Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM,mbona hakuna aliyeitaja birthday ya Azimio la arusha huko kirumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Feb 10, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,691
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tarehe ilyozaliwa CCM ni sawa kabisa na tarehe ya kuzaliwa kwa azimio la arusha mwaka 1967.
    Lakini cha kushangaza ni kwamba katika maadhimisho ya miaka 35 ya umri wa ccm hivi majuzi,kule jijini mza hatukumsikia kiongozi au kada yeyote akilitamka AZIMIO LA ARUSHA ambalo pia lilikuwa linatimiza miaka 45.
    Je hiyo ilikuwa ni ishara ya ccm kuwa sasa chama cha kibepari ambacho kinawakumbatia mafisadi,na hivyo hawataki hata kulisikia azimio hilo kwa hofu ya kuwaamsha watanzania wanaoumia???
    Source n professor kamata ndani ya kipima joto ITV jioni ya tarehe 10/02/20112
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mpe credit prof anaehojiwa ktk kipima joto ITV Ivi sasa pamoja na prof safari na michael aweda bcoz umechukua mle,uwe creative bro..japo mi ni chadema pure ila acha kupora mada za watu
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Aliyeyasema hayo profesor KAMATA..pliz ungeweka source ingekuwa fresh bro
     
  4. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,691
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nilichokifanya ni ufafanuzi kwa kina na si copy and paste kama uanavyodai wewe.nimeiweka hii ili ukweli huu wausome hata wale ambao hawakupata nafasi ya kuangalia kipindi husika,
    Na hii si kwa manufaa ya cdm bali kwa wazalendo wa nchi hii.
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,691
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa ushauri na source ipo pia.tuendelee kujadili kwa kina ikiwa ni pamoja na wewe kutoa maoni yako pia...
     
Loading...