CCM na Serikali wangepoteza nini Mswada Kusomwa Mara ya Kwanza? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Serikali wangepoteza nini Mswada Kusomwa Mara ya Kwanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Nov 17, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJF

    Nisaidieni jamani.

    Kwani kama Mswada wa Kuanzisha Mchakato wa Katiba Mpya ungesomwa kwa mara ya Kwanza, CCM na Serikali yake wangepungikiwa na nini? Ninahisi Serikali haishauriwi vizuri.....na hao wanaojiita washauri......
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    hawajasahau mziki wa dodoma,zanzibar na dar.
    hawataweza kupitisha ajenda yao ya siri ya kuunda katiba maslahi.
     
  3. Yakuza

    Yakuza Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Bunge wakipitisha huo muswada itakula kwao hususani Serikali na CCM yote....
     
Loading...