Ccm oyeeeeeeeee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm oyeeeeeeeee

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kauzu, Nov 10, 2010.

  1. kauzu

    kauzu Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NAJITOKEZA KUIPONGEZA CCM SIKU CHACHE BAADA YA KUCHAKACHUA KURA NA KUPATA KUSHINDA UBUNGE NA URAISI KILOMBERO,BEI YA CEMENTI YAPANDA KUTOKA 12,500-14,000 KWA MFUKO,NA HIYO NDIYO MAANA HALISI YA KASI MPYA ZAIDI,ARI MPYA ZAIDI NA NGUVU MPYA ZAIDI KATIKA KUMKANDAMIZA MTANZANIA.HAYA NDIYO MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA,CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,943
    Trophy Points: 280
    kaka huo ni mwanzo
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Huyu naye vipiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii????????????????

    Si utafute title ingine!?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,526
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    kawaida tu subiri sukari itakapopanda kufikia ths 6,000/= kwa kilo
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kwangu kila mwanaccm na alieichagua ccm naona hawana tofauti Kimawazo na mtoto huyu

    [​IMG]
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itashindwa kupanda wakati mwenzako yuko lala salama. Baada ya Dhifa pale ikulu alifanya nyingine kule kwao Chalinze, kuna nyingine itafanyika Dodoma, baada ya hapo atafanya kila mkoa kujipongeza, akimaliza anaanza kwenda kuaga na kujipongeza nje ya nchi.
     
  7. e

    elly1978 Senior Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa ufalme wa mungu....
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mama anaponda kokoto, mtoto kalazwa kwenye mfuko wa cement!
    Mungu saidia...!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,589
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Mkuu, ukiangalia hapo pembeni kuna kokoto zinagongwa hapo, inamaanisha mtoto kaja mama yake chimboni, mama anapasua kokoto, mtoto anakula vumbi hapo na jua la kutosha.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    sahau kuhusu shule.jpg kwetu mbagala.jpg makazi ya fisadi.jpg makazi ya kokoto na juha.jpg
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Na tusisikie walowapa kura ccm wakilalama. maumivu wameyataka wenyewe!
     
Loading...