CCM na sera za kujivua gamba na kutokuitwa waheshimiwa viongozi wa chama hicho


M

mnyalutanana

Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
55
Points
0
Age
34
M

mnyalutanana

Member
Joined Nov 3, 2012
55 0
Sera za kujivua gamba za ccm zimeishia wapi, mbona huko wanakozunguka hawazungumzii suala hili?
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Ww habari za CCM zinakuhusu nini? endelea 'kutunisha' mfuko wa 'ukombozi', utaijuwa namba 2015 wenzio watakuwa bize na mitaji ya biashara wewe uko barabarani unaandamana kupinga matokeo ya Meya! Utajuwa kuwa samaki hakomolewi kwa kutupwa baharini!
 
R

Respect Sennetor

New Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
4
Points
0
R

Respect Sennetor

New Member
Joined Nov 26, 2012
4 0
Mara nyingi sera kama hizo hazina maazimio ya wengi hivyo kupigiwa kelele jukwani ni ngumu kaibuka mtu m1 na kauli hiyo sasa mpaka augwe mkono na nec,, ila ya kujivua gamba nui dhahiri ccm wamechemka vibaya mno hawana uwezo wa kuwavua waliowakusudia maana nguvu zao ni za mamilioni ya watu na kwa kuwa ccm hawawezi kufanya maamuzi magumu

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Sera ya kupinga UHESHIMIWA nayo itashindwa..kweli jang.ili kinana anakuja na agizo laini ivyo ambalo halina mantiki..R.I.P CCM
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Sera za kujivua gamba za ccm zimeishia wapi, mbona huko wanakozunguka hawazungumzii suala hili?


Hawana jipya hawa watu,hizi zote ni single tu za kila siku,Nape alitoka na sinlge ya Kufukuza magamba ikavuma na mwishowe imezimika ghafla na hakuna aliyefukuzwa wala nini na sasahivi amekuja asiyependa kuitwa Mheshimiwa Kinana na dhana ya uheshimiwa na sijui baada ya huyu ataibuka nani tena na single tofauti. In short watu wanataka hoja zenye mashiko na zinazoleta tija kwa maisha yao ambao wengi wao wameshakata tamaa ya maisha bora kwa kila mtanzania kama ilivyoahidiwa na chama chetu tawala. Watu wameshachoka hizi nyimbo tu za kwenye majukwaa na vitisho kibao.!Kaa chonjo ccm!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,593
Top