CCM sasa inahaha mbuge au diwani wake akijiuzuru au akifa!


M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
2,989
Likes
376
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
2,989 376 180
Ndugu wanaJF, kwa hali inavyojionesha CCM inahaha sana mbunge au diwani wake akijiuzuru au akifa maana hakuna uhakika tena wa kuchaguliwa mbunge au diwani wa chama hicho. Hebu angalia nguvu iliyotumika huko Igunga - kupeleka rais mstaafu, mawaziri... Ni wazi watu wamekichoka chama hiki tawala na wanataka chama kingine kiingie madarakani. Chadema kinaonekana kuwavutia wengi na bila shaka mwisho wa CCM unakaribia ili kije chama kitakacholeta mabadiliko ya kweli katika maisha ya Watanzania. Chama tawala kimeleta mapinduzi kutoka chama cha wakulima na wafanyakazi kuwa chama cha matajiri na mafisadi kwa kutumia ujinga na umaskini wa Watanzania walio wengi. Ndiyo maana sehemu nyingi ambazo wananchi wameelimika au kupata mwanga zaidi, CCM haina nguvu tena, nguvu yao imebakia kule ambako wananachi ni rahisi kuwadanganya na wakadanyika na kuwatumia tu kisiasa.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
bora umeliona hilo proposed mod..
 
T

Tumbili

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
48
Likes
49
Points
25
T

Tumbili

Member
Joined Oct 4, 2011
48 49 25
Aisee nikweli kabisa, CCM inazidi kuchoka, kwani ikitokea majimbo zaidi ya mawili yakihitaji uchanguzi kwa wakati mmoja sijui nini kitatokea, kwani wastaafu wote hawatopatikana kwa pamoja ati. CDM pigeni bao mambo mazuri yaja.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Sasa akijiuzuru mwingine ndio CDM inafilisika kabisa, hakuna cha helikopta tena, mtapanda punda kama Lipumba na mlishaambiwa punda kwenye lami ni kuvunja sheria.

Au mnataka Mbowe auze nyumba?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,873
Likes
4,271
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,873 4,271 280
itahaha vipi wakati maghala yamejaa mahindi nchi nzima? mwaga uchaguzi mwingine uone kazi.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,873
Likes
4,271
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,873 4,271 280
Sasa akijiuzuru mwingine ndio CDM inafilisika kabisa, hakuna cha helikopta tena, mtapanda punda kama Lipumba na mlishaambiwa punda kwenye lami ni kuvunja sheria.

Au mnataka Mbowe auze nyumba?
mtatukopesha hela za Dowans mkishalipwa.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Sasa akijiuzuru mwingine ndio CDM inafilisika kabisa, hakuna cha helikopta tena, mtapanda punda kama Lipumba na mlishaambiwa punda kwenye lami ni kuvunja sheria.

Au mnataka Mbowe auze nyumba?
wewe kweli ni wa jikoni au chumbani .Chadema siku zote na chaguzi zote wanaruka angani wakiwa hawana wabunge na leo wanapesa na wabunge ndiyo wakose pesa ? Chadema wana own helikopta kumbuka hawakodishi au ulikuwa hujui hili ?
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
wewe kweli ni wa jikoni au chumbani .Chadema siku zote na chaguzi zote wanaruka angani wakiwa hawana wabunge na leo wanapesa na wabunge ndiyo wakose pesa ? Chadema wana own helikopta kumbuka hawakodishi au ulikuwa hujui hili ?
Hiyo helikopta inatumia chibuku? Kweli wewe ni punguani. Unajua kuwa moshi mzima inamdai hela Mbowe kutokana na huu uchaguzi? Huoni kama huyo dingi zimeshoti?
 
S

Shamwile

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
27
Likes
0
Points
0
S

Shamwile

Member
Joined Apr 11, 2011
27 0 0
Naunga mkono hoja kw asilimia 100% Peoplessssssssssssssssssssss......power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hicho ni kinyume. Hivi nani aliyetumia nguvu kubwa. Kulikuwa na wabunge wangapi wa CDM na kila kiongozi wa magwanda alikuwa huko Igunga. Kutembeza kichapo na vitendo lukuki vya ukatili na uhalifu.
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,445
Likes
178
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,445 178 160
Sio tu walimtumia Rais Mstaafu bali hata Katibu Mkuu Mstaafu waliyekuwa wamemweka kando kabisa! Walitumia mbinu za kijinga kma udini na yule Mama asiye na aibu aliyejifanya Mwislamu. Wakasingizia CDM wana fujo na wakawachokoza kila kukicha. Ingekuwa aibu kuu kama CCM wangeshindwa! Wana-Igunga waliwaonea aibu wakawapa ushindi kiduchu! Lakini sitarajia huruma kama hii tena mahali pengine.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Tofauti ya kura 3000 ssidhani kama wataisahau
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Sasa akijiuzuru mwingine ndio CDM inafilisika kabisa, hakuna cha helikopta tena, mtapanda punda kama Lipumba na mlishaambiwa punda kwenye lami ni kuvunja sheria.

Au mnataka Mbowe auze nyumba?
cdm wanamiliki helkopta ccm wanakodi wa kufilisika na ccm.cdm wao ni kujaza mafuta 2
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
2,989
Likes
376
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
2,989 376 180
Hicho ni kinyume. Hivi nani aliyetumia nguvu kubwa. Kulikuwa na wabunge wangapi wa CDM na kila kiongozi wa magwanda alikuwa huko Igunga. Kutembeza kichapo na vitendo lukuki vya ukatili na uhalifu.
Kwa maoni yangu CCM A na B walitumia nguvu zaidi na kusaidiwa na Bakwata na magazeti yanayojiita "Sauti ya Waislamu". CCM B walidai Chadema haijakomaa kisiasa na baada ya kusma hivyo wameangukia pua!
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,283
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,283 61 145
cdm wanamiliki helkopta ccm wanakodi wa kufilisika na ccm.cdm wao ni kujaza mafuta 2
kama wanamiliki helkopta ni vizuri ila nawashauri wajenge na ofisi dar na huko mikoani maana ni aibu. ushauri tu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Vyama vyote vimetumia nguvu nyingi, tusidanganyane na kupeana matumaini yasiyo na maana.
Kwa wananchi hawa hata wabunge wote wa ccm wakijiuzulu, bado ccm watatetea viti vyao.
Tusifanye imagnation kama za Igunga.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
26
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 26 135
Ukweli nguvu ya CCM ni zaidi haiwiani na ushindi walioupata.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
Kwa mjibu wa NAPE mafisadi wote lazima wajivue Magamba ndani ya CCM hivyo tunasubiri Uchaguzi wa Monduli, Bariadi etc Vyama vya upinzani viendelee kujipanga
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Naunga mkono hoja kw asilimia 100% Peoplessssssssssssssssssssss......power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
pwaa Igunga.
 

Forum statistics

Threads 1,214,228
Members 462,596
Posts 28,505,753