Ccm kushinda kwa kishindo kata zote nne arusha


Status
Not open for further replies.
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
32
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
Ndugu wana jukwaa,ikiwa imebaki siku moja uchaguzi wa kupata madiwani katika kata 26 za mikoa mbalimbali ya nchi hii ufanyike,huku upepo ukiwa mzuri kwa ccm katika kata zote ambapo ni wazi kabisa kwamba safari hii wapinzani watavuna mabua na kuambulia aibu.
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
uwongo
uchochezi
maandamano
Huku wakitumia gharama kubwa katika kampeni zao ambazo wanatumia helicopter hali inayopelekea kuteketeza zaidi ya million 200 halafu kwenye mikutano yao wanachangisha miamia za wananchi wanaowaita masikini.
Huko ni kukosa dira na kutoelewa dhana ya utawala bora kwani kama wangekuwa wanaelewa dhana ya utawala bora mamillion hayo wanayoyatumia kwenye helicopter wangeyaelekeza kusaidia vikundi vya vijana mbalimbali kujikwamua kiuchumi na kuweza kujiajiri.
Vijana wameshtuka kuwa walikuwa wanatumiwa mfano ukiwa ni mr Mboya na Niko ambao walikuwa wapambe damu wa Lemaaa na vijana wengine wengi ambao wameahidi kuipa ushindi ccm ,tena ushindi wa kishindo.
Vurugu mnazoifanyia ccm barabarani na kwenye mikutano yetu , uzushi mnaoueneza kwenye mitandao ya kijamii pamoja na matusi mnayotukana havitoweza kuwasaidia kuepuka adhabu mtakayopewa na wananchi wa Arusha kwakuwafukuza wawakilishi wao halmashauri na kusababisha kuweka likizo ya maendeleo ya kata zao nne .
Niitakie CCM ushindi wa kishindo maeneo yote ya nchi yanayotarajia kufanya uchaguzi kesho.
CCM kushinda kwa kishindo kesho.
Viva CCM.
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,174
Likes
3,425
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,174 3,425 280
Duuu.
Naona Mkaamua kukaa Chumba kimoja na Mwigulu Stereo Hotel Arusha.

Source:
Mhudumu wa Pale Ambaye ni Pumziko la Jamaa yangu wa Karibu akiwaga Arusha
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
  1. uwongo
  2. uchochezi
  3. maandamano
It is so sad, kwamba CHADEMA inaelekea ku-b-branded this way, sasa ni vyema wasiwalaumu wanaowaona hivi... bali wajiulize kwa nini tunaonekana hivi kwenye jamiii? Na je ni vizuri kuonekana hivi kwenye jamii hii tunayotaka kuiongoza....

Toa Hoja, Usipige Kelele.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
52
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 52 0
Ndugu wana jukwaa,ikiwa imebaki siku moja uchaguzi wa kupata madiwani katika kata 26 za mikoa mbalimbali ya nchi hii ufanyike,huku upepo ukiwa mzuri kwa ccm katika kata zote ambapo ni wazi kabisa kwamba safari hii wapinzani watavuna mabua na kuambulia aibu.
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
uwongo
uchochezi
maandamano
Huku wakitumia gharama kubwa katika kampeni zao ambazo wanatumia helicopter hali inayopelekea kuteketeza zaidi ya million 200 halafu kwenye mikutano yao wanachangisha miamia za wananchi wanaowaita masikini.
Huko ni kukosa dira na kutoelewa dhana ya utawala bora kwani kama wangekuwa wanaelewa dhana ya utawala bora mamillion hayo wanayoyatumia kwenye helicopter wangeyaelekeza kusaidia vikundi vya vijana mbalimbali kujikwamua kiuchumi na kuweza kujiajiri.
Vijana wameshtuka kuwa walikuwa wanatumiwa mfano ukiwa ni mr Mboya na Niko ambao walikuwa wapambe damu wa Lemaaa na vijana wengine wengi ambao wameahidi kuipa ushindi ccm ,tena ushindi wa kishindo.
Vurugu mnazoifanyia ccm barabarani na kwenye mikutano yetu , uzushi mnaoueneza kwenye mitandao ya kijamii pamoja na matusi mnayotukana havitoweza kuwasaidia kuepuka adhabu mtakayopewa na wananchi wa Arusha kwakuwafukuza wawakilishi wao halmashauri na kusababisha kuweka likizo ya maendeleo ya kata zao nne .
Niitakie CCM ushindi wa kishindo maeneo yote ya nchi yanayotarajia kufanya uchaguzi kesho.
CCM kushinda kwa kishindo kesho.
Viva CCM.
Hao ndio akina nani? ina maana wamebeba hatma ya kata zote nne? by the way, unamaanisha nini kusema ushindi wa kishindo? Naamini CHADEMA itashinda kwa ushindi wa kura, sio wa kishindo!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
We juliana mtu atakayekuoa atapata shida sana
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
chama cha ugaidi,maandamano,kujikopesha,kuiba wake za watu kupeana viti maaluma kwa unyumba ndogo na utekaji waandishi kitaangukia pua tu.ahsante shonza kwa taarifa makini?
 
