CCM maliwatoni hapatoshi kisa LISSU

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,653
2,000
tundu-lissu-1.jpg

Are you Serious Dr. BUSHIRI?...dawa dhidi ya haki huna! umekalia kuti kavu
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,653
2,000
Hii nafasi ilikuwa inamfaa KANGI LUGOLA ambaye angekanusha kuwa Tanzania Hakuna Mbunge Anaeitwa Tundu Lissu wala hajawahi kutokea,angedai Mbunge Wa Singida Kwa Kumbumbu zake ni Mgana Msindai.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom