Election 2020 CCM mnajitapa kuwang'oa wapinzani katika majimbo yao kwa gharama yoyote, hiyo gharama muitumie kuondoa umaskini kwa wananchi

Trust None

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
690
Points
1,000

Trust None

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
690 1,000
Kumekuwa na kasumba ya viongozi wa CCM kujitapa kuwa Octoba 2020 wabunge wa Upinzani watang'olewa katika majimbo yao kwa gharama yoyote.

Hiyo gharama yoyote ni ipi? Wizi, rushwa, kutangaza CCM hata kama hakushinda, kuwateka au kuwafunga wagombea wa upinzani, kuwaondoa katika fomu za wagombea?

Kama ni gharama yoyote (nguvu au pesa), iwekeni katika kuboresha maisha ya wananchi. Mmefanya siasa miaka minne mfululizo peke yenu lakini bado mnawaogopa wapinzani?

Zitto amezuiliwa Kigoma, ila Bashiru anafanya mikutano halafu anajitapa kumng'oa Zitto. Haha haaaa VITUKO VYA MWAKA.

UNAPIGANA NA MTU ULIYEMFUNGA PINGU MWILI MZIMA HALAFU UNAJIONA MSHINDI...
 

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
5,024
Points
2,000

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
5,024 2,000
Wao wajitangaze washindi nchi nzima hata leo wasisubiri October lkn watakuwa kama yule bwana (Gehazi) aliyemtapeli Jenerali Naaman, 2 Wafalme 5:20-27.
Sasa ccm watakuwa wamefaidi nini kuwa ktk ligi moja na akina Zanu-PF.

This will be a very foolish blunder that will cost them dearly throughout history of their existence as a political party.
 

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,636
Points
2,000

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,636 2,000
:D :D :D :D sawa mkuu, sio mbaya ila nilipenda nijue liko level gani kielimu Hilo SoMo, huenda sjaifikia hio level
Somo la kufikiria lipo kila level, ShariaE. Umakini wako tu ndiyo utakufanya ujue somo la kufikiria lipo, sio shuleni tu, ila hata kwenye maisha yetu ya kila siku.

Tatizo mfumo wa elimu tulioupata wa Tanzania wengi ni ule unaohamasisha kukariri na ndiyo maana sishangai kuwa wengi wetu huwa hatufikirii ila tunakariri tu.

Kwa lugha nyepesi, Kufikiria ni somo ambalo ulifundishwa kuanzia nyumbani hadi leo ila linahitaji umakini tu kujua unafunzwa kufikiria. Naamini umenielewa sasa.
 

SheriaE

Senior Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
125
Points
225

SheriaE

Senior Member
Joined Aug 22, 2018
125 225
Somo la kufikiria lipo kila level, ShariaE. Umakini wako tu ndiyo utakufanya ujue somo la kufikiria lipo, sio shuleni tu, ila hata kwenye maisha yetu ya kila siku.

Tatizo mfumo wa elimu tulioupata wa Tanzania wengi ni ule unaohamasisha kukariri na ndiyo maana sishangai kuwa wengi wetu huwa hatufikirii ila tunakariri tu.

Kwa lugha nyepesi, Kufikiria ni somo ambalo ulifundishwa kuanzia nyumbani hadi leo ila linahitaji umakini tu kujua unafunzwa kufikiria. Naamini umenielewa sasa.
Akhsante, nimekuelewa.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,289
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,289 2,000
CCM ndiye aliyesababisha nchi hii iwe fukara wa kutupwa pale ilipoamua kujikita kwenye uchawi wa mwenge na mambo ya matambiko.
Haikujikita kwenye kuboresha elimu Wala kukuza uchumi.
Sisiemu nyoko kabisa.
Nyoko ni mama
 

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,479
Points
2,000

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
2,479 2,000
Yaani ungekuwa karibu ningekupa soda umeusoma ubongo wangu .Dk mzima busy kupata majimbo ya wapinzani badala ya kuongelea maendeleo ,wame implement ilani yao ki vipi .Mipango ipi next 5years nk.
 

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
7,209
Points
2,000

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
7,209 2,000
Wale wananchi wa Kigoma na majimbo mengine chini ya upinzani tunataka kuyarudisha kundini nao wapate maendeleo kwa kasi kama wanyonge wenzao chini ya CCM. Hamuoni majimbo yaliyo chini ya CCM yalivyopiga hatua kimaendeleo chini ya chama cha wanyonge CCM?. CCM ni chama cha wanyonge hivyo lazima tuhakikishe wanyonge wote wanakuwa CCM.
 

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2020
Messages
1,280
Points
2,000

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2020
1,280 2,000
Wale wananchi wa Kigoma na majimbo mengine chini ya upinzani tunataka kuyarudisha kundini nao wapate maendeleo kwa kasi kama wanyonge wenzao chini ya CCM. Hamuoni majimbo yaliyo chini ya CCM yalivyopiga hatua kimaendeleo chini ya chama cha wanyonge CCM?. CCM ni chama cha wanyonge hivyo lazima tuhakikishe wanyonge wote wanakuwa CCM.
Ukonga mbona mmelitelekeza
 

Forum statistics

Threads 1,390,772
Members 528,266
Posts 34,061,423
Top