CCM mlilieni Kikwete na mafisadi wake...wamevuna walichopanda


M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Nawapongeza watanzania kwa kufanya uamuzi usiotarajiwa na wengi. Wananchi wameamua kuchagua nuru badala ya giza, wameamua kuchagua haki badala ya dhuluma, wameamua kuchagua vitendo badala ya maneno, wameamua kuchagua uzalendo badala ya ubinafsi.

Wana CCM tuliwapa nafasi, mkashindwa kuitumia. Wakumlaumu ni Rais wenu asiyeambilika, na mwanawe Ridhiwan, na mkewe Salma, pamoja na mafisadi aliowakumbatia.

CCM imefia mikononi mwa Kikwete. Kiburi si maungwana.

Na sisi wanamapinduzi wengine hivi sasa tunasonga mbele.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Nakubaliana na wewe hili ni KOSA la KIKWETE sio CCM.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
CCM tumeshinda kwa ujumla check sources zako
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Nakubaliana na wewe hili ni KOSA la KIKWETE sio CCM.
Ahsante kwa mara ya kwanza umeongea kama mtanzania. Sasa hivi sijali CCM imeshinda au CHADEMA. Nafurahi watanzania kutuma salam kwa vyama (Iwe CUF, CCM, CHADEMA) kwamba hatima ya taifa wataamua wenyewe daima! Namshukuru Mungu na sijali matokeo ya Mwisho tena. Malengo niliyojiwekea yametimia na watanzania wote najua wako na furaha. By the way leo nimejitangazia mapumziko!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
CCM tumeshinda kwa ujumla check sources zako
Okay kwa asilimia ngapi? Teh teh teh teh zile 80 mlizokuwa mnasema? Je? Ni ule ushindi wa kishindo mliokuwa mnausema? Teh teh teh Je? Ni ile ari zaidi na nguvu zaidi mliokuwa mkiisema? Teh teh teh.

PEOPLE'S POWER:yield::yield:
 
E

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
E

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Jamanieee,
Hili ni fundisho kuwa Tanzania ina watu wenye maono na akili za kupambanua mambo. Baada ya kushinda kwa kishindo, sasa ni .............
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Nakubaliana na wewe hili ni KOSA la KIKWETE sio CCM.

Duh! Siku zote ulikuwa wapi useme ukweli kama kada wa thithiem? lakini hongera msema ukweli ni mpenzi wa Mungu, hata kama akichelewa kuusema ukweli . Makosa miliyafanya 2005 kumpa Mkwere badala ya SAS. Mkaacha mafisadi watumie mabilioni kumpitisha Mkwere huku mkifumbia macho hali ile. Tangu 2005 mliona wazi kwamba Mkwere anaboronga lakini mkafunga macho au kuangalia pembeni na hata kuthubutu kusema Mkwere kawafanyia mengi Watanzania na mna utamaduni wemu wa kuachiana kukaa madarakani vipindi viwili hata kama aliye madarakani ameboronga vipi. Kama hamtachakachukua basi nyie MRIE TU! imekula kwenu. :peace::peace::peace:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
CCM tumeshinda kwa ujumla check sources zako
agreed mkuu... what a landslide vixtory ===85% hahahaaaaaaaaaa...

hii kesi naifananisha na ya tyson kupigana na matumla halafu matumla akashindwa kwa point... CCM JOKA LA KIBISA
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Likes
0
Points
33
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 0 33
Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu
Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu
Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu Mbayuwayu
PEOPLE'S POWER:yield::yield:[/QUOTE]
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
23
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 23 0
Nawapongeza watanzania kwa kufanya uamuzi usiotarajiwa na wengi. Wananchi wameamua kuchagua nuru badala ya giza, wameamua kuchagua haki badala ya dhuluma, wameamua kuchagua vitendo badala ya maneno, wameamua kuchagua uzalendo badala ya ubinafsi.

Wana CCM tuliwapa nafasi, mkashindwa kuitumia. Wakumlaumu ni Rais wenu asiyeambilika, na mwanawe Ridhiwan, na mkewe Salma, pamoja na mafisadi aliowakumbatia.

CCM imefia mikononi mwa Kikwete. Kiburi si maungwana.

Na sisi wanamapinduzi wengine hivi sasa tunasonga mbele.


Mundu Hongera sana,,, KUJIPA MOYO ni sawa kabisa,, ila tu usishau dakika 90 bado...
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,005