Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm njooni mmwage hela zenu arusha tule na nyingine tupeleke chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Apr 5, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona ile dhana ya maisha bora kwa kila mtanzania kwenye ilani ya uchaguzi ccm hatukuielewa..!
    Kumbe maisha bora ya ccm ni pamoja na kumwaga hela kwenye kampeni tuleeee, na kisha tuipigie kura chadema..,naona walianza wenzetu igunga, wakaja arumeru na sasa arusha ni zamu yetu ya kumwagiwa mihela..,ccm oyeeeeeee..,nape oyeeee, nimewamic sana ze comedy na tot plus, na ninmpango wa kutengeneza vitambulsho vingi feki vya kura ili niwauzie ccm..,jamani jamani natamani uchaguzi uwe kesho
     
  2. l

    laanyuni Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nangojea kwa hamu uchaguzi mdogo arusha ili nile ccm nilale CDM
     
  3. MANYORI Jr

    MANYORI Jr Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapa ni cdm kwa kwenda mbele,liberation continues,through by-election people shall be concitized.lema shall be the mp,and thatz what should be now and thereof,people's....
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fanya kama meru kula ccm kura cdm.
     
Loading...