CCM ni cha Waislamu: Haya Madai Si Ya Kupuuza


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Miaka ya 1960.

Nyerere Rais.

Mkatoliki.

Maarufu sana.

Wazungu walimkubali.

Wakatoa elimu kwa jamii za Kikristo.

Waislamu wao walikuwa hawataki shule.

Walikuwa wanavua samaki baharini.

Na kucheza ngoma.

Wakristo wakawa wengi kwenye mambo ya utawala wa serikali.

Wakadhani wameula.

Kumbe wameliwa.

Ujinga wa Wakrito:
Wakati wakiendelea kula pepo na ma-VX au tuseme Beetle wakati huo, wenzao wa waislamu wakajazana TANU. Nasema wakajazana kwasababu TANU ya wakati huo NEC na CC zake zilikuwa na waislamu wengi ikilinganishwa na wakristo. Nadhani hata NEC na CC za sasa ziko hivo hivo. waislamu wengi kuliko wakristo. hapo wakristo imekula kwenu. mimi myahudi simo.


Tunaendelea:
Kutokana na wingi wa waislamu kwenye TANU.

Lilipo kuja ishu za kuzaliwa kwa CCM.

Mwaka 1977

Waislamu wakaunda CCM kwa kuunganisha TANU yenye waislamu wengi kuliko wa kristo na ASP yenye waislamu tupu.

Nani aseme CCM si chama cha Waislamu? Nani? Asimame kama kidume tumsikie.

CCM ni cha waislamu. Hata rangi zake za njano na kijani ni rangi za dini ya kiislamu.

Asimame mtu anisute mini yerusalem kwa kusema urongo.

Kama hakuna mtu wa kunisuta, basi mi nadunda kitaa nikiimba:

CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!


CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!


CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Miaka ya 1960.

Nyerere Rais.

Mkatoliki.

Maarufu sana.

Wazungu walimkubali.

Wakatoa elimu kwa jamii za Kikristo.

Waislamu wao walikuwa hawataki shule.

Walikuwa wanavua samaki baharini.

Na kucheza ngoma.

Wakristo wakawa wengi kwenye mambo ya utawala wa serikali.

Wakadhani wameula.

Kumbe wameliwa.

Ujinga wa Wakrito:
Wakati wakiendelea kula pepo na ma-VX au tuseme Beetle wakati huo, wenzao wa waislamu wakajazana TANU. Nasema wakajazana kwasababu TANU ya wakati huo NEC na CC zake zilikuwa na waislamu wengi ikilinganishwa na wakristo. Nadhani hata NEC na CC za sasa ziko hivo hivo. waislamu wengi kuliko wakristo. hapo wakristo imekula kwenu. mimi myahudi simo.


Tunaendelea:
Kutokana na wingi wa waislamu kwenye TANU.

Lilipo kuja ishu za kuzaliwa kwa CCM.

Mwaka 1977

Waislamu wakaunda CCM kwa kuunganisha TANU yenye waislamu wengi kuliko wa kristo na ASP yenye waislamu tupu.

Nani aseme CCM si chama cha Waislamu? Nani? Asimame kama kidume tumsikie.

CCM ni cha waislamu. Hata rangi zake za njano na kijani ni rangi za dini ya kiislamu.

Asimame mtu anisute mini yerusalem kwa kusema urongo.

Kama hakuna mtu wa kunisuta, basi mi nadunda kitaa nikiimba:

CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!


CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!


CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!
Umekosa cha kuandika??
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Umekosa cha kuandika??
najua wakrsto watazalau.

kwasababu mkwristo akijenga nyumnba. akapata kzai nzuri anajua kazi imekwisha.
utamsikia mkristo naaye anakemea udini kinafiki. ati 'amani na utulivu'. kinafikii. kulinda mlo wake. wakriato wanaamini sana mlo kuliko kuongoza nji.

lazkini tunako kwenda kubaya.

ukisikia waziri wa ulinzi na waziri wa polisi ni wazanzibari ujue nji inakwenda kubaya.

itafika mahali kila cheo cha juu lazima kishikwe na muislamu.

au itafika mahali zanzibar itaitawala bara kama ambavo isreil inatawala Waarabu wote.

amkeni wakristo
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,192
Likes
7,652
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,192 7,652 280
Hivi Jerusalem na MS(Jeykey wa ukweli) ni watani wa jadi kama simba na yanga? Hoja zenu huwa zinachafua hali ya hewa hapa barazani.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
najua wakrsto watazalau.

kwasababu mkwristo akijenga nyumnba. akapata kzai nzuri anajua kazi imekwisha.
utamsikia mkristo naaye anakemea udini kinafiki. ati 'amani na utulivu'. kinafikii. kulinda mlo wake. wakriato wanaamini sana mlo kuliko kuongoza nji.

lazkini tunako kwenda kubaya.

ukisikia waziri wa ulinzi na waziri wa polisi ni wazanzibari ujue nji inakwenda kubaya.

itafika mahali kila cheo cha juu lazima kishikwe na muislamu.

au itafika mahali zanzibar itaitawala bara kama ambavo isreil inatawala Waarabu wote.

amkeni wakristo
Kwani chaderma ni chama cha wakatoliki?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Kwani chaderma ni chama cha wakatoliki?
kanusha au kubali kwanza hoja yangu ndiyo nitakujibu.

vinginevyo ninawashauri wakristo nao waunde chama chao. hiki cha kijani na njano ni cha msikitini zaidi
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Umekosa cha kuandika??
kama madai yake niya kweli ndo maana chama hiki "chenye rangi na arama za kiislam" hakileti maendeleo- wamekalia porojo za nani kafanya nini.etc........................
 
J

julius

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
115
Likes
8
Points
35
J

julius

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
115 8 35
Aaaaaaaaaaaaaaaaaachaa dahna za fikra finyu siwakati huu umesha pita,we need to discuss how we gonnna develop,that sooo boooy7.........
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Aaaaaaaaaaaaaaaaaachaa dahna za fikra finyu siwakati huu umesha pita,we need to discuss how we gonnna develop,that sooo boooy7.........
acha kupuuza juli.

kuwa makini
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,882
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,882 280
kuna kaukweli hapa ingawa hujanyambua vizuri hoja yako.
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
Kimsingi CCM si ya Waislam na tena bwana Jerusalem uliyeanzisha mada hii nakusihi achana na sera za kidini,wana jamii forums please tujadili mambo ya nchi na siyo hoja na kipuuzi namna hii.
kimsingi huwa sifurahii mtu kuzungumzia masuala ya udini Tanzania, tena huwa nalia na kumkumbuka Mwl. nyerere.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Kimsingi CCM si ya Waislam na tena bwana Jerusalem uliyeanzisha mada hii nakusihi achana na sera za kidini,wana jamii forums please tujadili mambo ya nchi na siyo hoja na kipuuzi namna hii.
kimsingi huwa sifurahii mtu kuzungumzia masuala ya udini Tanzania, tena huwa nalia na kumkumbuka Mwl. nyerere.
dini.

wakristo wamejisahau wakujua hali ni shwari lkni wakristo wenye msimamo mkali wanaongoza CCM.
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Kwani hiyo miaka ya 1960 wakati wa nyerere,waxtu walipoua wakisoma,waislam wakivua samaki,kilikua chama gani? na takwimu gani zinakuonyesha WAISLAM walijazana TANU wakati huo,na takwimu zipi zinakuonyesha CCM waislam wengi kuliko waxtu,kwa sasa baraza la mawaziri la ccm,waxtu ni 80%,wabunge ni 80%,unathubutu vipi kusema wengi ccm ni waislam? Ulisoma Reseach methodology wewe?
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Nafikiri huyu amekosa cha kuandika, ukilinganisha na wakristo wanaopewa nafasi za uongozi serikalini na waislam nani wengi kuwa makini hacha kuwa kama mapadre na viongozi wa dini wa israel wanafiki wakubwa wanajua kabisa wanachofanya sio sahihi wanasema mungu kasema.

Kichaa sio lazima uokote makopo hapa kuropoka vitu ambavyo havina msingi. leo najisikia kuwasema wote watakaoleta mada za kijinga
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
dini.

wakristo wamejisahau wakujua hali ni shwari lkni wakristo wenye msimamo mkali wanaongoza CCM.
Please Jerusalem unanikwaza,maana udini mimi siupendi na kwa hali hiyo,sitaendelea kuchangia mada yako.aksante.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,941
Likes
230
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,941 230 160
Ndugu Jerusalem unaposema rangi ya kijani na njano ni rangi za Waislamu una ushahidi wowote hasa wa kimaandishi?
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
huyu mtu aliyeanzisha mada hapo juu nae anataka maendeleo na hao wengine waliochangia nao wanaweza kukaa meza moja na mimi tujadili maendeleo ya nchi hii kweli ? sidhani
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Miaka ya 1960.

Nyerere Rais.

Mkatoliki.

Maarufu sana.

Wazungu walimkubali.

Wakatoa elimu kwa jamii za Kikristo.

Waislamu wao walikuwa hawataki shule.

Walikuwa wanavua samaki baharini.

Na kucheza ngoma.

Wakristo wakawa wengi kwenye mambo ya utawala wa serikali.

Wakadhani wameula.

Kumbe wameliwa.

Ujinga wa Wakrito:
Wakati wakiendelea kula pepo na ma-VX au tuseme Beetle wakati huo, wenzao wa waislamu wakajazana TANU. Nasema wakajazana kwasababu TANU ya wakati huo NEC na CC zake zilikuwa na waislamu wengi ikilinganishwa na wakristo. Nadhani hata NEC na CC za sasa ziko hivo hivo. waislamu wengi kuliko wakristo. hapo wakristo imekula kwenu. mimi myahudi simo.


Tunaendelea:
Kutokana na wingi wa waislamu kwenye TANU.

Lilipo kuja ishu za kuzaliwa kwa CCM.

Mwaka 1977

Waislamu wakaunda CCM kwa kuunganisha TANU yenye waislamu wengi kuliko wa kristo na ASP yenye waislamu tupu.

Nani aseme CCM si chama cha Waislamu? Nani? Asimame kama kidume tumsikie.

CCM ni cha waislamu. Hata rangi zake za njano na kijani ni rangi za dini ya kiislamu.

Asimame mtu anisute mini yerusalem kwa kusema urongo.

Kama hakuna mtu wa kunisuta, basi mi nadunda kitaa nikiimba:

CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!


CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!


CCM ni Chama cha Waislamu. Wakristo Walie tu. Au waunde chama chao na mapema!!
i have never insulted anyone within JF, but u r forcing me to do so......Yaani uislam una rangi???? tena ya kijani na Njano???? How old r u???
 

Forum statistics

Threads 1,236,524
Members 475,191
Posts 29,260,902