CCM si wa kuwaamini, wapumzishwe sasa


Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
634
Likes
530
Points
180
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
634 530 180
Ukizisoma sheria na taratibu za chama cha mapinduzi unaweza kukuta hakuna chama kizuri kama ccm. Ila watu wake sijui wamelogwa na nani
Sio kweli, ccm walipoteza dira kwa kufuta azimio LA ARUSHA na kutengeza azimio LA ZANZIBAR ambalo lilifuta maadili kwa viongozi na kuuza Tanzania yetu kwa majizi
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,814
Likes
3,661
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,814 3,661 280
Wasalaam, ccm chama dola chama tawala tokea uhuru kimefika hatamu kimechoka kinaongoza kwa nguvu za vyombo vya dola na kutumia nguvu kubwa dhidi ya RAIA wa Tanzania.

Kwanini nasema haya,;
1.ccm ndicho chama kilichotuingiza watanzania kwenye mikataba ya makaburi hasa ktk umeme na gesi. Pale kuna mikataba ya miaka hadi99 huku serikali ikipata 3% ktk 100%. Hii ni mikataba ya hovyo hata babu zetu wakati wakitawaliwa na mkoloni hawajawahi ingia na kusaini.

2.ccm ambao ni mabigwa wa ulaghai, walishirikiana wao na wezi kuchota pesa hazina ambazo ni kodi za wavuja katika ufisadi wa kutisha wa Richmond, epa, tegeta escrow, arv feki, barabara kujengwa chini ya viwango na kuharibika ndani ya muda mfupi.

3.ccm wameongoza kwa kuvunja katba walioipotisha wenyewe, kufanya siasa za kibaguzi kwa kuzuia vyama vingine vya siasa kufanya siasa, kuibuka mauji ya viongozi wa kisiasa wa upinzani, utekaji na kupotezwa kwa kila anaowakosoa na kuwapinga.

4.kuingilia vyombo vya habari, uhuru wa kuongea kwa mujibu wa ibara ya 18 ya katiba, kuzuia bunge live, mahakama kutokuwa huru, kuibuka kwa kundi LA wauaji na watesi dhidi ya RAIA ambao ccm wamewabatiza jina WATU WASIOJULIKANA ili hali tuna vyombo vya dola km tiss, jeshi imara, police, magereza na uhamiaji. Kweli km taifa tumeshindwa kuwajua watu wasiojulikana? Kwa kweli inasikitisha tumepoteza utaifa, kwani siku zote kubomoa ni rahisi kuliko kujenga. Nanukuu maneno ya marehemu HORACE KOLIMBA katibu wa ccm aliwahi kusema, nanukuu," CCM IMEPOTEZA DIRA. je alikurupuka au maneno yake yanaishi?
Ndo umejua leo.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,553
Likes
9,602
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,553 9,602 280
Tukimaliza kujadili hili tutaamia thread yenye title " ili uwe Chadema yakupasa kuwa Mnyonge" huko ni kulia lia kwa kila kitu...
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,518
Likes
1,101
Points
280
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,518 1,101 280
IN SHORT KUWAAMINI WANASIASA INAHITAJI UWE NA AKILI ZA KUSHIKIWA SI LUMUMBA SI UFIPA
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,446
Likes
1,544
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,446 1,544 280
Wasalaam, ccm chama dola chama tawala tokea uhuru kimefika hatamu kimechoka kinaongoza kwa nguvu za vyombo vya dola na kutumia nguvu kubwa dhidi ya RAIA wa Tanzania.

Kwanini nasema haya,;
1.ccm ndicho chama kilichotuingiza watanzania kwenye mikataba ya makaburi hasa ktk umeme na gesi. Pale kuna mikataba ya miaka hadi99 huku serikali ikipata 3% ktk 100%. Hii ni mikataba ya hovyo hata babu zetu wakati wakitawaliwa na mkoloni hawajawahi ingia na kusaini.

