Ccm na ushindi wa kishindo wa 80%


makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
CCM kwisha kazi. CCM wako mahututi ICU.CCM wanapumulia Oksijeni. CCM jeuiri kwisha!!!

Ziko wapi tambo na majigambo ya CCM waliyokuwa wakibwabwaja kwenye majukwaa kuwa watashinda kwa kishindo tena kwa asilimia 80%. Walikataa hata matokeo yao wenyewe ya kupikwa na REDET-71% na Synovate-62%.

Ewe dude CCM kuko wapi kujidai kwako na kutukana wapinzani kuwa ni KOKOTO,PHOTOCOPY, na oh wanataka kwenda Ikulu kwa First Lady wa kuazima na upuuzi wote mliokuwa mnaropoka dhidi ya Slaa na wagombea wengine wa vyama vya upinzani.

Baada ya kupiga kura na matokeo kuanza kutangazwa CCM mmejionea wenyewe nani alikuwa anazungumza ukweli kati ya CCM na UPINZANI.Hamuamini kile mnachokiona na badala yake mmeamua kuchelewesha matokeo ili mpate kubadilisha matokeo kwa faida yenu. Watanzania wameamua kuwa HAWADANGANYIKI!!!!!!!!!!!!!

Jeuri yote imekwisha.Tuambieni mtaendeshaje nchi wakti mnataka kuingia Ikulu kwa kura za kughushi,kura za kuiba,kura za kuchakachua.

Kiwete,Makamba na Kinana jitokezeni muuleze umma wa Watanzania imekuwaje?
Je,huu ushindi wa 80% mliokuwa mnasema ulikuwa ni wa kupanga kwa KURA ZA WIZI au????
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,387
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,387 2,455 280
CCM kwisha kazi. CCM wako mahututi ICU.CCM wanapumulia Oksijeni. CCM jeuiri kwisha!!!

Ziko wapi tambo na majigambo ya CCM waliyokuwa wakibwabwaja kwenye majukwaa kuwa watashinda kwa kishindo tena kwa asilimia 80%. Walikataa hata matokeo yao wenyewe ya kupikwa na REDET-71% na Synovate-62%.

Ewe dude CCM kuko wapi kujidai kwako na kutukana wapinzani kuwa ni KOKOTO,PHOTOCOPY, na oh wanataka kwenda Ikulu kwa First Lady wa kuazima na upuuzi wote mliokuwa mnaropoka dhidi ya Slaa na wagombea wengine wa vyama vya upinzani.

Baada ya kupiga kura na matokeo kuanza kutangazwa CCM mmejionea wenyewe nani alikuwa anazungumza ukweli kati ya CCM na UPINZANI.Hamuamini kile mnachokiona na badala yake mmeamua kuchelewesha matokeo ili mpate kubadilisha matokeo kwa faida yenu. Watanzania wameamua kuwa HAWADANGANYIKI!!!!!!!!!!!!!

Jeuri yote imekwisha.Tuambieni mtaendeshaje nchi wakti mnataka kuingia Ikulu kwa kura za kughushi,kura za kuiba,kura za kuchakachua.

Kiwete,Makamba na Kinana jitokezeni muuleze umma wa Watanzania imekuwaje?
Je,huu ushindi wa 80% mliokuwa mnasema ulikuwa ni wa kupanga kwa KURA ZA WIZI au????
Kwenye red, hiyo ni 'spelling mistake' au ni nickname mpya ya JK?!
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Watajitaidi kabadili/kuchelewesha matokeo ya uraisi lakini haitasaidia! Watu wameonesha hisia zao kupitia balot paper. Kwa viongozi wanaojifunza na walioko kwa ajili ya kuwatumikia watu na sio wao kutumikiwa na watu ni wakati wa kutafakari matokea haya yana maana gani.

Tumeona jinsi tume ya uchanguzi NEC kama vile haina leadership jinsi inavyolazimisha kuchelewesha matokeo na hata kutangaza majimbo ambayo CCM imeshinda. Kwa hakika huu ni mwanzo tu kazi kubwa tunaitarajia huko bungeni huko hakutakuwa na nonsense za wingi wa wabunge wa CCM. After all mabadiliko/maendeleo huletwa na watu wachache wasio na mawazo mgando.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Jukwaa HILI si pahali pa kutukana watu kama ukubaliani na hoja basi ipinge kwa hoja pia. Hapa watu wenye uwezo wa kujadili issues ndio wanakaribishwa si pa kushikiwa akili.
 
C

caps

Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
7
Likes
0
Points
0
C

caps

Member
Joined Feb 23, 2009
7 0 0
Ama kwa hakika inasikitisha kuona watu wengine wakitumia matusi hapa.. Namshauri maimai arudi shule kwanza akajifunze kuandika proper spelling.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Jamani Kazi Bado sana, CHADEMA isibweteke kwa ushindi huu iliopata mpaka sasa ikajisahau na kuacha kura za uraisi kuchakachuliwa. Tuendelee kukaza Buti mpaka Kieleweke katika majimbo yaliyobakia na katika Uraisi. Kwa jinsi hali ilivyo Itakua miujiza maajabu na mazingaombwe kwa JK Kushinda.

Tatizo CCM walishindwa kusoma alama za nyakati. Watavuna walichopanda. Kama walipanda Ufisadi wacha wavune wanachostahili....Tehe Tehe tehe...

