CCM si wa kuwaamini, wapumzishwe sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM si wa kuwaamini, wapumzishwe sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Petro E. Mselewa, Aug 23, 2015.

  1. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #1
    Aug 23, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,664
    Likes Received: 10,708
    Trophy Points: 280
    Katika ufunguzi wa kampeni za CCM katika Viwanja vya Jangwani Dar es Salaam,CCM haikuonyesha jipya. Kama yaliyosemwa na Mgombea wao Dr. Magufuli na Mgombea mwenza Mama Samia ndiyo yaliyo kwenye Ilani,basi Ilani yao haina jipya.

    Karibu mambo yote ni yale yale ya miaka nenda rudi na yalikuwa kwenye Ilani zote tangu uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi mwaka 1995. Jangwani leo hakukuwa na jipya zaidi ya kauli zisizo na staha toka kwa waheshimiwa.

    Mambo yote yaliyosemwa yameshasemwa na kubuma katika kutekelezwa. Kama kampeni za CCM zitafuata mwelekeo wa mashambulizi ya watu na kurudia mambo ya tangu kale,CCM haifai kuaminika tena hata kwa mwezi mmoja.

    Rais Mstaafu Mkapa amesikika akimwita Sumaye mpumbavu na lofa. Timamu yeyote lazima ashangazwe na Mzee Mkapa kumuamini mpumbavu na lofa kwa miaka 10 kama Waziri Mkuu wake. CCM imejibomoa na kujianika zaidi kuliko kujijenga. Haifai kuaminiwa tena na ipumzishwe ili ijipange.
     
  2. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2015
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,898
    Likes Received: 8,053
    Trophy Points: 280
    Lowassa aliyewaibia watanzania akajitajirisha na familia yake ana yepi mapya ya kuwaambia watanzania? Acha ulofa na upumbavu.
     
  3. N

    NCHAGWA JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2015
    Joined: Sep 15, 2014
    Messages: 804
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkapa amesahau alivouza mali za watanzania.heri akae atulie maana hata hivo nasikia hana hata watoto.
     
  4. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #4
    Aug 24, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,664
    Likes Received: 10,708
    Trophy Points: 280
    Jiheshimu mkuu. Toa maoni yako kwa staha,matusi hayajengi
     
  5. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2015
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,898
    Likes Received: 8,053
    Trophy Points: 280
    Umesoma kiswahili wewe? Pumbavu ni kivumishi ( adjective)
     
  6. D2050

    D2050 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 1,468
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Cdm siyo yakuiamini ilituambia lowassa ni fisadi naushahidi wanao leo lowasa msafi. Na lowassa anasema mwenye ushahidi aende mahakamani cdm mpo kimya hampaswi kuaminiwa tena cdm
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watayaacha kwenye vitabu tu ikifika 2020 wanatuletea kijitabu tena. Mimi nilitamani sasa hivi wangekuwa wanatuletea mafanikio yao kwenye hivyo vitabu si ahadi hewa tena.lol!
     
  8. 13 mega pixel

    13 mega pixel JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2015
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 4,159
    Likes Received: 3,894
    Trophy Points: 280
    lofa mimi ni oct 25 nitajua cha kufanya
     
  9. S

    Subira the princess Senior Member

    #9
    May 3, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 167
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Wasalaam, ccm chama dola chama tawala tokea uhuru kimefika hatamu kimechoka kinaongoza kwa nguvu za vyombo vya dola na kutumia nguvu kubwa dhidi ya RAIA wa Tanzania.

    Kwanini nasema haya,;
    1.ccm ndicho chama kilichotuingiza watanzania kwenye mikataba ya makaburi hasa ktk umeme na gesi. Pale kuna mikataba ya miaka hadi99 huku serikali ikipata 3% ktk 100%. Hii ni mikataba ya hovyo hata babu zetu wakati wakitawaliwa na mkoloni hawajawahi ingia na kusaini.

    2.ccm ambao ni mabigwa wa ulaghai, walishirikiana wao na wezi kuchota pesa hazina ambazo ni kodi za wavuja katika ufisadi wa kutisha wa Richmond, epa, tegeta escrow, arv feki, barabara kujengwa chini ya viwango na kuharibika ndani ya muda mfupi.

    3.ccm wameongoza kwa kuvunja katba walioipotisha wenyewe, kufanya siasa za kibaguzi kwa kuzuia vyama vingine vya siasa kufanya siasa, kuibuka mauji ya viongozi wa kisiasa wa upinzani, utekaji na kupotezwa kwa kila anaowakosoa na kuwapinga.

