Ccm na nec mnataka watu waanze kuuana kwa faida ya nani hasa????


makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Inasikitisha sana kwamba mpaka sasa NEC na wasimamizi wa Uchaguzi hawataki kutangaza matokeo RASMI YA KURA ilhali matokeo ya vituo vyote vya KATA wameshayapokea.

NEC na wasimamizi hawataki kutangaza matokeo kwa makusudi kabisa ili watu wapandwe na HASIRA HALAFU WAANZE VURUGU NA FUJO NA POLISI AU JWTZ WAINGILIE KATI ILI KUVURUGA MATOKEO HAYO.

HUU NI UPUMBAVU AMBAO WATANZANIA LAZIMA TUUKATAE,HAWA CCM NA NEC WANATAKA KUIPELEKA NCHI HII MAHALI TUSIPOTAKA WATANZANIA KWA SABABU YA INTEREST ZAO. THIS IS NONSENSE!!HII HAIKUBALIKI, LAZIMA NEC NA CCM WATALIPIA HUU UPUUZI WANAOTAKA KUUFANYA.
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
laiti kama ningekua osama anakaaa wapi ningewasiliana nae ili dili nahao watu wa nec,jamani iviwatu wanamuogopa mungu kweliii,sauti ya mwananchi maskini inazimwa na few people..huruma
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
481
Likes
198
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
481 198 60
Inasikitisha sana kwamba mpaka sasa NEC na wasimamizi wa Uchaguzi hawataki kutangaza matokeo RASMI YA KURA ilhali matokeo ya vituo vyote vya KATA wameshayapokea.

NEC na wasimamizi hawataki kutangaza matokeo kwa makusudi kabisa ili watu wapandwe na HASIRA HALAFU WAANZE VURUGU NA FUJO NA POLISI AU JWTZ WAINGILIE KATI ILI KUVURUGA MATOKEO HAYO.

HUU NI UPUMBAVU AMBAO WATANZANIA LAZIMA TUUKATAE,HAWA CCM NA NEC WANATAKA KUIPELEKA NCHI HII MAHALI TUSIPOTAKA WATANZANIA KWA SABABU YA INTEREST ZAO. THIS IS NONSENSE!!HII HAIKUBALIKI, LAZIMA NEC NA CCM WATALIPIA HUU UPUUZI WANAOTAKA KUUFANYA.
tulieni huko
 
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
299
Likes
4
Points
0
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
299 4 0
Ccm wanaogopa aibu, wanataka kubadili matokeo ya arusha mjini na mwanza mjini. Tunamwomba yesu awaokoe wasije sababisha damu imwagike bila sababu ya msingi.
 
P

posh77

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
P

posh77

Member
Joined May 3, 2010
51 0 0
Bwana Yesu afunike matokeo hayo kwa damu yake takatifu,mbinu na hila zao zishindwe
 
P

Pagi Ong'wakabu

Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

Pagi Ong'wakabu

Member
Joined Sep 15, 2010
53 0 0
bwana yesu afunike matokeo hayo kwa damu yake takatifu,mbinu na hila zao zishindwe
tunaomba hayo yote kwa njia ya yesu kristu uliye bwana na mwokozi wetu asili ya mema yote unayeishi na kutawala na mungu baba daima na milele amina
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,514
Likes
1,649
Points
280
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,514 1,649 280
CCM wanataka fujo itokee ili wapate mtaji wa kuzunguka nchi nzima na kusema ni Chadema ndio walioanzisha vurugu. This time around, God would not let them,nina amini hivyo kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,252,251
Members 482,057
Posts 29,801,751