Ccm Na Propaganda


IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
"Tuwafanye waamini, wasadiki na pia watuunge mkono 2010" Hii ndiyo kauli mbiu ya ccm kwa sasa, kujiuzuru kwa maziri ndani ya serikali ni danganya toto na kamchezo ka funika kombe mwanahalamu apite.

Ndugu zangu watanzania poleni sana na haya yote tunayoyaona kwa sasa yakitokea ndani ya taifa letu hili lenye wananchi maskini,mtaamini kuwa CCM ni ndiyo waliotufikisha hapo tulipo,sote tunajua kuwa chama hicho ndicho kinatoa mwongozo na serikali inatekeleza.

Kulindana ndani ya chama hicho si swala geni kila mtanzania anajua, ila la kushangaza hata haya tunayoyaona kwa macho yetu na kushuhudia kama ufisadi bado wanaziba masikio na kutupuuza, wahusika hawawajibishwi kwa maana ya kufikishwa mahakamani, kila likifunuliwa hili wanalifunika kwa jingine, hebu sisi watanzania ni wajinga kiasi hicho?

Leo wameanza kuwatuhumu jamaa zao kwa hili na lile, hii waifanya ili sisi tuamini kuwa sasa ccm wamechukizwa na ubadhirifu wa mali za umma lakini si hivyo, lao ni moja Matanzania ni majinga tu"chukua chako ikibainika utajiuzuru hakuna shida" hii ni hatari sana kwa taifa changa kama Tanzania.

Tanzania kweli tutafika? kweli tutaendelea kuona propaganda za ccm kuwadanganya wananchi kule vijijini kuwa wao ni watendaji wazuri na kuendelea kushinda kwa kishindo? haitawezekana kamwe, watanzania tupeleke ujumbe kule vijijini ili ndugu zetu waujue wizi wa ccm ndani ya Taifa letu, na ndipo mabadiliko yatapatikana.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Isaya Na Wewe Umeanza Kulalamika Bila Kutoa Suluhisho La Hayo Malalamiko Na Matatizo ?

Kweli Hatutafika Kama Kila Kitu Tunamwachia Kiumbe Ccm
 
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2006
Messages
444
Likes
0
Points
0
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2006
444 0 0
Isaya Na Wewe Umeanza Kulalamika Bila Kutoa Suluhisho La Hayo Malalamiko Na Matatizo ?

Kweli Hatutafika Kama Kila Kitu Tunamwachia Kiumbe Ccm
Hata mimi naanza kusema hatuwezi kila kitu ku-blame ccm...wananchi na akili timamu waliwachagua na ni wananchi ambao watawaondoa waliyooza...na si wote CCM wameoza...
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Mbunge Ana Wakilisha Wananchi Wote Wale Walio Mchagua Na Hata Wengine Ambao Hawajamchagua , Watendaji Wa Serikali Ambao Ndio Wanaoboronga Zaidi Wenyewe Hatujui Ni Vyama Gani Lakini Hata Kama Wakichemsha Lawama Zinakuja Katika Ccm , Mara Chama Tawala ?

