CCM Ruvuma yathibitisha kweli haiwezi kufanya maamuzi magumu kama ya CHADEMA! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Ruvuma yathibitisha kweli haiwezi kufanya maamuzi magumu kama ya CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDOFU, Oct 14, 2011.

  1. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamati kuu ya CCM mkoa wa Ruvuma imethibitisha kuwa maamzi magumu hayawezi kufanyika ndani ya CCM. Hii ni baada ya kuyatupilia mbali maamuzi ya kamati ya siasa wilaya kuhusiana na kuwavua uanachama madiwani watano wa ccm wanaoendelea na msimamo wao wa kutokumtambua Meya wa manispaa ya Songea!

    Katibu wa CCM mkoa wa Ruvuma jana alitangaza uamuzi wa kuwarudishia uanachama madiwani ambao tiyari kamati ya siasa ya wilaya ilikuwa imewavua uanachama.

    NATAMANI KUSIKIA MAONI YA PINDA, NAPE, MKUCHIKA NA WANACHAMA WENGINE WA CCM WALIOKUWA WANAWAUNGA MKONO MADIWANI WALIOTIMULIWA NA CHADEMA HUKO ARUSHA.
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanafiki siku zote utawaona tu, nani amefukuzwa CCM? magamba ni geresha tu
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    MKuu madiwani watano ukiwafukuza unataka Peoples Power huko wakaweke camp ? Ngumu hiyo maana watapoteza kila kitu so wameona bora kuwa wanyonge na wadogo mama sisimizi .
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Join Date : 23rd August 2011
    Posts : 20
    Rep Power : 0
    Kajipange mkuu vinginevyo utabadili ID humu.
    Mbona sielewi post yako?
    Nawasubiri kwa hamu namie hao kina pinda
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wakati wanawafukuza madiwani wa Arusha walitamka kwamba ni heri wakose viti vyote vya udiwani lakini heshima inabaki kwenye chama!
     
  6. Stanley.

    Stanley. JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mie ni kama sijamuelewa. Ni kama anajipinga pinga vile. Au kama hakujiandaa. Kiufupi CCM mkoa wameshausoma mchezo, wakifukuza wale madiwani watano na zile kata zimekwenda upinzani. Kata moja ya Lizaboni ambayo iko wazi baada ya kifo cha Meya inawakosesha usingizi kuikomboa ni majaliwa! Tatizo la CCM songea mjini ni uongozi wa hovyo.
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na Arusha CHADEMA lazima waendelee kutunza heshima yao kwa kushinda tena kwa kishindo
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,565
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Hiki chama hakina budi kukumbatia kila mwanachama hata kama ni mbaya kiasi gani.Kisipofanya hivyo hakifiki kesho.
     
  9. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Au basi tuanze kusikia maoni ya akina FF,MWITA25,RITZ,KISHONGO,MZEE nawengineo!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    MWITA 25 alishajivua gamba mkuu lakini bahati mbaya amekula BAN na bado tulikuwa tumemuweka under probabation
     
  11. G

    Gabraison jr Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la ccm mkoa wa ruvuma ni nchimbi yule mwenye masikio madogo
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Mkuu, Mwita 25 ndiye Topical na ni mnafiki tu! Hakuna cha kujivua gamba wala nini! Ameona amekuwa na jina baya sana akaamua kujitangaza kwamba amejivua gamba. Mnafiki mtupu!
     
  13. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenichekesha kuhusu mchimbi,masikio yake ni makubwa ila tatizo anafuga nywele ndefu sana ambazo zimemfanya awe mjinga.
     
  14. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kinachovutia Chadema ina madiwani 7 tu lakin wale watano wa ccm wanatoa msaada mkubwa sana kwa hawa wachache wa chadema! Sijui ccm mkoa ndo wanauogopa zaidi huu ushirikiano mpya!
     
Loading...