CCM na Wimbo wa "Ananipenda Leo Kuliko Jana"


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,431
Likes
34,021
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,431 34,021 280
Nimesikia kilio cha Shigongo kuhusu kudhulumiwa fedha zake walizo muahidi kwa kazi aliyofanya wakati wa kampeni 2015 ya kuchafua uoinzani na wagomea wake. Shigongo hayuko peke yake, wapo wengi sana wanao lalamika kuwa wamefanyiwa utapeli na Ccm na sasa wametoswa bila makubaliano kutekelezwa.

Jee wanapo usikia wimbo wa ANANIPENDA LEO KULIKO JANA wanakubaliana nayo au wao wanaimba kinyume chake kuwa CCM ILINIPENDA JANA KULIKO LEO?
CCM iache utadanganyifu na watu wajifunze kuwa hao Ccm sio waaminifu
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,551
Likes
6,660
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,551 6,660 280
Shigongo kila AKINYWA MAJI lazima ahesabu NAMBA ajue amekunywa lita ngapi.
 
Tanwise

Tanwise

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
441
Likes
985
Points
180
Tanwise

Tanwise

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
441 985 180
Shigongo ni kichwa katumia kipaji chake cha utunzi kulipwa pesa yake .. sendeka amemuita kuongelea jambo hili wakielewana hatutapata mrejesho ... Ni mwendo wa kutumika kama Big G.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,431
Likes
34,021
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,431 34,021 280
Shigongo kila AKINYWA MAJI lazima ahesabu NAMBA ajue amekunywa lita ngapi.
Wako wengi wamejijengea uadui na jamii kisha Ccm imewatosa
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331