CCM si shwari tena, maandamano yaanza! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM si shwari tena, maandamano yaanza!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ex Spy, Aug 11, 2010.

  1. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 139
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam Juma Simba Gadafi (mwenye baraghashia kichwani) akijaribu kuwatuliza wana CCM kutoka Kata ya Mchikichini Ilala na Miburani Temeke walioandamana leo katika ofisi hizo kutaka kurudisha kadi za chama hicho ama kurudishiwa Wagombea Udiwani waliowachagua wao katika Kata zao.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha na maelezo kwa hisani ya blog za Mroki Mroki na Lukwangule
     
  2. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 139
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Wakisikiliza Kauli ya Gadafi ....

    [​IMG]
    Gadafi alimudu kuwatuliza wanaCCM hao na hapawalikuwa wakimshangilia na kuimba CCM, CCM, CCM na kusubiri hatma ya kilio chao kutoka uongozi wa mkoa.
     
  3. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na baada ya mkutano mkuu wa kuwapitisha wabunge na madiwani ndio kitawaka zaid
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,827
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    CCM wasambaratike tu make tumewachoka
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,202
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mwanzo wa ngoma ni lele...

    Muda mfupi utajo ngoma hii itanoga sana
     
  6. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    huu ndio wakati mzuri wa kutafuta mbinu za kupenya ndani ya CCM na kuivunja kabisa, nadhani mara nyingi upinzani huwa unajisahau na unabakia kuwa pembeni kutazama mtafaruku bila kuweka fitna
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unajuaje hawako ndani, mimi si mwanaCCM lakini nililetewa kadi nyumbani Jumamosi nikaambiwa kesho yake nikapige kura.
     
  8. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na Bado.....
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,422
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Hii ni habari jema!!!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dhana nzima ya poliks za kibongo NI FULL COMEDY..yaani Steven Spielberg anaweza kutengeza muvi kali sana.
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,223
    Likes Received: 2,085
    Trophy Points: 280

    ...Ulikubali au ulikataa wito huo?
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni zaidi ya tatizo, CCM siku zote haiheshimu demokrasia, and now inadhihirika wanapoendesha mambo yao wenyewe. Ukiangalia kwa makini hao waandamanaji wanasukumwa zaidi na beliefs kwamba mgombea wao ameshinda ........... au ameshiondwa isivyo halali. As such hata ukitengua matokeo ukampa huyo mgombea wao the other side nayo italalamika tu.........

    Sasa mzizi wa fitina uko wapi? It is simple demokrasia ya kweli na consistency from top down haipo CCM.
     
  13. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,214
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    CCM ndio yao haya. Wamezoea kuvuruga maamuzi ya watu. Sasa wameibiana wenyewe kwa wenyewe, wanakuwa mbogo. Na subiri uone itakavyokuwa wakati vigogo wao watakapopitishwa kwa nguvu.

    CCM ilibadilisha matokeo ya uchaguzi Zanzibar, wakaandamana watu wakala shaba. Sasa sijui wataanza kuwindana au vipi? Maana wanasema DOLA ni yao. Wanaweza kuamuru Polisi wapige risasi waandamaji. Si ndivyo walivyo?
     
  14. kmp

    kmp Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...............ngoma ikilia sana mwisho hupasuka!!!!!!!

    Hahahahaaaa
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,090
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Dah, Mbeya nako nasikia wanachama wamekasirika sana na kuamua kurudisha kadi za chama huku wakiwa wameandamana kwa mamia... Hii ni ishara mbaya kwa CCM
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,771
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mara nyingi kitu kikioza kwa ndani kwa muda mrefu,matokeo yake huwa ndio haya.......
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    hili li CCM na lipasuke tuuu
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Jipu lazima lipasuliwe! laa sivyo karaha zake haziwezi kwisha pasipo kukitoa kiini..
     
  19. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 9,094
    Likes Received: 6,188
    Trophy Points: 280
    Heri wanaandamana wakipingana wenyewe kwa wenyewe kwenye nchi ya amani na utulivu lakini ole wao Chadema ama CUF waandamane kupinga ushindi wa CCM, hapo amani imevurugika na wanakuwa kama vile wametangaza vita dhidi ya dola - shuhudia vijana wa Mwema watakavyowashukia kwa marungu na mabomu ya machozi ! Duh, nchi hii kweli ina wenyewe !
     
Loading...