CCM kwenye chati

singsong

Member
May 7, 2014
78
0
Ni ukweli usiopingika kuwa sasa Ccm imerudi kwenye chati wakati vyama vingine vikipoteza mwekekeo wa kisiasa.
Ukawa uliibuka bunge la katiba ndio unavimeliza kabisa wapinzani .vyama viliungana bila kufikiria madhara yake na kutushirikisha wanachama au vikao halali. Tunaunganaje bila utaratibu ? Tumeungana kwenye lipi na lipi hatujaungana?

Jamani tuwe makini na huu mungano! !!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom