CCM ni Chama Mkombozi au Chama Adui kwa Watanzania?


Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,036
Likes
5,906
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,036 5,906 280
Ili jamii yoyote iweze kupata maendeleo ni lazima iwekeze kiasi kikubwa kuliko inavyotumia. Serikali ya CCM kwa muda mrefu imekuwa ni ya kutumia siyo kuzalisha. JK alikwishawahi kutamka kuwa, 'sisi ni maskini na huko nje kuna pesa nyingi tu, unachotakiwa ni kueleza matatizo yako, wakikuelewa wanakupa pesa'. JK anachojua ni kutumia, wazalishaji wapo nje ya Tanzania. Kwa sasa kila mtanzania ni vema akajua kuwa tupo katika vita, vita ya kuondoa mfumo wa utawala wa ulaji.

Ili ushinde vita yoyote ile ni lazima uwe na makamanda imara, makamanda wenye upeo, makamanda wenye ujasiri, makamanda wenye falsafa moja na wapiganaji wao, makamanda wenye akili na utashi, makamanda watakaowaunganisha wapiganaji wote wawafuate nyuma yao wakiwaongoza kwenye vita vya ushindi. Vita yetu kubwa kwa sasa ni kubadilisha mfumo wa utawala 'ulaji' ili tupate mfumo wa utawala wa 'uzalishaji' LAKINI tunatumia makamanda wanaoamini falsafa ya 'ulaji', hapa hatuwezi kushinda kwa sababu adui yetu namba moja ni makamanda wanaotuongoza. Ndiyo maana nasema adui yetu mkubwa wa maendeleo ni CCM na taasisi zake ambazo zimejengwa katika falsafa ya 'ulaji', hatua yetu ya kwanza kuelekea kwenye maendeleo ni kuiondoa CCM katika uongozi, bila ya hilo kutokea jitihada zetu zote haziwezi kuleta mafanikio makubwa. Japo uchaguzi umekwisha lakini kwa wanaoitakia mema Tanzania ni lazima wahakikishe kila dakika inayopita kuna jitihada za kuhakikisha CCM ipo katika njia ya kutoka katika mamlaka ya kuwatawala watanzania.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Kuna maneno mengine yanaudhi sana na kutudhalilisha watanzania,yaani na utajiri wa rasilimali zote hizi tulizonazo halafu mjinga mmoja anatufanya omba omba.Hivi kweli ndio kazi ya raisi hiyo?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
CCM sio tu inahubiri sera za ulaji na utegemezi, bali pia imeonesha na kujidhihirisha ni chama kisichojihoji wala kuwa na nia ya kujikosoa. Hakina utamaduni wa kusikiliza na mostly importantly, ni mkusanyiko wa watu wanaounganishwa na maslahi na sio dira wala maono.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Hili ndio Tatizo lakuwa na kiongozi anayependa kwenda kuombaomba kiongozi asitaka kuumiza kichwa na kufikiria. Kikwete sio kiongozi mpiga kazi. Na tukiachia hivi hili Taifa letu litadhidi kuwa maskini kutokana na kutokuwa na viongozi makini na wenye upendo wa taifa letu
 
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
480
Likes
38
Points
45
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2010
480 38 45
Hili ndio Tatizo lakuwa na kiongozi anayependa kwenda kuombaomba kiongozi asitaka kuumiza kichwa na kufikiria. Kikwete sio kiongozi mpiga kazi. Na tukiachia hivi hili Taifa letu litadhidi kuwa maskini kutokana na kutokuwa na viongozi makini na wenye upendo wa taifa letu
CCM imeikataa kwa vitendo siasa ya Ujamaa japo hawataki hilo liondolewe kwenye katiba. Hawa hawa wanaoongoza CCM leo walikuwa wanaimba wimbo sio tu wa Ujamaa, bali pia na KUJITEGEMEA!!!! Whatever happened to the latter policy. Nashangaa, JK kuwaambia WaTZ kama hakwenda nje, wangekufa njaa!!!!

Kama Ujamaa umepitwa na wakati, KUJITEGEMEA je? na hiyo tumeshindwa ama waliokuwa wanaiimba hawakuielewa? Kweli nakubali, WaTZ tuna kumbukumbu finyu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,516