Hatuwezi Kuendela Kama Tutaendelea Na Brainwash Hizi
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Inawezekana kabisa wananchi kubaki katika CCM na hivyo wakatumia mshiko huo kuiangusha CCM kama alivyoangushwa ZANU na kocha wao Mugabe ,maana hata kura zikirudiwa kuisabiwa tena basi anajikuta ameanguswa na huu au hii ndio bakora inayohitaji kupigwa CCM ,mfano mdogo tu ni hapo Zanzibar kuna CCM malaki ambao bado wana kadi za CCM na ni wanachama hai tena walio mstari wa mbele katika kuitetea CCM kwenye majukwaa na mitaani lakini ukiwapeleka kwenye sanduku la kupigia kura ,dhamana yao hawaipeleki CCM hata uwape fedha kiasi gani ,fedha ya CCM wataitafuna na kura hawaipigii CCM ndio maana CCM miaka yote hawashindi na hilo wanalijua na karibu wizi wanaoufanya utawatokea puani kilichowapa Pemba basi kinatarajiwa kutokea na kufanyika Unguja ,fikiria Pemba kwa mapambano dhidi ya CCM na vyombo vyao dola walimkata kichwa polisi mbali ya huyu kuna wengi tu waliuliwa na hilo polisi wanalijua ndio kisa kilichowafanya wapeleke helikopta na idadi kubwa ya jeshi la polisi lakini walikuwa wamechelewa.Wakabaki kutesa na kupiga bila ya kuwa na uhakika na wanaempiga kiasi ya kuua watu ambao walikuwepo kwa matembezi.
Sasa kinachohitajika huku Tanganyika ni mbiu ya ..Ukipewa feza na CCM itafune lakini kura yako huipelekei CCM... baasi yaani maneno hayo ni ya kichawi kutoka Pemba ndio yalioimaliza CCM Zanzibar ,jamaa walikuwa wakijenga na kuezeka bati lakini CCM ikaambulia patupu na nina hakika maneno hayo yakishikakasi Tanganyika basi CCM ndio kwa heri maana hizo fedha ni za wananchi sasa ukiwambia wazikatae utakuwa unawazulumu. Haya shime kuenezakauli mbiu hiyo.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..tatizo wananchi wengi hawafahamu nini kinachoendelea.

..kama wangefahamu kila kiongozi angewajibika ipasavyo!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Watanzania tunapaswa kuacha kuwa mandondocha, matatizo haya yore tunayatakla wenyewe kwa sababu hao ccm hawakuchukua nchi kwa nguvu. wanaweza kuwa wanaiba kura lakini wiapo watanzania tutaamua kwa wingi wetu, hawawezi kufanya kitu? si tunaona mugabe navyohangaika, licha ya kuhesabu kura mara mbilimbili lakini bado hazitoshi. ufungua wa matatizo yetu tunao wenyewe, tunachotakiwa kufanya ni kuacha kulalamika na kuchukua hatua
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
kama dhamana ya nchi walipewa CCM basi wao ndo wanatakiwa kupokea lawama zoote.

na huo uongo wanaowapwaga watanzania ili waendelee kuwatawala baadhi ya wenye akili timamu tumeshautambua na kuanza kuutaftia dawa...hakuna malefu yasiyo na ncha
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mbunge Ana Wakilisha Wananchi Wote Wale Walio Mchagua Na Hata Wengine Ambao Hawajamchagua , Watendaji Wa Serikali Ambao Ndio Wanaoboronga Zaidi Wenyewe Hatujui Ni Vyama Gani Lakini Hata Kama Wakichemsha Lawama Zinakuja Katika Ccm , Mara Chama Tawala ?

Hatuwezi Kuendela Kama Tutaendelea Na Brainwash Hizi
Shy

Ulivyo kuwa na ile picha ya zamani ulikuwa ni kijana mzuri lakini baada ya kuibadilisja ulibadilika gafla. Ebu tupe siri ya mafanikio na mapungufu katika bubadilisha picha.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Mimi nachelea kusema, CCM ndiyo baba wa propaganda ila kwa sasa ccm wameanza kuchemka, nadhani hii ni kwa sababu ya kale kamgawanyiko ndani ya chama tawala na haya mapesa wanayotuibia kwa nguvu, bado napata shida sana, ina maana wafuasi wote wa ccm hawawaoni viongozi wao wakiwasaliti? na kwanini wanachama hao wasitoke ndani ya chama hicho? ama ile bendi yao ndiyo kivutio chao?

Sote tunataka tuwe mashaidi, kama ccm itashinda kwa kishindo 2010 ktk nafasi za ubunge basi sisi sote watanzania tutakuwa mazezeta.
Najua kwa upande wa urais bado ccm wana nafasi kwani JK bado hajatutoka watu ndani ya mioyo yetu japo hisia za uoga zimetutawala, ila ktk ubunge kweli tufanye mabadiliko, ili serikali ipate changamoto.
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,358