inavyoendeshwa.

CCM HAIBU TUPU.
BUKOBA WAMENITIA HAIBU
 
R

rastaman

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
41
Likes
0
Points
0
R

rastaman

Member
Joined Nov 1, 2010
41 0 0
Haya wadau wa CCM ughaibuni na vijimatawi vyenu uchwara mko wapi? Mbona kimyaaaa?
Wananchi bongo wameshaanza kutia akili na kubadilika na ninyi mlio ughaibuni tulitegemea ndio mtakuwa wa kwanza kubadilika kutokana na exposure mnayoipata mkiwa nje ya nchi lakini njaa zenu zinawasumbua na kuendelea kudanganya na Chama Cha Mafisadi. Huu ni mwanzo tu 2015 hamtopata hata udiwani.
Endeleeni na ujinga wenu. Muendelee na schedule ya Boksi na kujipendekeza CCM manake mtaonwa na mtapewa ukuu wa wilaya. Boksi halina ujanja, SHWAINIIII NYIE
mkuu tafadhali naomba usijumuishe wote walioko ugaibuni wanaisupport CCM (chama cha majizi) tumekuwa nanyi toka mwanzo wa campaign.... mpaka sasa hivi mimi nina siku tatu silali vizuri. kwa hiyo msife moyo tuko pamoja kabisaaaaaaa....
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Wenye akili wote wanajua kuwa hii ni haibu tupu. Walioughaibuni walio CCM either waliletwa na hao baba zao kwa pesa za umma au wnajifanya marafiki na hao watoto wa wakubwa. CCM haibu tupu. Kuna rafiki yangu nimemwambia ukweli kwamba yeye kuisupport CCM inanipa mashaka uelewa wake ukoje wakati ameshakaa ughaibuni na anajua jinsi gani nchi iliyoendelea inavyoendeshwa.

CCM HAIBU TUPU.
BUKOBA WAMENITIA HAIBU
Nakubali kuwa Kagera imetia aibu lakini haiingii akilini kwa nini Dr. Slaa ashinde Bukoba mjini lakini Lwakatare ashindwe. Hapo kuna kitu. Nadhani Biharamulo na Karagwe wataokoa jahazi lakini kuna haja ya kujipanga upya kuondoa aibu hii.
 
F

frankkarashani

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
F

frankkarashani

Member
Joined Oct 5, 2010
20 0 0
Hawa wana CCM walioko huku ughaibuni hawana kitu. Kazi zao kusafisha vyoo na nnya za wazungu; hata kazi ya kusafisha barabara hawawezi kuipata huku! Au mnataka niwatajie majina yao?
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
157
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 157 160
Ebwana ukisema wote tulioko nje ni CCM supporters unakosea.Sio wote babu ni baadhi tu na nimeshajiuliza wanafaidika nini na hivyo vijimatawi mbuzi sipati jibu... Ndugu zao vijijini wanaishi kama wanyama kwa kukosa huduma muhimu wao ni kujipendekeza tu na matawi ya umbea.
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Na nyie Chadema mumenyakua viti vingapi kati ya viti 239 ya kuchagua? Msiongee kama wendawazimu na badala yake muwe na takwimu mbele zenu! Mweeee!
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Don't lump us together :)
 
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined
Jan 16, 2007
Messages
721
Likes
10
Points
0
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined Jan 16, 2007
721 10 0
Kujitambuli kivyama ugahibuni ni ujinga au kijipendekeza naelewa watu wengi wanachanganya mambo kwao CCM ni nchi na Tanzania ni CCM.Tanzania ni ya watanzania CCM sasa inakufa lakini tanzania itabaki.Hayo matawi utitiri ya CCM ugaibuni yamefanyanini kuisaidia CCM Msiwe wajinga mnaalikwa kwenye vipati ubalozini mnapea bia na soda maofisa wa ubalozi wanajenga nyumba bongo chini ya mfuko wa kuviunga mkono matawi ya ccm amkeni ni aibu.Mmepiga kura?!!!!!! nia aibu mambo hayo yanapofanywa na watu wenyeakili zao MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,683
Likes
3,701
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,683 3,701 280
Haya wadau wa CCM ughaibuni na vijimatawi vyenu uchwara mko wapi? Mbona kimyaaaa?
Wananchi bongo wameshaanza kutia akili na kubadilika na ninyi mlio ughaibuni tulitegemea ndio mtakuwa wa kwanza kubadilika kutokana na exposure mnayoipata mkiwa nje ya nchi lakini njaa zenu zinawasumbua na kuendelea kudanganya na Chama Cha Mafisadi. Huu ni mwanzo tu 2015 hamtopata hata udiwani.
Endeleeni na ujinga wenu. Muendelee na schedule ya Boksi na kujipendekeza CCM manake mtaonwa na mtapewa ukuu wa wilaya. Boksi halina ujanja, SHWAINIIII NYIE
Kaka sio wote tuna akili nusu hivo bana, sie wengine hata hatutaki kusikia mambo ya siasa huku..,
So sio wote mkuu..!!
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
645
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 645 280
Kujitambuli kivyama ugahibuni ni ujinga au kijipendekeza naelewa watu wengi wanachanganya mambo kwao CCM ni nchi na Tanzania ni CCM.Tanzania ni ya watanzania CCM sasa inakufa lakini tanzania itabaki.Hayo matawi utitiri ya CCM ugaibuni yamefanyanini kuisaidia CCM Msiwe wajinga mnaalikwa kwenye vipati ubalozini mnapea bia na soda maofisa wa ubalozi wanajenga nyumba bongo chini ya mfuko wa kuviunga mkono matawi ya ccm amkeni ni aibu.Mmepiga kura?!!!!!! nia aibu mambo hayo yanapofanywa na watu wenyeakili zao MUNGU IBARIKI TANZANIA
I dislike this sweeping myopic generalization. Wanajikombakomba kwenye CCM/ubalozini ni wachache sana, na ni ktk baadhi tu ya nchi...
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Sikuzote na questin uwezo na akili za viongozi na wanachama wa chama cha mtandao chadema!!! Utawajua kwa uropokaji na kufanya vitu bila ya umakini,

