CCM na VYAMA VIPYA 2005 WALIPASWA KUGAWANA MALI ZA ''TANU NA CCM'' kabla ya 2002 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na VYAMA VIPYA 2005 WALIPASWA KUGAWANA MALI ZA ''TANU NA CCM'' kabla ya 2002

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mansakankanmusa, Jun 16, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Nape mdudu gani, hajui hata mali za nchi wanazo ccm? muda tu unakuja ccm haina kitu, watanyang'anywa

    Wakati wa chama kimoja sote tulipaswa kudai mali ya TANU NA CCM kabla ya MFUMO HUU WA VYAMA VINGI,

    Mali za nchii hii mgawanyo hauja kaa vizuri. mwalimu alilisahau hili! ametuachia mgogoro.

    wanasheria mnaficha nini.
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,526
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja nape aje hapa anaeza toa jibu zuri
     
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    bado sana@ OSAKA!!!!!!!!!!! NOT
     
Loading...