2.ccm ambao ni mabigwa wa ulaghai, walishirikiana wao na wezi kuchota pesa hazina ambazo ni kodi za wavuja katika ufisadi wa kutisha wa Richmond, epa, tegeta escrow, arv feki, barabara kujengwa chini ya viwango na kuharibika ndani ya muda mfupi.

3.ccm wameongoza kwa kuvunja katba walioipotisha wenyewe, kufanya siasa za kibaguzi kwa kuzuia vyama vingine vya siasa kufanya siasa, kuibuka mauji ya viongozi wa kisiasa wa upinzani, utekaji na kupotezwa kwa kila anaowakosoa na kuwapinga.

4.kuingilia vyombo vya habari, uhuru wa kuongea kwa mujibu wa ibara ya 18 ya katiba, kuzuia bunge live, mahakama kutokuwa huru, kuibuka kwa kundi LA wauaji na watesi dhidi ya RAIA ambao ccm wamewabatiza jina WATU WASIOJULIKANA ili hali tuna vyombo vya dola km tiss, jeshi imara, police, magereza na uhamiaji. Kweli km taifa tumeshindwa kuwajua watu wasiojulikana? Kwa kweli inasikitisha tumepoteza utaifa, kwani siku zote kubomoa ni rahisi kuliko kujenga. Nanukuu maneno ya marehemu HORACE KOLIMBA katibu wa ccm aliwahi kusema, nanukuu," CCM IMEPOTEZA DIRA. je alikurupuka au maneno yake yanaishi?
Haya mambo kabla ya kuandika kwanza ungetaka ushauri wa mchungaji Msigwa kabla ya kututapikia hapa....halafu pia ungewasiliana na watuhumiwa wa ufisadi waliokimbia ccm ma kukimbilia chademaa..hahahah...chama cha mafisudi...karne hii tutaona mengi
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,446
Likes
1,544
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,446 1,544 280
IN SHORT KUWAAMINI WANASIASA INAHITAJI UWE NA AKILI ZA KUSHIKIWA SI LUMUMBA SI UFIPA
Hahahah Zito Kabwe aliwaambia. Msiwaamini wanasiasa hasa hasa wa upinzani..ni bora uunge mkono chama tawala kinachopambana na mafisadi ambao wengi wao wamekimbilia chademaaa..na kusafishwa
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,446
Likes
1,544
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,446 1,544 280
Yaani Ufipa watakuwa wamejaa wa p.. maana mtu anatoa mada kama katoka usingizini.
Hebu atwambie nini cha kutuaminisha kutoka upinzani hasa CDM kwanza kumbe
  1. Kiongozi wao mkuu halipagi kodi kabisa.
  2. wafadhili wamechanga weee ili ofisi ijengwe lakini mkuu wenu wenyewe mnajua, Ufipa aibu
  3. Viongozi wakuu wanausika na madawa ya kulevya
  4. Katiba imechezewa na hakuna democrasia ndani, tena ukimgusa mkuu au kutofautiana naye umefukuzwa.
  5. wanalolisema leo sio watakalolisema kesho
  6. chama kina mwenyekiti wa maisha kama Kamuzu Banda na Mobutu Seseko
  7. Akili imegota mnafundishwa kususa na maandamano tu.
  8. Kwa sababu za uchu wa madaraka mkawa tayari kuuza chama
sasa muone aibu ni bora kukaa na hiki kilicho chakaa kuliko mliochoka kwa taamaa binafsi, CCM oyeeeeee hadi mwaka 3020
mtachukua vumilieni kwa tabia zenu.
Hahahahahah sindano zimeingiaaaa...
 
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2011
Messages
2,371
Likes
5,598
Points
280
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2011
2,371 5,598 280
Mchuano huu mkali zaidi ya washa washa, Sijui nani ataibuka na kombe!
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,291
Likes
1,539
Points
280
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,291 1,539 280
Sisomi hata dhima ya uzi zako kwa vile hii thread ungeileta mwaka 1992.
Unaleta thread ambayo wenzio washasema hawatoki
 

Forum statistics

Threads 1,249,765
Members 481,045
Posts 29,711,042