CCM Rukwa yambembeleza mgombea wa CHADEMA awaachie


Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
Habari zilizonifikia zinasema kwamba matokeo ya ubunge Sumbawanga mjini yameshakamilika ila CCM imemleta Mizengo Pinda na sasa hivi kuna kikao kinachoendelea cha kumbembeleza mgombea wa CHADEMA asaini form nyingine kuonyesha kwamba ameshindwa. Hadi sasa mgombea huyo hajawakubalia, ila tume ya uchaguzi jimboni humo imesema itatangaza matokeo saa sita usiku, wakati yale ya urais yameshatangazwa tayari. CHADEMA makao makuu mpoo?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,869
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,869 155 160
tafadhali jamani msikubali hili tunahitaji ukombozi chadema msiuze nchi kwa mafisadi wananchi wamewaaamini ninyi!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Jamani CHADEMA inabidi kuwasiliana na wabunge wetu wateule, kununuliwa ni jinai!!!

They should stick to what we have decide...
:rip:CCM...
 
M

megablast

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

megablast

Member
Joined Nov 1, 2010
7 0 0
Acha mizengwe wewe....si Ze Utamu hii:A S angry:
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Akikubali tunamfungia uanachama milele...
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Akikubali kununuliwa maana yake atakuwa amewasaliti watanzania wote wanaotaka mabadiliko ole wake...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Asithubutu kufanya hivyo, maana atakuwa pia anahatarisha maisha yake machoni pa washabiki!
People mean business these days bana!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
Acha mizengwe wewe....si Ze Utamu hii:A S angry:
Aisee mimi sileti habari za kubuni hapa, I'm serious kwamba nimepata habari kutoka kwa mmoja ya watu wanaosubiri matokeo tangu asubuhi nje ya ukumbi. PCCB kama wapo wamkamate Pinda. Kuna vigogo wengine wa CCM mkoani hapa (sitawataja majina), wao pia wapo upande wa mgombea wa CHADEMA, wamemwambia usikubali kuachia kabisa! Kama huamini mtafute mtu yeyote aliyepo Sumbawanga Mjini unayedhani ni mfuatiliaji wa mambo ya siasa umpigie simu kumuuliza
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
hebu tuwekee data hayo mtokeo yakoje kwanza?maana naona maelezo mengi lkn ioni namba
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,964
Likes
187
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,964 187 160
wanamuomba mbunge wa chademakivipi wakati wananchi ndio waliofanya maamuzi? wasimame wawaombe wananchi kwamba tuachieni jimbo hili tuongoze sisi.wanataka kuwanyang'anya wananchi haki yao?


wamepewa kuongoza wao waliweka maslahi yao binafsi mbele,hali ya nchi mbaya sasa hivi na wananchi wameamua kuamua kutaabika chini ya uongozi wa ccm au kutafuta mafanikio sehemu nyingine.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Sisi ndio tumefanya maamuzi wanamuomba Mbunge wa Chadema ili iweje na huyo pinda asipoangalia naye atapindwa ashikilie la kwake aache kushupalia ya wenzake mbona wanahangika hivyo utafikiri wameambiwa watakufa au ndio mwisho wa maisha pole yao
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
88
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 88 145
Habari zilizonifikia zinasema kwamba matokeo ya ubunge Sumbawanga mjini yameshakamilika ila CCM imemleta Mizengo Pinda na sasa hivi kuna kikao kinachoendelea cha kumbembeleza mgombea wa CHADEMA asaini form nyingine kuonyesha kwamba ameshindwa. Hadi sasa mgombea huyo hajawakubalia, ila tume ya uchaguzi jimboni humo imesema itatangaza matokeo saa sita usiku, wakati yale ya urais yameshatangazwa tayari. CHADEMA makao makuu mpoo?
Hizi ndio habari za kichochezi. Haiwezekani CCM na CHADEMA wakakaa meza moja kunegotiate kuachiana madaraka in the first place. Acheni kutuletea habari za kizushi!!!

Hapa tunapata data concrete tu na sio kama hizi zinazojaza threads humu JF.!!

Kuna mtu alidai JK yuko Mwanza ila mpaka sasa sijamsikia wala kumuona hapa zaidi ya mabomu acheni hizo jamani hii nchi bado twahitaji amani...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,472
Likes
4,986
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,472 4,986 280
Yule mzee Yamsebo wa CHADEMA alikuwa Headmaster wangu, kwa ninavyomfahamu najua hawezi kuwakubalia hawa akina Pinda ambao wanadhani kila jimbo ni haki yao. Akikubali kwa kweli atakuwa hajatutendea haki wananchi tuliompa kura!
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Habari zilizonifikia zinasema kwamba matokeo ya ubunge Sumbawanga mjini yameshakamilika ila CCM imemleta Mizengo Pinda na sasa hivi kuna kikao kinachoendelea cha kumbembeleza mgombea wa CHADEMA asaini form nyingine kuonyesha kwamba ameshindwa. Hadi sasa mgombea huyo hajawakubalia, ila tume ya uchaguzi jimboni humo imesema itatangaza matokeo saa sita usiku, wakati yale ya urais yameshatangazwa tayari. CHADEMA makao makuu mpoo?
Tuwe wakweli basi, hapa wa Chadema inasemekana kagoma kusaini
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Hilo haliwezekani ingawaje taarifa nilizonazo mbona CCM imenyakuwa karibu madiwani wote kasoro wawili?

Hizi taarifa ni za kweli kuwa Chadema imelishinda hilo jimbo?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,012
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,012 280
wananchi wamemwamini yeye.......asije akawaamini tena ccm........akatae rushwa
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193