CCM Shinyanga Mjini wapigana na amzuia Mwenezi wa Wilaya kuingia Ofisini

ikizu

JF-Expert Member
Oct 26, 2011
431
0
Umoja wa vijana wa manispaa ya Shinyanga ukiongozwa na katibu wake ulifika ofisi za Wilaya na kuanzisha vurungu kubwa na kuanza kumrushia matusi na ngumi katibu mwenezi wa CCM wilaya bw SHIGINO na suala hilo limefika polisi RB NO SHY/RB/8229/2014
 

ikizu

JF-Expert Member
Oct 26, 2011
431
0
huyu jamaa wa ccm ni msema ukweli katika maswala yahusuyo jamii sasa wanahisi amewasaliti kwa kuwasaidia chadema kuinyonga ccm
 

Kimetah

JF-Expert Member
May 8, 2013
1,047
1,250
Umoja wa vijana wa manispaa ya Shinyanga ukiongozwa na katibu wake ulifika ofisi za Wilaya na kuanzisha vurungu kubwa na kuanza kumrushia matusi na ngumi katibu mwenezi wa CCM wilaya bw SHIGINO na suala hilo limefika polisi RB NO SHY/RB/8229/2014
uendelee kutupa iyo sinema kwa mfumo wa HD na picha angav:mimba:
 

Teacher1

JF-Expert Member
Jan 29, 2011
327
250
Chadema anzisheni operation ya NANI MTAANI GAMBA itasaidia sana kuingiza wanachama wapya kwa kuwavua magamba na kuwavalisha magwanda watanzania.
 

RedDevil

JF-Expert Member
Apr 30, 2009
2,377
2,000
Mkuu ungenogesha habari kwa kutupa majibu ya uchaguzi wa serikali za mitaa hapo nyumbani shy town!! Najua hawajafanya kosa!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom