CCM tuambieni hawa ni mashabiki au wana shughuli maalum mikutanoni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM tuambieni hawa ni mashabiki au wana shughuli maalum mikutanoni?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Sep 14, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 862
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mashabiki wa ccm wakiwa katika moja ya mikutano ya kampeni igunga. mbona wanaonekana kama w/jadi?
     

    Attached Files:

  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa ndiyo wenye chama hasa siyo kama akina Nape wanao babaisha watu hatu kuzindua kampeni haendi sijui anaeza itikadi gani na wapi
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaa jamaaani..................lamli mchana kweupeeeee
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa ndiyo wenye chama hasa siyo kama akina Nape wanao babaisha watu hatu kuzindua kampeni haendi sijui anaeza itikadi gani na wapi
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa si wachawi CCM,NI CHAMA KILICHOKOSA MWELEKEO
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Mbona wanaonekana kama wanakamati ya ufundi?
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hilo suala la nape kutohudhuria ufunguzi liko ivi...rostam alisema ccm wamwambie aidha yeye ahudhuria au nape ahudhurie na siyo wote kwa pamoja. kutokana na ccm kuwa ktk hali ngumu na kumhitaji sana rostam wakati huu, ilibidi wampige stop nape kwenda kwenye kampeni igunga kuzindua....
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kamati ya Ufundi ikiongozwa na prof Maji Marefu (mh Mbg)
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,198
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    wana mambo mengi mno, yaani kwao uchawi c wakutafuta, ni kufikia. mmesahau ya Chenge kuweka ndumba kwenye mic ya mh. mjengoni? ushahidi wa picha ulionekana lakini mpaka sasa hakuna hatua japo ya kinidhamu ilichukuliwa dhidi yake.

    wanajuana sana hao
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,541
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    Hawa wanaendeleza kazi ya Sheikh Yahya.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wataaaalum wa mazingira..!!
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Magambassss!!!! Yaone kwanza!!
     
  13. msikonge

    msikonge Senior Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli!
     
  14. Y

    Yared Nestory Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni majitu. Ni mazuzu. Yaangalie vizuri. Ni mifugo! Wana masime. janjawili.
     
  15. Y

    Yared Nestory Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao watakufa baada ya uchaguzi.
     
  16. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Ni waendesha ibada. Si unajua kila jambo kumtanguliza ....................ni!!!
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    hapo walipo kwa ushirikina wao wanajiona hawaonekani wala nini
    kumbe mganga leo kawapaka majivu
     
  18. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mpaka hapo sijaona tatizo. Ni wasanii wa kikundi cha utamaduni cha uhamasishaji. Natika kampeni huwa tunaona hao wacheza ngoma nakadhalika
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha....mambo ya kampeni hayo
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa mazoka ndio source ya kuturudisha nyuma hapo wamepewa tshirt tu ili watoe kura bure hata wawekzaji uchwara wakija hii mijitu ndio ya kwanza kutolewa maeneo yao na bado inachekelea magamba
     
Loading...