MTENGETI

MTENGETI

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,365
Likes
142
Points
160
Age
29
MTENGETI

MTENGETI

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,365 142 160
Ndugu wana jukwaa,ikiwa imebaki siku moja uchaguzi wa kupata madiwani katika kata 26 za mikoa mbalimbali ya nchi hii ufanyike,huku upepo ukiwa mzuri kwa ccm katika kata zote ambapo ni wazi kabisa kwamba safari hii wapinzani watavuna mabua na kuambulia aibu.
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
uwongo
uchochezi
maandamano
Huku wakitumia gharama kubwa katika kampeni zao ambazo wanatumia helicopter hali inayopelekea kuteketeza zaidi ya million 200 halafu kwenye mikutano yao wanachangisha miamia za wananchi wanaowaita masikini.
Huko ni kukosa dira na kutoelewa dhana ya utawala bora kwani kama wangekuwa wanaelewa dhana ya utawala bora mamillion hayo wanayoyatumia kwenye helicopter wangeyaelekeza kusaidia vikundi vya vijana mbalimbali kujikwamua kiuchumi na kuweza kujiajiri.
Vijana wameshtuka kuwa walikuwa wanatumiwa mfano ukiwa ni mr Mboya na Niko ambao walikuwa wapambe damu wa Lemaaa na vijana wengine wengi ambao wameahidi kuipa ushindi ccm ,tena ushindi wa kishindo.
Vurugu mnazoifanyia ccm barabarani na kwenye mikutano yetu , uzushi mnaoueneza kwenye mitandao ya kijamii pamoja na matusi mnayotukana havitoweza kuwasaidia kuepuka adhabu mtakayopewa na wananchi wa Arusha kwakuwafukuza wawakilishi wao halmashauri na kusababisha kuweka likizo ya maendeleo ya kata zao nne .
Niitakie CCM ushindi wa kishindo maeneo yote ya nchi yanayotarajia kufanya uchaguzi kesho.
CCM kushinda kwa kishindo kesho.
Viva CCM.

Juliana Shonza haya ulioandika hapa hayana tofauti na ule mlio unaotoka kwenye saburi baada ya kuvimbiwa. Najua juzi ulipokuwa Arusha ulililishwa ngararumu ukateremshia na fenesi. sasa tumbo limevurugika ni saburi hilo linatoa mlio wake! Hoingera kwa kula ngararumu na pole kwa kujipa faraja hewa! nakutakia siku mbaya siku ya Jumapili
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Duuu.
Naona Mkaamua kukaa Chumba kimoja na Mwigulu Stereo Hotel Arusha.

Source:
Mhudumu wa Pale Ambaye ni Pumziko la Jamaa yangu wa Karibu akiwaga Arusha
Ngoja Katiba Mpya inakuja ndio itakupa adabu!!!
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,245
Likes
1,283
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,245 1,283 280
kesho jioni tukutane hapa hapa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Mhmh, kweli ukiwa CCM lazima uwe na akili za MAITI. Toka kampeni zimeanza Arusha sijasikia wala kuona MAANDAMANO yoyote ya CHADEMA na mara ya mwisho CHADEMA wamefanya maandamano ni zaidi ya mwaka uliopita, lakini still brainwashed Shonza unakuja hapa kutuambia CDM wanafanya maandamano. Shame on you.

Uvivu wa kufanya kazi za halali ni mbaya sana, umeishia kuwa chakula ya wakubwa na kufuatana na Mwigulu kila anapokwenda. Tatizo huelewi kuwa wapo wanawake wanaofanya kazi za halali na wana uwezo wa kujilipia chumba Mount Meru hotel kwa fedha zao, wewe unadhani ili ulale katika 3 Star hotel lazima ujikombe kwa watu na kueneza uzushi na kuwa chakula ya wakubwa. Shame shame shame, unadhalilisha wanawake kwa kweli, heri katiba mpya imefuta viti maalum
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Ndugu wana jukwaa,ikiwa imebaki siku moja uchaguzi wa kupata madiwani katika kata 26 za mikoa mbalimbali ya nchi hii ufanyike,huku upepo ukiwa mzuri kwa ccm katika kata zote ambapo ni wazi kabisa kwamba safari hii wapinzani watavuna mabua na kuambulia aibu.
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
uwongo
uchochezi
maandamano
Huku wakitumia gharama kubwa katika kampeni zao ambazo wanatumia helicopter hali inayopelekea kuteketeza zaidi ya million 200 halafu kwenye mikutano yao wanachangisha miamia za wananchi wanaowaita masikini.
Huko ni kukosa dira na kutoelewa dhana ya utawala bora kwani kama wangekuwa wanaelewa dhana ya utawala bora mamillion hayo wanayoyatumia kwenye helicopter wangeyaelekeza kusaidia vikundi vya vijana mbalimbali kujikwamua kiuchumi na kuweza kujiajiri.
Vijana wameshtuka kuwa walikuwa wanatumiwa mfano ukiwa ni mr Mboya na Niko ambao walikuwa wapambe damu wa Lemaaa na vijana wengine wengi ambao wameahidi kuipa ushindi ccm ,tena ushindi wa kishindo.
Vurugu mnazoifanyia ccm barabarani na kwenye mikutano yetu , uzushi mnaoueneza kwenye mitandao ya kijamii pamoja na matusi mnayotukana havitoweza kuwasaidia kuepuka adhabu mtakayopewa na wananchi wa Arusha kwakuwafukuza wawakilishi wao halmashauri na kusababisha kuweka likizo ya maendeleo ya kata zao nne .
Niitakie CCM ushindi wa kishindo maeneo yote ya nchi yanayotarajia kufanya uchaguzi kesho.
CCM kushinda kwa kishindo kesho.
Viva CCM.
Ms.Benazir

