Ccm tumeishiwa sera jamani tunaomba huruma yenu wananchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm tumeishiwa sera jamani tunaomba huruma yenu wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitalolo, Apr 4, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na mkitunyima tunafungua bendi si unaona tuna vipaji vya kutosha?

    Global Publishers
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huruma yetu ni kuwapiga chini tu vinginevyo tuwashitaki kwa ocampo mnataka lipi sasa
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,542
    Likes Received: 51,968
    Trophy Points: 280
    huruma yetu ni kuwafuta kibarua khalafu mtajipanga upy kwa kuachana na siasa za kulindana na kupendeleana.......
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huruma yetu ni kuwageuza upinzani 2015
     
  5. L

    Lsk Senior Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...tumieni busara za Lusinde!!
     
  6. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    CCm tumezidi kulinda majizi kwa kuyajengea hoja zisizosomeka,Akilini mwa watu, ngoja tutandikwe fimbo za tumboni. Ndipo tutakapo kumbuka shuka asubuhi.
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe ni nape?
     
  8. C

    Chademason Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa ccm hawataki kwenda shule maana siasa wamezigeuza mtaji na hasa hilo ndio tatizo kubwa.
     
  9. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama CCM mmeishiwa sera, pendekezeni kwa uongozi wenu mhamie CDM. Hawa wanabubujika sera na ni wabunifu kibao.

    CDM watahitaji baadhi yenu mjiunge nao ili wachukue dola 2015. Watakaojiunga nao mapema wanaweza kuukwaa uongozi enzi yao ikiwadia. 'Ukikaa na waridi, hatimae unanukia'!!!!!!!
     
Loading...