CCM kwafukuta.... Majeraha ya chaguzi hayatibiki!


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,236
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,236 280
Magazeti ya leo ya Uhuru na Nipashe yamebaini ya kuwa CCM kunafukuta moto na chanzo chake ni kuwa wapo viongozi wengi ambao hawaridhiki na jinsi kura za maoni zilivyofanyika ndani ya chama hicho na wengine wasononeshwa na jinsi kamati kuu ilivyowaengua kwenye kinyang'anyiro cha Uenyeviti wa Halmashauri au Manispaa kwa maana ya Umeya...

Nipashe linatuhabarisha ya kuwa:

Madiwani waliojiuzulu waipasua kichwa CCM...

Huku gazeti la CCM yenyewe Uhuru likikiri ya kuwa:

Makala afichua njama za kumwuua...
Aliowashinda kwenye kura za maoni awahisi kupanga miikakati ya kumtoa roho...
Aweka hadharani mkakakti mzima na awashitaki wabaya wake kwa wananchi...
Huyu ni Mbunge wa Ngomero...
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Mwalimu aliwahi kusema, ukila nyama ya mtu na yako italiwa.

Wacha wakulane sawasawa.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Itakuwa vizuri sana na wao wapate mgogoro mkubwa!ili wakose muda wa kupandikiza mgogoro kwenye vyama vya upinzani!!
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
kufukuta just corroborates the existence of factions and cabals within that party, something they have vehemently denied!
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,224
Likes
4,358
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,224 4,358 280
Mwalimu aliwahi kusema, ukila nyama ya mtu na yako italiwa.

Wacha wakulane sawasawa.
Unadanganya umma ndugu yangu hajasema hivyo! Alisema ukila nyama ya mtu hutaacha!
 
A

ACCOUNTANT

Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
A

ACCOUNTANT

Member
Joined Dec 5, 2010
27 0 0
Magazeti ya leo ya Uhuru na Nipashe yamebaini ya kuwa CCM kunafukuta moto na chanzo chake ni kuwa wapo viongozi wengi ambao hawaridhiki na jinsi kura za maoni zilivyofanyika ndani ya chama hicho na wengine wasononeshwa na jinsi kamati kuu ilivyowaengua kwenye kinyang'anyiro cha Uenyeviti wa Halmashauri au Manispaa kwa maana ya Umeya...

Nipashe linatuhabarisha ya kuwa:

Madiwani waliojiuzulu waipasua kichwa CCM...

Huku gazeti la CCM yenyewe Uhuru likikiri ya kuwa:

Makala afichua njama za kumwuua...
Aliowashinda kwenye kura za maoni awahisi kupanga miikakati ya kumtoa roho...
Aweka hadharani mkakakti mzima na awashitaki wabaya wake kwa wananchi...
Huyu ni Mbunge wa Ngomero...
Na magazeti mengine yameandika CHADEMA WAPASUKA, Zitto alishwa "sumu", ZITTO KITANZINI, ZITTO AVULIWA CHEO CHADEMA, So. it is not CCM pekee yenye migogoro!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,236
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,236 280
Na gazeti la Nipashe la leo linatuhabarisha ya kuwa Madiwani 9 wa CCM sasa wamejitoa na kujiuzulu kupinga kile wanachokiita kuchakachuliwa majina yao au ya wale ambao wangelipenda waongoze Halmashauri zao................
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Na magazeti mengine yameandika CHADEMA WAPASUKA, Zitto alishwa "sumu", ZITTO KITANZINI, ZITTO AVULIWA CHEO CHADEMA, So. it is not CCM pekee yenye migogoro!
CCM ni tofauti sana na CHADEMA. Watu tunafurahia JAMBAZI, CHAWI, FISADI...lina popata msukosuko. Mtu mwema akipata shida watu husikitika pia. Kwa Kihaya: "The mass sympathises with a righteous person and not a wicked one". CHADEMA is righteous; CCM is wicked.
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843