CCM London na viongozi wao


M

Mgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
520
Likes
1
Points
0
M

Mgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
520 1 0
Habari toka kwa watu wa karibu kabisa na Maina Owino - huyu kiongozi wa ccm tawi la London zinatoa siri kubwa ya ufisadi wa huyu ndugu. Kwa mujibu wa waliosoma naye Shycom 94-96 na wale waliosoma naye Mlimani 97-00, inaonekana Maina amekuwa anahusika na ufisadi ambao ni wa kiwango cha juu.

Kwa kuanzia tu, habari zinasema kuwa Owino anahusika na upotevu mkubwa wa pesa za Daruso (chama cha wanafunzi chuo kikuu) wakati akiwa huko kama Katibu mkuu wa chama (mtunza fedha).

Mengine zaidi yanafuata.....
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Habari toka kwa watu wa karibu kabisa na Maina Owino - huyu kiongozi wa ccm tawi la London zinatoa siri kubwa ya ufisadi wa huyu ndugu. Kwa mujibu wa waliosoma naye Shycom 94-96 na wale waliosoma naye Mlimani 97-00, inaonekana Maina amekuwa anahusika na ufisadi ambao ni wa kiwango cha juu.

Kwa kuanzia tu, habari zinasema kuwa Owino anahusika na upotevu mkubwa wa pesa za Daruso (chama cha wanafunzi chuo kikuu) wakati akiwa huko kama Katibu mkuu wa chama (mtunza fedha).

Mengine zaidi yanafuata.....
Heshima mbele mkuu.
unataka kumtangaza rasmi ajulikane kwa watanzania? maana jamaa anania ya kugombea ubunge jimboni kwao, 2005 alipigwa chini na Sarungi kwenye kura za maoni sasa kama ni kampeni mmeanza mapema twambieni.
amesoma Shycom 1994 to 1996 hakuwa na cheo chochote pale shule na aliyokuwa anafanya yanafanywa na wanafunzi wote shuleni hakuwa na kitu cha ajabu.
Labda uandike halafu waliosoma nae watakwambia kama ni kweli au si kweli.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Haya basi,

ccm kila mtu fisadi..... Owino amekuwaje tena? Hizo pesa za Daruso alizichukua vipi? UD Alumni mpo?
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Heshima mbele mkuu.
unataka kumtangaza rasmi ajulikane kwa watanzania? maana jamaa anania ya kugombea ubunge jimboni kwao, 2005 alipigwa chini na Sarungi kwenye kura za maoni sasa kama ni kampeni mmeanza mapema twambieni.
amesoma Shycom 1994 to 1996 hakuwa na cheo chochote pale shule na aliyokuwa anafanya yanafanywa na wanafunzi wote shuleni hakuwa na kitu cha ajabu.
Labda uandike halafu waliosoma nae watakwambia kama ni kweli au si kweli.
ahaa,

kumbe anagombea ubunge 2010? Inaonekana ccm wameanza kuchomeana kama kawaida yao. Mkuu una habari zake?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Habari toka kwa watu wa karibu kabisa na Maina Owino - huyu kiongozi wa ccm tawi la London zinatoa siri kubwa ya ufisadi wa huyu ndugu. Kwa mujibu wa waliosoma naye Shycom 94-96 na wale waliosoma naye Mlimani 97-00, inaonekana Maina amekuwa anahusika na ufisadi ambao ni wa kiwango cha juu.

Kwa kuanzia tu, habari zinasema kuwa Owino anahusika na upotevu mkubwa wa pesa za Daruso (chama cha wanafunzi chuo kikuu) wakati akiwa huko kama Katibu mkuu wa chama (mtunza fedha).

Mengine zaidi yanafuata.....
KIla mtu ukimuona anakufa na CCM na hasa nje ya Nchi ujue ana lake jambo .Sasa haya tulisha yajua siku zote na huu ndiyo ukweli .
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Haya basi,

ccm kila mtu fisadi..... Owino amekuwaje tena? Hizo pesa za Daruso alizichukua vipi? UD Alumni mpo?

Mwafika wa Kike

Sioni hoja hapa, Mgaya anataka watu waje wajadili mambo aliyafanya Maina akiwa Sekondari..!!

Nasubiri hayo ya Daruso maana huko walau alikuwa na madaraka na akili za utu uzima.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0



Mwafika wa Kike

Sioni hoja hapa, Mgaya anataka watu waje wajadili mambo aliyafanya Maina akiwa Sekondari..!!

Nasubiri hayo ya Daruso maana huko walau alikuwa na madaraka na akili za utu uzima.
Mkuu Yeboyebo,

Kuna mtu hapa marekani alisema kuwa kama wamarekani wangejua mambo aliyofanya Kichaka alipokuwa mtoto na alipokuwa chuoni (yalifichwa kama siri kubwa) wasingefikiria kabisa kumpa nafasi ya juu kabisa nchini.

Je ni kweli haya ya Maina kuhusu Daruso (kama ya high school yakiachwa)?
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
KIla mtu ukimuona anakufa na CCM na hasa nje ya Nchi ujue ana lake jambo .Sasa haya tulisha yajua siku zote na huu ndiyo ukweli .

Lunyungu

Heshima yako.

Unaposema "hasa nchi za nje na huo ndio ukweli" kwa maoni yangu unapotosha; haya matawi huku nje ndio kwanza yanafunguliwa yaani ndio kwanza asubuhi; CCM London ilifunguliwa February/March (kama sikosei) huyo Maina uongozi amechuku November 2007 sasa hayo uliyoyajua kuhusu CCM nje ya nchi ni yapi na uliyajua lini.

Tafadhali, nielimishe na mie nilio gizani...
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145



Lunyungu

Heshima yako.

Unaposema "hasa nchi za nje na huo ndio ukweli" kwa maoni yangu unapotosha; haya matawi huku nje ndio kwanza yanafunguliwa yaani ndio kwanza asubuhi; CCM London ilifunguliwa February/March (kama sikosei) huyo Maina uongozi amechuku November 2007 sasa hayo uliyoyajua kuhusu CCM nje ya nchi ni yapi na uliyajua lini.

Tafadhali, nielimishe na mie nilio gizani...

Yeboyebo nitakujibu kwa kifupi kwamba unaweza kuwa unataka kupewa Elimu juu ya hili lakini ukweli ni kwamba CCM na hasa nje ni Chaka la kuficha mengi na kujenga majina .CCM nje ya Nchi kila mshika bango ana agenda yake na huu ndiyo ukweli na umesha anza kuonekana na hasa kwa move za London .
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Mkuu Yeboyebo,

Kuna mtu hapa marekani alisema kuwa kama wamarekani wangejua mambo aliyofanya Kichaka alipokuwa mtoto na alipokuwa chuoni (yalifichwa kama siri kubwa) wasingefikiria kabisa kumpa nafasi ya juu kabisa nchini.

Je ni kweli haya ya Maina kuhusu Daruso (kama ya high school yakiachwa)?

Mimi sidhani kama wamerekani walishindwa kujua, na kama walishindwa basi hiyo ni kasoro na udhaifu wa Demokrats.

Hayo ya High School itakuwa ni kumuonea pengine hata hakuwa 18 wakati huo; hayo ya Daruso kama yana mashiko naamini forum iko wazi.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145



Mimi sidhani kama wamerekani walishindwa kujua, na kama walishindwa basi hiyo ni kasoro na udhaifu wa Demokrats.

Hayo ya High School itakuwa ni kumuonea pengine hata hakuwa 18 wakati huo; hayo ya Daruso kama yana mashiko naamini forum iko wazi.
Mzee Yebo are you in for his defense ?
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Yeboyebo nitakujibu kwa kifupi kwamba unaweza kuwa unataka kupewa Elimu juu ya hili lakini ukweli ni kwamba CCM na hasa nje ni Chaka la kuficha mengi na kujenga majina .CCM nje ya Nchi kila mshika bango ana agenda yake na huu ndiyo ukweli na umesha anza kuonekana na hasa kwa move za London .

Mhe Lunyungu

Tawi la CCM London unaliogopa nini kulitolea uvivu hapa forum kama kuna moves ambazo hazijakuridhisha.

Vipi mkuu unaogopa Kumkoma Nyani Giladi unazunguka?

Mimi naamini hakuna lolote baya so far kuhusu haya matawi/mashina, ila ni mapema mno kuwaona ni watakatifu au ni chui kwenye ngozi ya kondoo.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Mzee Yebo are you in for his defense ?

For his High School record yes, nitamtetea. Na sio yeye tu yoyote yule...

Hayo ya Daruso yakija, nitaamua kama yakiwa na mashiko. So far, niko open minded...
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0



Mimi sidhani kama wamerekani walishindwa kujua, na kama walishindwa basi hiyo ni kasoro na udhaifu wa Demokrats.

Hayo ya High School itakuwa ni kumuonea pengine hata hakuwa 18 wakati huo; hayo ya Daruso kama yana mashiko naamini forum iko wazi.
Kweli Mkuu,

nimekubaliana nawe katika hili.
Je ni kweli Owino alikula pesa ya Daruso? Kwanza huyu Mgaya yuko wapi kujibu maswali haya!?
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0


For his High School record yes, nitamtetea. Na sio yeye tu yoyote yule...

Hayo ya Daruso yakija, nitaamua kama yakiwa na mashiko. So far, niko open minded...
Haya ya Daruso mbona ni kuhusu kula pesa za Daruso?
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Kweli Mkuu,

nimekubaliana nawe katika hili.
Je ni kweli Owino alikula pesa ya Daruso? Kwanza huyu Mgaya yuko wapi kujibu maswali haya!?

Mwafrika wa Kike

Hilo ndilo ninalosubiri mimi!! Nina matumaini Mgaya ana info za kutosha.
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Maina Owino?
Si Mkenya huyo - angalieni uraia wake!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Maina Owino?
Si Mkenya huyo - angalieni uraia wake!
kwi kwi kwi kwi,

Mwalimu Kalamu..... siku imeanza mapema hapa!
Sidhani kama Owino ni mkenya lakini sitashangaa kama ikiwa hivyo ....lol

Hii issue ya pesa za Daruso sijui kama ni kweli, ngoja tumsubiri Mgaya au waliosoma mlimani 97 - 2000 kama ilivyosemwa hapa!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Hii isse itakuwa imemgusa sana YEBO YEBO

yaani mtu huyu alikuwa kimya halafu all ofb a sudden kwenye thread ya kumchambua Owino amerudi as if kanywa RED BULL

duh! noma tupu

sasa swali, je mmeshapewa taarifa za pesa mnazoandaa mkutano huko London? maana kuna habari kuwa ugomvi huu source ni hizo £60,000 zilizotolewa na jamaa wa Commonwealth

hebu tufafanulie
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Maina Owino?
Si Mkenya huyo - angalieni uraia wake!

Uwino ni jina la KIJALUO

na wajaluo Bongo wapo

sasa kabla hamjaendelea kuujadili uraia wa huyu mbona hamjatupa update kuhusu uraia wa mkewe Salva Rweyemamu?
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277