    4.kuingilia vyombo vya habari, uhuru wa kuongea kwa mujibu wa ibara ya 18 ya katiba, kuzuia bunge live, mahakama kutokuwa huru, kuibuka kwa kundi LA wauaji na watesi dhidi ya RAIA ambao ccm wamewabatiza jina WATU WASIOJULIKANA ili hali tuna vyombo vya dola km tiss, jeshi imara, police, magereza na uhamiaji. Kweli km taifa tumeshindwa kuwajua watu wasiojulikana? Kwa kweli inasikitisha tumepoteza utaifa, kwani siku zote kubomoa ni rahisi kuliko kujenga. Nanukuu maneno ya marehemu HORACE KOLIMBA katibu wa ccm aliwahi kusema, nanukuu," CCM IMEPOTEZA DIRA. je alikurupuka au maneno yake yanaishi?
     
  10. DeepPond

    DeepPond JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2018
    Joined: Nov 18, 2017
    Messages: 5,565
    Likes Received: 6,127
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada

    Maoni na ushaur wako havitakua na msaada kwa taifa letu.

    endapo utaendelea kua upande wa wasaliti wanaotumika na wasiolitakia mema taifa letu.

    Nakushauri:
    Rudi kundini Tujenge Taifa letu
    FB_IMG_1525104048981.jpg
     
  11. R

    REALNEGRONEVABROKE JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2018
    Joined: Aug 28, 2017
    Messages: 656
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
    Raisi anatumia mkono wa chuma "kutawala" Tanzania
     
  12. S

    Subira the princess Senior Member

    #12
    May 3, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 167
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Hiyo katuni nimeitafakari cjapembua masoud kipanya alilenga nini, unaweza kufafanua mkuu
     
  13. cephalocaudo

    cephalocaudo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2018
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 9,833
    Likes Received: 12,143
    Trophy Points: 280
    Ukizisoma sheria na taratibu za chama cha mapinduzi unaweza kukuta hakuna chama kizuri kama ccm. Ila watu wake sijui wamelogwa na nani
     
  14. m

    m2020 JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2018
    Joined: Jul 10, 2016
    Messages: 803
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada jitafakari kwani hujitambui bdo. Cjui una umri gani nahisi uko darasa la 5.
     
  15. Kadhi Mkuu 1

    Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2018
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 6,076
    Likes Received: 4,446
    Trophy Points: 280
    Maana yake ni hii. Je hawa wanaaminika?
     

    Attached Files:

  16. S

    Subira the princess Senior Member

    #16
    May 3, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 167
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Nina miaka miwili na nusu hata shule sijaanza bado wala sijaanza kuongea, kweli sijitambui mkuu ww ndo msomi unajitambua mkuu.
     
  17. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2018
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,801
    Likes Received: 14,772
    Trophy Points: 280
    Hao ndio CCM bwana..
    Utafikiri watu wa maana.
     
  18. kijanamdogo

    kijanamdogo JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2018
    Joined: Feb 25, 2018
    Messages: 234
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    M2020 huna lolote hoja ni ya kweli kabisa
     
  19. S

    Subira the princess Senior Member

    #19
    May 3, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 167
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Hawajawahi kuongoza dola mkuu, kwanza naona hawa sio ccm na mmoja wao huyu amekutana na watu wasiojulikana mpaka Leo anaugulia alinusurika na kifo, na chaajabu hawa waliomtia risasi policeccm hawajawakamata hata kivuli, pia binge halijamlipia matibabu. Wape nafasi Siku moja tuone wanaaminika au LA.
     
  20. d

    daza steven Senior Member

    #20
    May 3, 2018
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 155
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Yaani Ufipa watakuwa wamejaa wa p.. maana mtu anatoa mada kama katoka usingizini.
    Hebu atwambie nini cha kutuaminisha kutoka upinzani hasa CDM kwanza kumbe
    1. Kiongozi wao mkuu halipagi kodi kabisa.
    2. wafadhili wamechanga weee ili ofisi ijengwe lakini mkuu wenu wenyewe mnajua, Ufipa aibu
    3. Viongozi wakuu wanausika na madawa ya kulevya
    4. Katiba imechezewa na hakuna democrasia ndani, tena ukimgusa mkuu au kutofautiana naye umefukuzwa.
    5. wanalolisema leo sio watakalolisema kesho
    6. chama kina mwenyekiti wa maisha kama Kamuzu Banda na Mobutu Seseko
    7. Akili imegota mnafundishwa kususa na maandamano tu.
    8. Kwa sababu za uchu wa madaraka mkawa tayari kuuza chama
    sasa muone aibu ni bora kukaa na hiki kilicho chakaa kuliko mliochoka kwa taamaa binafsi, CCM oyeeeeee hadi mwaka 3020
    mtachukua vumilieni kwa tabia zenu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...