CCM, tutawapuuza muda si mrefu, Hii kuwasema watu baada ya kuwakimbia si sawa

  • Thread starter Petro E. Mselewa
  • Start date

Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,294
Likes
13,297
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,294 13,297 280
Nawaandikia viongozi na wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM). Nawaandikia kuwaambia kuwa siku si nyingi tutawapuuza kwa kila mnalolisema au kulitenda. Hii tabia ya kukaa na mafisadi na majizi kwenye chama chenu hadi wahame au waachane na siasa ndiyo muwanyooshee vidole na kuwasema si sawa.

Uzuri wenu CCM ndiyo mnaounda Serikali. Mna kila uwezo, kama kuna nia pia, ya kuwachunguza, kuwabaini na kuwashughulikia mafisadi na majizi yote yaliyopo kwenye chama chenu. Kwakuwa mmekuwa madarakani tangu kuanzishwa kwenu mwaka 1977, hamuwezi kusema kuna mahali kuna majizi mengi kuliko nyinyi kwakuwa mko wengi.

Rais Magufuli ambaye ni Mwenyekiti wenu wa Taifa wa CCM aliingia madarakani, pamoja na sera nyinginezo, na sera ya kupambana na kuyashughulikia mafisadi na majizi yote ya hapa Tanzania. Sera yake hiyo, ikiwa ni pamoja na kuundwa kwa Mahakama ya Mafisadi, iliwavutia watanzania waliokuwa wamechoshwa na ufisadi na kumchagua Magufuli kwa wingi wao.

CCM mnapaswa kumsaidia Rais Magufuli kwa matendo katika vita dhidi ya mafisadi na majizi ya mali za umma. Msaidieni Rais kuwabaini, kuwachunguza na kuwashughulikia mafisadi wote waliopo CCM hivi sasa ili kama usafi uanzie ndani ya CCM. Kungoja hadi mwanasiasa ahame CCM na nyinyi kuanza kumsema kuwa ni fisadi na mwizi ni utapeli wa hali ya juu.

CCM, kuweni serious na mambo yenu. Kuaminika kwenu kunategemea na mnayoyasimamia na kuyafanya sasa. Pia, mnapaswa kujibu kichama mapigo yote ya wanaohama bila ya kuwategemea wasomi makada na watawala kuwajibu wanaoibua maswala ya kichama zaidi. Nasema tena, mafisadi na majizi yote yaliyopo CCM yashughulikiwe sasa. Au mseme wazi sasa kuwa ndani ya CCM hakuna mafisadi au majizi.

Msipowashughulikia sasa mafisadi na majizi hadi msubiri wahame au wajiuzulu, tutawapuuza na kuwaona matapeli, walaghai na watu wa propaganda. Muda wa kuwashughulikia mafisadi na majizi ndani na nje ya CCM ni sasa katika kuunga mkono sera ya Rais wetu na mwenyekiti wenu Dr. John Pombe Magufuli.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,270
Likes
20,274
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,270 20,274 280
Nawaandikia viongozi na wanachama wa Chama cha Mapinduzi (CCM). Nawaandikia kuwaambia kuwa siku si nyingi tutawapuuza kwa kila mnalolisema au kulitenda. Hii tabia ya kukaa na mafisadi na majizi kwenye chama chenu hadi wahame au waachane na siasa ndiyo muwanyooshee vidole na kuwasema si sawa.

Uzuri wenu CCM ndiyo mnaounda Serikali. Mna kila uwezo, kama kuna nia pia, ya kuwachunguza, kuwabaini na kuwashughulikia mafisadi na majizi yote yaliyopo kwenye chama chenu. Kwakuwa mmekuwa madarakani tangu kuanzishwa kwenu mwaka 1977, hamuwezi kusema kuna mahali kuna majizi mengi kuliko nyinyi kwakuwa mko wengi.

Rais Magufuli ambaye ni Mwenyekiti wenu wa Taifa wa CCM aliingia madarakani, pamoja na sera nyinginezo, na sera ya kupambana na kuyashughulikia mafisadi na majizi yote ya hapa Tanzania. Sera yake hiyo, ikiwa ni pamoja na kuundwa kwa Mahakama ya Mafisadi, iliwavutia watanzania waliokuwa wamechoshwa na ufisadi na kumchagua Magufuli kwa wingi wao.

CCM mnapaswa kumsaidia Rais Magufuli kwa matendo katika vita dhidi ya mafisadi na majizi ya mali za umma. Msaidieni Rais kuwabaini, kuwachunguza na kuwashughulikia mafisadi wote waliopo CCM hivi sasa ili kama usafi uanzie ndani ya CCM. Kungoja hadi mwanasiasa ahame CCM na nyinyi kuanza kumsema kuwa ni fisadi na mwizi ni utapeli wa hali ya juu.

