CCM sawa na handaki la uchafu, ukitoka jiangalie kwenye kioo cha CHADEMA.


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,978
Likes
20,682
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,978 20,682 280
Mkiwa ndani ya shimo la uchafu lenye giza nene wote mtaonekana wachafu, kama ni harufu wote mtanuka, kama ni uchafu wote mtauzoea hakuna mtu wa kumcheka mwenzake, ila siku mmoja wao atakapotoka nje ya shimo kwenye mwanga ndipo wenzake watapouona uchafu wake wataanza kumcheka bila kujua wao pia ni wachafu, ndivyo Chama cha Mapinduzi CCM kilivyo.

CHADEMA kimekuwa kama kioo cha kujitizama na kujipima kwa kila mwanaCCM atokapo shimoni kama ni msafi ama mchafu.

Ndani ya CCM kuna kila aina ya uchafu unaoweza kuufikiria, watuhumiwa wote wa EPA wako ndani ya CCM, watuhumiwa wote wa TEGETA ESCROW wako ndani ya CCM, waliohusika kununua RADAR mbovu wako ndani ya CCM, aliyehusika kuuza nyumba za serikali kwa hasara yuko ndani ya chama CCM. Walionunua kivuko kibovu wote wako ndani ya CCM.

Waliohusika ku-sign mikataba mibovu ya madini na kutajwa kwenye taarifa ya makinikia, almasi na tanzanite wote wako ndani ya CCM, watuhumiwa wa rushwa kina Mnyeti aliyenunua madiwani kwa rushwa yuko ndani ya CCM na kapanda daraja. Watuhumiwa wa vyeti feki kina Bashite wako ndani ya CCM, Wahujumu wa maliasili wote wako CCM, wanaovunja katiba makusudi wote wako ndani ya CCM, ni uchafu gani ambao utaukosa ndani ya CCM.

Wote hao wako CCM na wanaCCM kwao hawauoni huo kuwa ni uchafu kwa sababu wote ni wachafu, ila siku Bashite atakapoondoka CCM "ndani ya handaki la uchafu" wanaCCM hao hao wataanza kumshambulia kuwa kafoji cheti.

Juzi baada ya Nyalandu kutoka ndani ya handaki la uchafu la CCM na kuomba kuhamia CHADEMA ndipo wanaCCM walipouona uchafu wake, laiti angeendelea kubaki shimoni kama wengine wanaoendelea kumvumilia uvundo hakuna yeyote angethubutu kumpigia kelele.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,822
Likes
46,673
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,822 46,673 280
Kweli mkuu ccm ni kama kaburi la wafu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,150
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,150 280
CCM ni kama lori la tatakata
 
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
1,449
Likes
1,102
Points
280
Age
28
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2017
1,449 1,102 280
Ukitaka kuoshwa ili uwe msafi njoo CHADEMA
 
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
1,193
Likes
436
Points
180
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
1,193 436 180
Chadema ni sawa na kichwa cha mwandawazimu mpya... kila kitu anachoona anachekelea tu.
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,919
Likes
2,438
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,919 2,438 280
Labda kama unamaanisha CHADEMA ileee ya dk slaa, lakini sio ya Laigwanani!!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,978
Likes
20,682
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,978 20,682 280
Wanaingia wasafi wakitoka wachafu.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,978
Likes
20,682
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,978 20,682 280
Nafikiri Trump aliisoma thread yangu hii kabla ya kusema 'shithole countries'.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,150
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,150 280
CCM ni pango la wanyang'anyi.
 

Forum statistics

Threads 1,214,722
Members 462,830
Posts 28,521,010