kwa hiyo kama huja support chadema kubalini mitusi kutoka kwa walokole wa Chadema
 
kazimoto78

kazimoto78

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
kazimoto78

kazimoto78

Member
Joined Nov 1, 2010
6 0 0
Angalieni hizi post nyingine jamani...anyway...watu wakibeba box au wakisafisha vyoo its their biz...na ungeweza tu kuwataja hao CCM wa ughaibuni usiwe unaropoka tuuu!Kuna watu tumekuja huku kwa michongo yetu na hizo siasa za uchochoroni wala hazituhusu kihivyo!
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
Angalieni hizi post nyingine jamani...anyway...watu wakibeba box au wakisafisha vyoo its their biz...na ungeweza tu kuwataja hao CCM wa ughaibuni usiwe unaropoka tuuu!Kuna watu tumekuja huku kwa michongo yetu na hizo siasa za uchochoroni wala hazituhusu kihivyo!
hahahah mzee umepigwa chini ya belt nini?
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
5
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 5 35
Nasikia Democratic party cha marekani wanataka kufungua tawi bongo pia. Strange huh!
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
Inashangaza hata taahira anashangaa kwanini watu wanamwona taahira. Ukweli ni kuwa kama anashangaa watu kumwona taahira ni kuwa hajapona utaahira manake bado hajajitambua ni taahira ila tu anashangaa watu kumwona taahira.
Ni kwamba kuisupport chama kama CCM na ukajisikia unafanya jambo zuri licha ya matatizo yanayosababishwa na chama hicho; wizi, ujanja ujanja, uzembe wa ofisi za umma, umaskini mkubwa wa ndugu zako kule kijijini na mjini nk ni kuwa aidha huna hisia za huruma na dhamira inayowajibika, mzembe wa kufikiri au ubinafsi.
Ukiwa hivo hutaacha kuwashangaa wana harakati kama wanachadema kwani una moyo wa jiwe usio na hisia zozote za kuwajibika, kuwa na huruma kwa ndugu zako maskini sana na umejaa kiburi cha kuridhika licha ya kuwa u maskini wa fikra na mali.

Sikuzote na questin uwezo na akili za viongozi na wanachama wa chama cha mtandao chadema!!! Utawajua kwa uropokaji na kufanya vitu bila ya umakini,

kwa hiyo kama huja support chadema kubalini mitusi kutoka kwa walokole wa Chadema
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,381
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,381 280
Haya wadau wa CCM ughaibuni na vijimatawi vyenu uchwara mko wapi? Mbona kimyaaaa?
Wananchi bongo wameshaanza kutia akili na kubadilika na ninyi mlio ughaibuni tulitegemea ndio mtakuwa wa kwanza kubadilika kutokana na exposure mnayoipata mkiwa nje ya nchi lakini njaa zenu zinawasumbua na kuendelea kudanganya na Chama Cha Mafisadi. Huu ni mwanzo tu 2015 hamtopata hata udiwani.
Endeleeni na ujinga wenu. Muendelee na schedule ya Boksi na kujipendekeza CCM manake mtaonwa na mtapewa ukuu wa wilaya. Boksi halina ujanja, SHWAINIIII NYIE
Huku tulipo hata kama tutageuka kuwa wapinzani dhidi ya CCM uchache wetu hatutasaidia kitu huku tulipo tupo na ushabiki wa vyama viwili vikuu vya huko CCM na

CUF wengi wao watu huku tunashindana kuhusu hivyo vyama na hao wa CUF
wanachotaka chama chao kishinde ili suala la Muungano livunjike kuhusu vyama vingine kama Chadema

huko ni watu wachache sana. Inatakikana nyinyi muliopo ndani ya nchi muonyeshe ujasiri wenu wa kuchaguwa viongozi wenye mapenzi na walala hoi ndipo sisi tuliopo nje

tuwaunge mkono sio kutulalamikia sisi Waswahili husema Umoja ni nguvu na Utengano ni udhaifu kuweeni kitu kimoja muwaondoshe viongozi mafisadi asanteni.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,381
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,381 280
VUVUZELA
Member
Join DateSat Jun 2010Posts26Thanks0Thanked 8 Times in 5 Posts Rep Power0

Did you find this post helpful?
|
CCM Ughaibuni mko wapiiiiiiiiii?

Haya wadau wa CCM ughaibuni na vijimatawi vyenu uchwara mko wapi? Mbona kimyaaaa?
Wananchi bongo wameshaanza kutia akili na kubadilika na ninyi mlio ughaibuni tulitegemea ndio mtakuwa wa kwanza kubadilika kutokana na exposure mnayoipata mkiwa nje ya nchi lakini njaa zenu zinawasumbua na kuendelea kudanganya na Chama Cha Mafisadi. Huu ni mwanzo tu 2015 hamtopata hata udiwani.
Endeleeni na ujinga wenu. Muendelee na schedule ya Boksi na kujipendekeza CCM manake mtaonwa na

Wanachama Wapya wa humu J.Forums Matusi matupu ehhh tutafika jamani?
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
39
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 39 135
Vuvuzela wewe ni vuvuzela kweli kwa maana hauongei point uka sikika bali unaongea kwa nguvu ili usikike. Sina uhakika kama ulipitia upya ulicho andika kabla ya kupost. Kama ulifanya hivyo na bado ukaona post yako inafaa kubandikwa basi una matatizo. Wewe mkuu ni muoga wa kutoa hoja. Unapenda kuandika kitu ambacho ni popular na wengi kwa maana unajua uta tetewa na wenye akili kama zako.

Kwanza si haki kuwa generaliza Watanzania wote waliopo nje kama supporters wa CCM. Nina uhakika hauna takwimu za Watanzania waliopo nje na wangapi kati yao ni affiliates wa CCM. Wewe unacho chukulia ni kwamba kisa ughaibuni kuna matawi ya CCM tu na siyo ya vyama vingine basi wote wa huko ni CCM. Je vyama vya upinzani vime katazwa kuanzisha matawi nje?

Swala lingine ni kwamba Watanzania waliopo nje hawa wezi kupiga kura. Kwa hiyo awe CCM, Chadema au chama chochote kile kingine haki badilishi matokeo ya uchaguzi Tanzania. Hata kama wange ruhusiwa kupiga kura idadi yao ni ndogo kuaffect kura za uraisi. Kwa hiyo kuwa lalamikia kwa nini wana support CCM na kuwa force wakubaliane na wewe inaonyesha wewe mwenyewe ume kosa strategy na haujui ni wapi paku tafuta support kwa ajili ya chama chako.

Kingine ambacho mimi kime niturn off kuhusu Chadema japo nawa kubali sana baadhi ya wagombea wao kama the likes of Slaa na John Mnyika ni kitendo cha kuona kila ambae si supporter wa CCM basi si mzalendo na haitakii mema Tanzania. Huo ni upumbavu. Nchi mbali mbali duniani na hata zile zilizoendelea vyama vyote vina supporters na hamna anaye angaliwa kwa jicho baya kwa kuwa supporter wa chama kingine. Sasa hiyo mentality yenu ya "you are either with us or against the nation" ndicho kinacho waondolea appeal.

Kwa hiyo Vuvuzela hizi kelele zako sizielewi kabisa. Badala ya kushawishi wapiga kura wasupport mawazo yako u
na wakalipia watu ambao hata hawapigi kura. Hivi leo Chadema kingeshinda ungekuja na post ya jazba kama hii? Fikiri kabla ya kuandika.
 
D

dmalale

Member
Joined
Jun 7, 2009
Messages
34
Likes
1
Points
13
D

dmalale

Member
Joined Jun 7, 2009
34 1 13
:nono:Hiyo kweli hata mimi inanikera sana, hawa jamaa wanaojifanya kuanzisha matawi ya ccm hasa walioko Uingereza hawajui walifanyalo zaidi ya kutaka kujipendekeza, hawa jamaa ni malimbukeni haswaaaaaaaa!!!! na wanajua fika kwamba hiyo ccm hakuna cha maana inachokifanya zaidi ya kukamua bila huruma wananchi wake! na kuwadanganya kama watoto wadogo, na hili wanalielewa vizuri sana kwani wameona ni jinsi gani demokrasia ya kweli inavyokuwa kwenye nchi za wenzetu halafu wanajifanya wakereketwa wa ccm hata aibu hawana, mikubwa mijinga hii na wanapenda sana kumtumia huyu mnafiki mwenye blog (michuzi), huyu jamaa naye sikutegemea kama ni chui anayevaa ngozi ya kondoo kwa kujifanya haegemei upande wowote! nilikuwa mmoja wa mashabiki wake wakubwa sana kwenye blog yake baada ya kujua kumbe ni mnafiki mkubwa sitarajii kupoteza muda wangu tena kwake wabaki naye haohao wenye kiherehere cha njaa, heshima yote kwisha!!! jinga kabisaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,853
Members 481,494
Posts 29,747,900