CCM Magadirisho waumbuka wanachama wao warudisha kadi mbele ya ofisi yao ya tawi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Magadirisho waumbuka wanachama wao warudisha kadi mbele ya ofisi yao ya tawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emashilla, Aug 12, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nuru Maeda alidaganya vyombo vya habari kwamba alihamia CCM na wana-CHADEMA 15 na CCM wakajigamba kuwa waliibomoa ngome ya CHADEMA Arumeru. Huyu alikuwa mwenyekiti wa tawi la Magadirisho(CHADEMA) akavaa gamba mwezi uliopita. Nuru Maeda afananishwa na mtu ambaye nyumba inawaka moto na yeye huzidi kuingia ndani ya nyumba hiyo badala ya kujiokoa. James Ole Millya alimfananisha Nuru na mtu aliyetolewa kafara. CHADEMA yawavua magamba wanachama wa CCM zaidi ya 70 na wengine wanaendelea kuleta kadi za CCM hadi wakati naandika ujumbe huu nimepokea simu za watu wanohitaji kadi za CHADEMA.

    Source: Eneo la mkutano wa CHADEMA kitongoji cha Magadirisho,Jumamosi 11 Agosti 2012
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Peoples power!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tit for tat
    weka ugoko niweke chuma
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    weka kigingi niweke jiwe
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Du!! chama langu CCM sijui kama litaendelea kuwa hai mpaka 2015, maana kasi ya hawa people's power nahisi tutabaki Mimi na Nape pekee yetu.
     
  6. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 2,058
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    ULIZALIWA ulilikuta utakufa utaliacha na wanao wataliacha na wana wa wanao wataliacha na wana wa wana wa wanao wataliacha na wana wa wana wa wana wa wa wana wa wanao wataliacha na wana wa wana.....................................
     
  7. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kikiri kikiri, Tumia manati nitumie Bomu la nyuklia
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Weka Saburi, naweka "Kitu"!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
  10. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,696
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    safi sana makamanda mbele kwa mbele
     
  11. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ccm sawa na skeletoni
     
  12. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Chadema wanaenda vijijini wao CCM wanakula kiyoyozi wakitegemea akina Ramadhani Ighondu wakati wa uchaguzi kwa kututumia message za matusi, zilizojaa uchonganishi na kuiba kura kwenye mtandao wa Tume ya uchaguzi, wakishindwa hapo basi wanarudi kutumia wale majaji fasta kama ilivyotokea Arusha...lakini kitaeleweka wakati ukifika
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    jibebe!!

    umeona eeh!
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,392
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    uuuuwiiii kikwete alienda Brasili akakagua mashamba ya nyanya leo yupo Ghana anakagua shamba la mananasi ,huku bongo chadema inazidi kumsiriba kila kona ya nchi,I LOVE CHADEMA!!
     
  15. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,230
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    mna roho ngumu nyie kama nazi za kilwa!..
     
  16. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wameota ndoto na wamepanga kuiangamiza CHADEMA kila kona. Nilimshuhudia yule Kichaa wao na Marafiki zake wakihaha baada ya kufungwa magoli mbele ya Ofisi yao ya tawi iliyojaa mafisadi.
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,346
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    CCM Wanatamaaaani CDM Isipendwe..... aaaaaa wapi!
     
  18. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,567
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    kwa kweli ccm kukejeli kasi ya chadema ni sawa na mtu kuijaribu sumu kwa kuionja
     
Loading...