CCM majaribuni tena! Je safari hii chama kitasilimika tena?

Chuck j

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
2,350
2,000
Hizi ni story tu za hapa jf hazina madhara yoyote ni changamsha genge tu na zitaishia humu humu mitandaoni
Sio stories, unakumbuka kutekwa kwa msaidizi wa mh zito? Kunamtu hapa aliwapa 24 hr awe amepatikana LA sivyo aliemteka amtaje,nilifikiri porojo,duuuu akapatikana next day,kwao mombasa
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
176,625
2,000
Watanzania hawaitaki kabisa CCM, Mungu saidia litoke hili joka.

Poleni watumishi maslahi yenu mmekandamizwa miaka 4.
 

Vumilika

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
1,254
2,000
Siasa za visasi na kukomoana ndizo zinazomkosesha credits Magufuli, uraisi unataka hekima, mzee Madiba anaheshimika ulimwenguni kwa kuwa aliweza kuwasamehe waliyomtesa na maisha yakaendelea, lakini Mugabe alileta jeuri yakamkuta yaliyomkuta.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
176,625
2,000
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,175
2,000
Himaya ya CCM, kama ilivyowahi kutokea kwa himaya mbalimbali zenye nguvu duniani, kuna siku itaanguka, lakini itaanguka sio kwa hila tu za watu fulani! Kama historia yaweza kuwa funzo kwetu, bila shaka, wenye hila wataangukia pua na mitaji yao ya kisiasa kupotea asilimia 100. Anguko la CCM litakuja katika mazingira yasiyokuwa ya hila za kupangwa na mtu yoyote. Wimbi litakaloiangusha CCM ni wimbi mithiri ya lile wimbi la Arab Spring ambalo lilidondosha himaya kadha za North Africa miaka ya karibuni.

Kama Kinana, Makamba, Membe na washirika wao wangekuwa na washauri wanaowatakia mema wangewashauri watunze mitaji yao ya kisiasa na salio lao la heshima ya viongozi wastaafu. Kufanya vinginevyo, ni kutafuta fedheha kama ilivyokuwa kwa wengine wa aina yao waliotangulia (wakiwemo ENL, Mzee Kingunge (RIP), Mwapachu, Sumaye, n.k.), ambao walifanya political miscalculations mithiri ya hizi!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
176,625
2,000
Mdharau Mwiba Guu Huota Tende
ccm mapande matatu tayari
Linalounga mkono wakosoaji
Bendera fuata upepo
Linalounga mkono utawala wa sasa.....
Hili na bendera fuata upepo sio muhimu sana.... Yanayopewa kipaumbele kwa karibu ni hayo mengine mawili kila moja likitafuta uungwaji mkono... Ni vita inayotokota chini kwa chini kimya kimya lakini soon itakuwa live
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
11,616
2,000
ccm mapande matatu tayari
Linalounga mkono wakosoaji
Bendera fuata upepo
Linalounga mkono utawala wa sasa.....
Hili na bendera fuata upepo sio muhimu sana.... Yanayopewa kipaumbele kwa karibu ni hayo mengine mawili kila moja likitafuta uungwaji mkono... Ni vita inayotokota chini kwa chini kimya kimya lakini soon itakuwa live
Utabiri wako mtani kundi lipi kuibuka kidedea?? Maana nasikia kuna viongozi waandamizi awamu iliyopita inatakiwa wakae vizuizini
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,745
2,000
CCM wanajua kutuchezea akili kama haukupasuka katika wakati ule 2012-15 haiwezi, Nachokiona wananchi ndo wanaodanganywa, CCM ni wamoja mtaona mwaka 2020 kwenye mikutano ya kupitisha wagombea wa Urais
ccm mapande matatu tayari
Linalounga mkono wakosoaji
Bendera fuata upepo
Linalounga mkono utawala wa sasa.....
Hili na bendera fuata upepo sio muhimu sana.... Yanayopewa kipaumbele kwa karibu ni hayo mengine mawili kila moja likitafuta uungwaji mkono... Ni vita inayotokota chini kwa chini kimya kimya lakini soon itakuwa live
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom