CCM ndo mwamuzi wa baraza la mawazili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ndo mwamuzi wa baraza la mawazili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teacher1, Apr 27, 2012.

  1. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 308
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nisaidieni jamani katiba ya jamhuri ya muungano inasemaje je raisi ni lazier aombe ruhusa kwenye Chama chake anapotaka kubadili baraza la mawaziri? Maana naona Nape anasema kamati kuu imeridhia Rais kunadilisha mawaziri. Source ITV
     
Loading...