CCM na Salmin kuna salama? Mbona Kinje hajawahi pelekwa huko?


M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
Posted Date::3/8/2008
Mtoto wa Komandoo Salmin aburuzwa kortini
Na Tausi Ally


MTOTO wa Rais Mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar (SMZ), Salmin Amour, Amin Amour (36), amefikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kujibu mashtaka ya kula njama na kujipatia dola za 6,000 za Marekani kwa njia ya unganyifu.


Ilidaiwa mbele ya Hakimu Mkazi, Rose Kangwa kuwa, Februari mwaka huu mshtakiwa huyo, Munir Juma (35) na wenzao wawili ambao bado hawajakamatwa walikula njama ya kujipatia fedha hizo kwa Baosheng Ge baada ya kumdanganya kuwa wana nyumba kwenye kiwanja namba

MKC/MCA 1207 uko Mikocheni ambayo wangempangisha wakati wakijua kuwa si kweli.


Ilidaiwa kuwa, washtakiwa hao walijipatia kiasi hicho, Februari Mosi, majira ya saa 10:30 jioni katika maeneo hayo ya Mikocheni


Washitakiwa walikana mashtaka na upande wa mashitaka kudai kuwa upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika. Hakimu Kangwa aliamuru washitakiwa hao warudishwe rumande baada ya kushindwa kukamilisha masharti ya dhamana . Kesi hiyo, itatajwa tena Machi 19.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
Posted Date::3/8/2008
Mtoto wa Komandoo Salmin aburuzwa kortini
Na Tausi Ally


MTOTO wa Rais Mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar (SMZ), Salmin Amour, Amin Amour (36), amefikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kujibu mashtaka ya kula njama na kujipatia dola za 6,000 za Marekani kwa njia ya unganyifu.


Ilidaiwa mbele ya Hakimu Mkazi, Rose Kangwa kuwa, Februari mwaka huu mshtakiwa huyo, Munir Juma (35) na wenzao wawili ambao bado hawajakamatwa walikula njama ya kujipatia fedha hizo kwa Baosheng Ge baada ya kumdanganya kuwa wana nyumba kwenye kiwanja namba

MKC/MCA 1207 uko Mikocheni ambayo wangempangisha wakati wakijua kuwa si kweli.


Ilidaiwa kuwa, washtakiwa hao walijipatia kiasi hicho, Februari Mosi, majira ya saa 10:30 jioni katika maeneo hayo ya Mikocheni


Washitakiwa walikana mashtaka na upande wa mashitaka kudai kuwa upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika. Hakimu Kangwa aliamuru washitakiwa hao warudishwe rumande baada ya kushindwa kukamilisha masharti ya dhamana . Kesi hiyo, itatajwa tena Machi 19.
huyu amini matata sana, maaana hata baba yake keshamchoka.

kweli kuzaa si kupata, kupata ni majaaaliwa.


hapa si suala ccm wala nn, ukiona kafikia hapa ujue watu weshachoka,

kibunango anayajua mengi ya huyu hebu njoo utujuvye kuhusu huyu mwana
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
huyu amini matata sana, maaana hata baba yake keshamchoka.

kweli kuzaa si kupata, kupata ni majaaaliwa.


hapa si suala ccm wala nn, ukiona kafikia hapa ujue watu weshachoka,

kibunango anayajua mengi ya huyu hebu njoo utujuvye kuhusu huyu mwana

Kumbe ni mwana mkorofi? manake katika watoto huwa anatokea mmoja hasikii la mwadhini wala mnadi swala!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
huyu amini matata sana, maaana hata baba yake keshamchoka.

kweli kuzaa si kupata, kupata ni majaaaliwa.


hapa si suala ccm wala nn, ukiona kafikia hapa ujue watu weshachoka,

kibunango anayajua mengi ya huyu hebu njoo utujuvye kuhusu huyu mwana
MMhm...! huyu Amin ni mtu wa vituko tokea asubuhi, ila sasa naona amekutana na kisiki... Namwonea huruma huyo mwenzake, kwani atakuwa ameshawishiwa na Amin tu...

"Majuto Mjukuu"
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Washitakiwa walikana mashtaka na upande wa mashitaka kudai kuwa upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika. Hakimu Kangwa aliamuru washitakiwa hao warudishwe rumande baada ya kushindwa kukamilisha masharti ya dhamana . Kesi hiyo, itatajwa tena Machi 19.
Hiyo peke yake inathibitisha wazazi/walezi "wamemchoka" ngoja akaione dunia huko
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Posted Date::3/8/2008
CCM na Salmin kuna salama? Mbona Kinje hajawahi pelekwa huko?
Pamoja na yote... kichwa cha habari yako kina uwalakini
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Huyu mahakamani mafisadi wa EPA wanapokelewa kwa kishindo ......
 
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Posted Date::3/8/2008
Mtoto wa Komandoo Salmin aburuzwa kortini
Na Tausi Ally


MTOTO wa Rais Mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar (SMZ), Salmin Amour, Amin Amour (36), amefikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kujibu mashtaka ya kula njama na kujipatia dola za 6,000 za Marekani kwa njia ya unganyifu.
Wanafanya kulingana na malezi.Watoto wanaona baba zao wanaiba hawashitakiwi na wao wanaamua kufanya kweli
 
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
Hiyo peke yake inathibitisha wazazi/walezi "wamemchoka" ngoja akaione dunia huko
Bado sijapata majibu ya swali .Kumbe kama angalikuwa si mwana mkorofi kama Kinje na wengine akina mtoto wa Mungai mambo yangeuishia huko huko na wala si Mahakamani ?
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Bado sijapata majibu ya swali .Kumbe kama angalikuwa si mwana mkorofi kama Kinje na wengine akina mtoto wa Mungai mambo yangeuishia huko huko na wala si Mahakamani ?
Hapa sioni utata. Mtoto wa Kingunge ameshapelekwa mahakamani na kesi yake inaendelea kusikilizwa kuhusu issue ile ya Bar One, naomba utafute hiyo thread. Pia aliwahi kufikishwa mahakamni na girlfriend wake wa zamani.
Na hata kama mtoto wa kingunge asingekuwa ameshtakiwa, haiondoi au haifuti makosa ya mtoto wa Salmin! Kafanya kosa, kakamatwa kawekwa ndani that's how the law SHOULD work! Wazazi hawakutoa dhamana, it means STAY WHERE YOU ARE.
Sasa ukijaribu kusema mbona mtoto wa fulani naye...jibu langu: Two wrongs don't make one right! Huyu ashughulikiwe na hao watoto wengine nao watashughulikiwa.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Kwa maoni ya walio wengi ni kwamba Kingunge hajachoka na mambo ya Kinje??????
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,321