VIVA CHADEMA
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
October, acha kutupotosha. Chadema wana majimbo mangapi kuifanya ishinde uchaguzi huu. Nadhani haupo kabisa hapa TZ na hujui kinachopendelea.
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
October, acha kutupotosha. Chadema wana majimbo mangapi kuifanya ishinde uchaguzi huu. Nadhani haupo kabisa hapa TZ na hujui kinachopendelea.
hatuna imani na hata ccm waliyoshinda may be wanchi walikuwa lazy/hawakuelewa so wakachakachuliwa kirahisi, acha yale ya waliopita bila kupingwa. km mimi muongo toa ushahidi hawakuiba kura hao walioshinda! sasa itafuata mizengwe ya ccm kupeleka mahakamani wabunge wa upinzani kujaribu kuleta msukosuko
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
ccm wamechelewesha matokeo na sasa wapo wanayapika jikoni! Mmepanga matokeo na kusingizia technology kuwa ndochanzo, shame on you ccm
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Kwenye red, hiyo ni 'spelling mistake' au ni nickname mpya ya JK?!
Nimecheka sana, unajua mtu ukiwa na jazba unakuwa huoni sawa sawa, inawezekana jamaa yalikuwa yanamtoka tu, kumbe ame-skip 'k'
 
Mwanahakij

Mwanahakij

Senior Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
129
Likes
0
Points
0
Mwanahakij

Mwanahakij

Senior Member
Joined Jul 29, 2009
129 0 0
Wao walitapa watashinda kwa ushindi wa kimbunga, lakini kimbunga kimewakumba wao. Leo hata kajarida kao kalikokuwa kanawafagilia na kuwalamba miguu kuwa watashinda kwa kimbuga, leo kameibuka na kichwa cha habari cha "Kimbunga Chaikumba ccm!" too late!
 
C

CAIN

Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
0
C

CAIN

Member
Joined Oct 11, 2010
59 0 0
Hee hivi huyu chizi katoka wapi tena???

Au macho yake yanaona "upside down" niniiii?????

Kwani hadi sasa ni chama gani kinaongoza viti vya ubunge??? Jamani msaidieni mwenzenu huyu inaelekea haoni vizuri au tv yake inanasa somalia.

mpaka sasa kati viti vya ubunge vilivyowasilisha matokeo yake ni 77 ambapo CCM inaongoza kwa viti 49, wewe uko wapi??

Angalia usije kushangilia goli la kujifunga mwenyeweeee

Kalagabaho
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
CCM kwisha kazi. CCM wako mahututi ICU.CCM wanapumulia Oksijeni. CCM jeuiri kwisha!!!

Ziko wapi tambo na majigambo ya CCM waliyokuwa wakibwabwaja kwenye majukwaa kuwa watashinda kwa kishindo tena kwa asilimia 80%. Walikataa hata matokeo yao wenyewe ya kupikwa na REDET-71% na Synovate-62%.

Ewe dude CCM kuko wapi kujidai kwako na kutukana wapinzani kuwa ni KOKOTO,PHOTOCOPY, na oh wanataka kwenda Ikulu kwa First Lady wa kuazima na upuuzi wote mliokuwa mnaropoka dhidi ya Slaa na wagombea wengine wa vyama vya upinzani.

Baada ya kupiga kura na matokeo kuanza kutangazwa CCM mmejionea wenyewe nani alikuwa anazungumza ukweli kati ya CCM na UPINZANI.Hamuamini kile mnachokiona na badala yake mmeamua kuchelewesha matokeo ili mpate kubadilisha matokeo kwa faida yenu. Watanzania wameamua kuwa HAWADANGANYIKI!!!!!!!!!!!!!

Jeuri yote imekwisha.Tuambieni mtaendeshaje nchi wakti mnataka kuingia Ikulu kwa kura za kughushi,kura za kuiba,kura za kuchakachua.

Kiwete,Makamba na Kinana jitokezeni muuleze umma wa Watanzania imekuwaje?
Je,huu ushindi wa 80% mliokuwa mnasema ulikuwa ni wa kupanga kwa KURA ZA WIZI au????
CCM machoko tu!!

Kwanza kura za urais vipi?
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Makoye2009 - kampeni zimekwisha, kura tumepiga, matokeo yanaanza kutoka giza na mwanga vinatengemaa

"wao wana hela, sisi tuna Mungu" (Godbless Lema, MB)
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,312
Likes
639
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,312 639 280
CCM machoko tu!!

Kwanza kura za urais vipi?
Nina amini kuwa wanachakachua ili angalau ikaribie 80% lakini wasivyokuwa makini litabumburuka tu hapo baaadaye
 
A

Agumisa

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
A

Agumisa

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Wapendwa nimetoka bkoba mjini sasa nimeingia jimbo la karagwe,chadema hapa ni noma matokeo wamegoma kutangaza,rc,rpc,rso wote wamelala hapa but wanachi wanaimba eti hawadanganyiki.matokeo kamil saa tisa nitawapa.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
105
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 105 0
Hee hivi huyu chizi katoka wapi tena???

Au macho yake yanaona "upside down" niniiii?????

Kwani hadi sasa ni chama gani kinaongoza viti vya ubunge??? Jamani msaidieni mwenzenu huyu inaelekea haoni vizuri au tv yake inanasa somalia.

mpaka sasa kati viti vya ubunge vilivyowasilisha matokeo yake ni 77 ambapo CCM inaongoza kwa viti 49, wewe uko wapi??

Angalia usije kushangilia goli la kujifunga mwenyeweeee

Kalagabaho
Mkubwa, hujui hesabu au umeamua kuelewa unachotaka kukielewa wewe mwenyewe??
Au tuseme hesabu zako zinakuambia hivyo viti walivyopata ccm vinaleta uwiano wa 80%??
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876