CCM nimewasoma vilivyo kuhusu nia yenu ya kupata wabunge wengi

Nov 22, 2017
16
45
Kumbe nia ya kutumia nguvu kubwa katika kuuwa upinzani ni ili wapate wabunge wengi bungeni na wapate nafasi ya kupata kula ya ushindi pale watakapopigia kumwongezea rais muda wa kukaa madarakani, sasa washindwe na walegee kabisa hawa sisi wananchi tumeshachoshwa......
 

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,117
2,000
Kumbe nia ya kutumia nguvu kubwa katika kuuwa upinzani ni ili wapate wabunge wengi bungeni na wapate nafasi ya kupata kula ya ushindi pale watakapopigia kumwongezea rais muda wa kukaa madarakani, sasa washindwe na walegee kabisa hawa sisi wananchi tumeshachoshwa......
Ramli ya kipuuzi Sana hii, haifai
 

Kikiwo

JF-Expert Member
Nov 30, 2017
1,719
2,000
Wabunge wengi ni ushindi na kila kambi linatamani liwe nao wabunge wengi. Basi tu vyuma vinakaza na unawakosa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom