CCM - kwa nini mnataka kushinda kwa nguvu tu huku mmepoteza umaarufu nchini?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Hili swali huwa najiuliza kil siku, kwa nini CCM huwa inataka kushinda kwa haramu katika chaguzi wakati kila mtu anajua kwamba imeshapoteza umaarufu mkubwa kwa wananchi? Na inazidi kupoteza kwa sababu haijirekebishi, mfano katika ufisadi, bali ni usanii tu?

Kwa nini CCM wanataka kulazimisha ushindi na kuanzisha machafuko. Kwa nin polisi na vyombo vya dola vitumiwe na CCM hili hali vinajua machafuko yaweza kutokea? Kwa nini........?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Hili swali huwa najiuliza kil siku, kwa nini CCM huwa inataka kushinda kwa haramu katika chaguzi wakati kila mtu anajua kwamba imeshapoteza umaarufu mkubwa kwa wananchi? Na inazidi kupoteza kwa sababu haijirekebishi, mfano katika ufisadi, bali ni usanii tu?

Kwa nini CCM wanataka kulazimisha ushindi na kuanzisha machafuko. Kwa nin polisi na vyombo vya dola vitumiwe na CCM hili hali vinajua machafuko yaweza kutokea? Kwa nini........?

isitoshe muda mwingi wanatumia kugombana wenyewe kwa wenyewe tu -- kugombania ulaji. Kweli wananchi wamewachoka magamba kwa maovu yenu hayo. Hivi hamfanyi tathmini ya kina mkajua hilo? Nyie watu wa ajabu.
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
CCM ni sawa na mwanamke ndani ya ndoa
 

Forum statistics

Threads 1,237,931
Members 475,774
Posts 29,306,993