CCM kutekeleza sera ya Chadema kuhusu nyumba za "Tembe"?


M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Wanajamii nimeshtuka leo gazeti la mtanzania limemkariri waziri mteule nyarandu akidai atapigana kuhakikisha anatokomeza nyumba za tembe,sio hawahawa waliokuwa wanambeza dr slaa?kweli ccm wamefikia uko wa fikiri kilichobaki ni kutekeleza maagizo ya dr wa ukweli mpaka 2015 tuwatupilie mbali...pipooooz pawaaaaaa!
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
197
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 197 160
wataiga sana. CDM ni kama mwanafunzi mkali darasani kwa hiyo wale vilaza lazima wapige chabo
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,237
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,237 326 180
Hata university of Dodoma ni Sera ya CHADEMA kugeuza Dodoma jiji la vyuo vikuu ili kuujengea hadhi ya makao makuu ya nchi iliyoimbwa na freeman alipokuwa anagombea urais 2005. Sisiemu walishafikia ukomo wa kufikiri. They will be watching for ideas from other parties.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Wanajamii nimeshtuka leo gazeti la mtanzania limemkariri waziri mteule nyarandu akidai atapigana kuhakikisha anatokomeza nyumba za tembe,sio hawahawa waliokuwa wanambeza dr slaa?kweli ccm wamefikia uko wa fikiri kilichobaki ni kutekeleza maagizo ya dr wa ukweli mpaka 2015 tuwatupilie mbali...pipooooz pawaaaaaa!
??? Dr. wa ukweli? chuo gani hicho alichopatia shahada ya Phd?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
waache wazitekeleze maana kwa aibu zitawashinda .
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wanajamii nimeshtuka leo gazeti la mtanzania limemkariri waziri mteule nyarandu akidai atapigana kuhakikisha anatokomeza nyumba za tembe,sio hawahawa waliokuwa wanambeza dr slaa?kweli ccm wamefikia uko wa fikiri kilichobaki ni kutekeleza maagizo ya dr wa ukweli mpaka 2015 tuwatupilie mbali...pipooooz pawaaaaaa!
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.
 
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
743
Likes
6
Points
35
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
743 6 35
??? Dr. wa ukweli? chuo gani hicho alichopatia shahada ya Phd?
UDOM wamesema wanamtunukia JK Shahada ya burebure ya PhD kwahiyo atakuwa na shahada mbili za bure na ile ya kachuo ka Uturuki. We chuo hakijaanza kutoa PhD za darasani kinaanza kutoa za bure.
 
Kitutu JR

Kitutu JR

Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
Kitutu JR

Kitutu JR

Member
Joined Jul 23, 2010
26 0 0
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.

Think Twice.,. Soma comment uelewe ndio uchangie sio unakurubuka kama ngiri anayetoka ndani ya shimo... Jina unalotumia hufanani nalo..yaaani full uozo..
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
??? Dr. wa ukweli? chuo gani hicho alichopatia shahada ya Phd?
Maswali yako ya kipuuzi yanatia hasira, ina maana hujui Ph.D ya Slaa, sasa kwa umbumbu wako tafuta mwenyewe kila siku anaitwa Dr mbona hujauliza kichwa maji kweli wewe.
 
Kitutu JR

Kitutu JR

Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
Kitutu JR

Kitutu JR

Member
Joined Jul 23, 2010
26 0 0
UDOM wamesema wanamtunukia JK Shahada ya burebure ya PhD kwahiyo atakuwa na shahada mbili za bure na ile ya kachuo ka Uturuki. We chuo hakijaanza kutoa PhD za darasani kinaanza kutoa za bure.
Popiexo ina maana kwa sasa ni kama Associate Proffesa na Baada ya miaka miwili tunamtunuku Uproffesa kamili
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.
You need to think twice before you uttered what you uttered here! Shame to you
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.
majitu mengine bwana ushuzi tuu! akili hamnazo!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.
Unahitaji mabikira 72 na wajakazi 800
 
Matonange

Matonange

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
0
Matonange

Matonange

Member
Joined Nov 11, 2010
62 1 0
Wanajamii nimeshtuka leo gazeti la mtanzania limemkariri waziri mteule nyarandu akidai atapigana kuhakikisha anatokomeza nyumba za tembe,sio hawahawa waliokuwa wanambeza dr slaa?kweli ccm wamefikia uko wa fikiri kilichobaki ni kutekeleza maagizo ya dr wa ukweli mpaka 2015 tuwatupilie mbali...pipooooz pawaaaaaa!
CHADEMA is a think tank. CCM ile "Law of diminishing returns" ilishaanza kuapply muda mrefu.
 
BigTime

BigTime

Member
Joined
Sep 17, 2008
Messages
43
Likes
0
Points
0
BigTime

BigTime

Member
Joined Sep 17, 2008
43 0 0
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.
Ubongo wako utakuwa una mafunza maana si bure...au ndo mambo ya mwezi mchanga. hoooooooofyo!
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Ha ha haaaaaa ni Dr. wa kupora wake za watu bana. Jamaa wanawake wote hawa wamejaa anamfuata mke wa mtu halafu eti Padri, kweli siku ya hukumu adhabu yao wataiona.
We unaonyesha una jambo lako binafsi na Dr. Slaa-umekiita Chadema chama cha kidini, kikabila na wanatoa upendeleo kwa wenyewe. Ni upeo wako mdogo au upo hapa kidini na kikabila?
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,163
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,163 280
don play with CDM brains...to them everything is possible and surely can be done....
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Yaani leo nilipomuangalia jk akijisifu kutekeleza wazo la cdm la kujenga chuo kikuu dodoma nilifurahi sana,hv jamani jk badala ya kutekeleza ilani ya ccm anakimbizana na za cdm....go cdm go slaa goooo!
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438