CCM Lumumba-fungu la kikosi cha propaganda mitandaoni lazua minung'uniko. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Lumumba-fungu la kikosi cha propaganda mitandaoni lazua minung'uniko.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILLY GAMBA, Jul 20, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 212
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanalalamika hawalipwi inavyostahili kulingana na kazi wanayo ifanya ambayo huwa wanafanya mpaka usiku wa manane
    ikizingatiwa fungu limeongezeka katika bajeti mpya.

    UPDATES: Msekwa amekiri Nape anachukua pesa kivyake vyake kutoka kwa Chairman..
    Souce; Rai
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    So na humu Jf wamo hao walalamikaji?
     
  3. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,154
    Likes Received: 2,658
    Trophy Points: 280
    wapo weng af dzain wakzoea watakuwa ma soga...tena masogo wakubwa
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,565
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Ndo maana jana walipotea!
     
  5. b

    bashemere Senior Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​zomba ni no 1 wao
     
  6. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    wamelala saizi au wapo kwny mgomo baridi?
     
  7. k

    kagame Senior Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapi Burn karudi, zomba, Ritz etc? Njaa ukiivalia kibwebwe inakutesa.
     
  8. M

    MI6 Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asanteni mi hapo sina neno...
     
  9. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    'TUME YA KATIBA' NI MCHUMIA TUMBO KUMBEE..huyu ana sphdi mpaka akili kaazimisha ya Tambwe Hiza
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kumbe ndo maana wengine hawaonekani!!!!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    pole zao
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Warudi kwenye fani zao sasa!! Nao waonje makato ya kodi, wamezoea vya bure!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wamepungua ghafla siku hizi kama Tume Ya Katiba.
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona hajapotea?
     
  15. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wengi ni njaa tu, wana ID 2, moja ya kipato moja ya Cdm. Wanaelekea kuasi.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,665
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Wengi wamepotea Kama Tume ya Katiba , Mafilili, Rejao, Ribosome na wengine wanabeep na kupotea siku hizi nasikia hata zile bundle za bure nape kawanyima
     
  17. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,156
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Inabidi waongezewe fumgu coz kazi ya propaganda tena katika enzi hizi ngumu kwa ccmabwepande
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,569
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Zomba alikomaa komaa kidogo lakini naona nae kaweka spana chini Burn karudi atakuwa ni mmoja wa mitume wao wa zamani za FF age
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nasikia wamemwambia mkuu wao kwamba kazi hiyo inataka uwe na ROHO YA MAITI kutokana na mashambulizi mazito mno wanayopata kutoka kwa wanamitandao, na hivyo wanataka waongezewe posho. Malipo yao yako based kweye namba ya posts anazotuma per day, n a aina ya thread aliyoijibu. Kuanzisha thread kunaattract income zaidi, ndiyo maana kila siku utaona cv za Mbowe na Slaa hapa, mara Vigogo wa cdm hawajaenda shule, etc.
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,523
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    FF jamani sio kwamba kapotea ni kaolewa mitaa ya vingunguti kwa mnyamani na ustadhi wa madrasa kakatazwa na mmewe kwenda kushinda lumumba
     
Loading...