CCM na Chadema ni Njaa Kali


GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,042
Likes
4,011
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,042 4,011 280
Wana Jf, Kwa sasa hivi vyama viwili vinapitia maisha ya hovyo kuwahi kutokea kwenye siasa Zake za miaka kumi iliyopita. kipindi cha Raisi Kikwete vilinufaika sana kipesa. Kamati nyingi zilizoundwa bungeni wakati wa JK zilishirikiana sana kimkakati hasa kwenye matumizi ya pesa.

Wabunge wengine walihongwa na mifuko ya hifadhi ya jamii kuitetea kwenye kamati, Wabunge wengine waligeuka kuwa wauwaji wa Tembo wakimiliki silaha za kuulia wanyama
Yote haya yalifanyika kwa ushirikiano mzuri wa hizi kamati zilizoundwa na CCM na Chadema .

Hivi vitendo vya hama hama na kuikejeli serikali ni mbinu zinazotumiwa na wabunge wetu kwa sasa kutafuta shibe ya matumbo yao, Wengi walikopa pesa kipindi cha kampeni 2015 mambo yamekwenda ndivyo sivyo kwao

Ni muhimu kwa sasa kuanza kuwapuuza hawa wanasiasa wa hivi vyama viwili CCM na Chadema kama ilivyofanyika kwa kukipuuza chama cha CUF Maalim na Lipumba wake

Ni muhimu kuanza kuwaandika wanasiasa mmoja baada ya mungine kwa kuwaambia ukweli, Njaa na Tamaa zao zisiwayumbishe raia zaidi ya milioni 50

Ukiwaangalia Nape, Zitto,Nyalandu Kigwangala, Bashe na Mwigulu aliyejifanya kondoo sasa kwa ukimya ni njaa na uroho wa madaraka unawasumbua
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,679
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,679 280
Gonga muhuri tuwahi
 
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
343
Likes
388
Points
80
marigy

marigy

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
343 388 80
Kuna hoja unayo mkuu..... Mi kuna mtu alihamia chadema na licha ya kumpigia kura lkn bado siioni dhamira yake ya kuwa mpinzan zaidi ya kuongeza uchafu tu uku Ken upinzani.......
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,042
Likes
4,011
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,042 4,011 280
Kuna hoja unayo mkuu..... Mi kuna mtu alihamia chadema na licha ya kumpigia kura lkn bado siioni dhamira yake ya kuwa mpinzan zaidi ya kuongeza uchafu tu uku Ken upinzani.......
Wamegeuka wasoma upepo hawa wanasiasa wanaangalia usalama wao na maslahi binafsi, Hakuna ishu ya maana kati ya Nyalandu na Masha ni vyeo na maslahi ya usalama wao
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,135
Likes
9,194
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,135 9,194 280
ipo siku mtatuelewa tunaowaambia huko upinzani wamejaa wasanii tu.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,471
Likes
17,726
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,471 17,726 280
Kuna hoja unayo mkuu..... Mi kuna mtu alihamia chadema na licha ya kumpigia kura lkn bado siioni dhamira yake ya kuwa mpinzan zaidi ya kuongeza uchafu tu uku Ken upinzani.......
Mkuu usiongee kwa kuficha ficha, sema Lowassa. Mbona kamanda unakuwa muoga. Chama kimefubazwa na siasa za kikondoo. Cdm tunataka jembe kama Lissu sio mtu wa siasa za kubembeleza huku anachukua mshahara kila mwezi serekalini. Mbowe atafungasha na parcel lake. Huku kuficha ficha ndo kunafanya chama chetu makamanda kinashikwa sehemu mbaya na ccm. Tuseme kwamba Lowassa hakuwa mtu sahihi kwetu cdm na Mbowe alikosea. Tunaheshimu mchango wa Mbowe, lakini kwa hili hapana na yeye ni wakati muafaka wa kupumzika kiroho safi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093