CCM, kuweni serious na mambo yenu. Kuaminika kwenu kunategemea na mnayoyasimamia na kuyafanya sasa. Pia, mnapaswa kujibu kichama mapigo yote ya wanaohama bila ya kuwategemea wasomi makada na watawala kuwajibu wanaoibua maswala ya kichama zaidi. Nasema tena, mafisadi na majizi yote yaliyopo CCM yashughulikiwe sasa. Au mseme wazi sasa kuwa ndani ya CCM hakuna mafisadi au majizi.

Msipowashughulikia sasa mafisadi na majizi hadi msubiri wahame au wajiuzulu, tutawapuuza na kuwaona matapeli, walaghai na watu wa propaganda. Muda wa kuwashughulikia mafisadi ma majizi ndani na nje ya CCM ni sasa katika kuunga mkono sera ya Rais wetu na mwenyekiti wenu Dr. John Pombe Magufuli.
Leo umeandika kweli, kweli daima. Nakupongeza.
Mnamtuhumu Nyalandu wakati Mmemkumbatia Chenge??
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,182
Likes
1,601
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,182 1,601 280
Ni kweli.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,962
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,962 280
Waliisha puzwa na kukataliwa na watz ndo maana wanaongoza kwa mabavu....ZENJI wamepoka ushindi wa wazi mchana kweupe km walivyotaka kumuua LISSU.
Bara huku wamepiga bao la mkono kwa kuahidi kwa uwazi kabisa....
ccm IIISHACHOKWA IMECHOKWA NA ITACHOKWA TUUUUU
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,959
Likes
17,718
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,959 17,718 280
Serikali inapowashughulikia mafisadi mnakuja na sound za issues za visasi!!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,818
Likes
64,974
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,818 64,974 280
Jilulize anaetajwatajwa kuhusika katika kuagiza vichwa vya treni vyenye utata ana wadhifa gani leo hii?

Leo wako kimya siujui wanasubiri siku ahame chama ndio waanze kumsimanga?

Mawaziri waliotajwa katika ripoti za kamati za madini kuna hata mmoja ameshatakiwa?

Leo hii Chenge ana wadhifa gani Bungeni?

Jiulize ni kweli mahakama ya mafisadi imekosa watu au ni watu wameinyama kazi mahakama hii?

Poleni sana wenye imani na hiki chama!
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,959
Likes
17,718
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,959 17,718 280
Waliisha puzwa na kukataliwa na watz ndo maana wanaongoza kwa mabavu....ZENJI wamepoka ushindi wa wazi mchana kweupe km walivyotaka kumuua LISSU.
Bara huku wamepiga bao la mkono kwa kuahidi kwa uwazi kabisa....
ccm IIISHACHOKWA IMECHOKWA NA ITACHOKWA TUUUUU
Kwa miaka 50 ijayo CCM bado itaendelea kuongoza Tanzania...huku ikiendelea kuwa Chama adui kwa mafisadi na majangili ambao wanapata hifadhi chadema
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,959
Likes
17,718
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,959 17,718 280
Jilulize aliehusika kuagiza vichwa vya treni vyenye utata ana wadhifa gani leo hii?
Aliyehusika na wizi wa Richmond mlipa wadhifa gani huko chadema?
Chadema ya leo ijiweke mbali kuongelea ufisadi kwa kuwa imegeuka kuwa chaka kuu la ufisadi na ujangili
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,644
Likes
3,977
Points
280
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,644 3,977 280
Yule mzee wao wa kukurupuka amelewa na damu isiyo na hatia
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,962
Likes
3,944
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,962 3,944 280
Nyani haoni kundule japo akimuona nyani mwenzie humcheka na kumnyooshea vidole!
 
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,429
Likes
1,612
Points
280
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,429 1,612 280
Msiwabomolee watu wa Mwanza maana wamenipa urais.

Hii tosha inaonesha maombi mabaya yamefanya kazi,

Mwanza sasa anaiona kama Tanzania nzima.
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,157
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,157 280
Siasa za hii nchi ndivyo zilivyo, zimeathiri hata maisha yetu ya kawaida.

Mfano, unakua na mwanamke miaka kadhaa, unamlisha, unamvisha na kila kitu, siku mkiachana utasikia oooh, kwanza ana kibamia, mara alikua ananipiga, mara alikua ananitesa na kuninyanyasa

Sasa miaka yote hiyo ungekua unateseka na kupigwa si ungekua umeondoka, vinginevyo ni kua ulikja unafurahia kipigo.
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,939
Likes
4,837
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,939 4,837 280
Kwa miaka 50 ijayo CCM bado itaendelea kuongoza Tanzania...huku ikiendelea kuwa Chama adui kwa mafisadi na majangili ambao wanapata hifadhi chadema
Dogo hivi bado hata hawajakupa U-DC? Mbona wanaoingia kwenye chama wanateuliwa ... au nyinyi
wakubwa wanaona buku saba zinawatosha??? (by the way najua JPM anataka wasomi..kama vipi kamata diploma pale Open University). Otherwise utaua watoto kwa njaa...
Maana naona JPM anateua wanaoingia tuu..akina mama Mghwira, Kitila Mkumbo, Shonza..na nyinyi wapiga ramli mkiishia mitandaoni tuu....

Pambanane mkumbukwe!
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,255