Helkopta ni mchango wa kujitolea wa kiongozi wetu mmoja tu wa kanda

1:Andika kama msomi mwenye shahada ya chuo kikuu

Correlation ya Chadema kutumia helkopta na dhana ya utawala bora iko wapi?Tafuta maana ya utawala bora kabla hujaropoka tu maana hapa utadhalilika

2:Unasema millioni 200?Leta mchanganuo na uthibitishe hayo!

3:Leo Mwenyekiti atafanya mikutano mingi ya kufunga kampeni.Naomba jumatatu urudi hapa.Mlidhani kumtembeza kijana Tesha kama Mwenge bila hata aibu mtakichafua chadema kwa unyama waliofanya Chama chako?

4:Uchochezi ni tafsiri ya wenye fikra mgando maana hata makaburu South Africa walitumia lugha hii dhidi ya ANC na akina Steve Biko.Soma vitabu vya historia achana na magazeti ya udaku unayosoma kila siku ya ijumaa na jumanne.I hope umeacha!
 
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
1,530
Likes
16
Points
135
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
1,530 16 135
chama cha ugaidi,maandamano,kujikopesha,kuiba wake za watu kupeana viti maaluma kwa unyumba ndogo na utekaji waandishi kitaangukia pua tu.ahsante shonza kwa taarifa makini?
Lazima umalizie kwa kuweka alama ya kuuliza kwa kuwa huna uhakika na unachokishabikia
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
We unaonaje, sio kweli kwamba ni chama kubwa?

Jumatatu nikikutania usiripoti abuse lakini...
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Jaman nimeshangaa kabisa kuona garama kubwa inatumika kwenye hizi chaguzi ndogo kias kwamba naogopa, kwani kutafuta madaraka kwa kutumia fedha nyingi ni mbaya sana kwani kama wananchi wanaelewa sera sa chama kuwa ni kuwaletea maendeleo hamna haja ya kuruka hewani na kuwawatambia tunapiga kampeni za anga, huu ni utafutaji madaraka ambao mwishowe lazima wananchi waje kulipa, hiv mtu anazunguka makuyuni kwa ndege akiangusha vipeperushi, anadhani wanachi ndio watamsikia, nafikiri ni vema kuonana na wananchi uso kwa uso na si wakati wa kampeni tu bali mara kwa mara kwani wanachi wanaonekana wamuhimu wakati wa uchaguzi,
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
It is so sad, kwamba CHADEMA inaelekea ku-b-branded this way, sasa ni vyema wasiwalaumu wanaowaona hivi... bali wajiulize kwa nini tunaonekana hivi kwenye jamiii? Na je ni vizuri kuonekana hivi kwenye jamii hii tunayotaka kuiongoza....

Toa Hoja, Usipige Kelele.
..."Utter Nonsense Spoken Out Of Ignorance (UNSOOI)
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
..."Utter Nonsense Spoken Out Of Ignorance (UNSOOI)
Mwisho wa Haya ni Katiba Mpya Inayokuja ikipita hutaruhusiwa kufanya haya... Kwa hiyo jitahidi sana kuondoa hasira zako mapema.

Pili sheria ya Cyber Crime iko Jikoni... By 2014 itakuwa iko kazini... hapa pia patakuwa mwisho wa hayo unayoandika else utakiwa ndani ya cage.
 
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,005
Likes
19
Points
135
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,005 19 135
Ndugu wana jukwaa,ikiwa imebaki siku moja uchaguzi wa kupata madiwani katika kata 26 za mikoa mbalimbali ya nchi hii ufanyike,huku upepo ukiwa mzuri kwa ccm katika kata zote ambapo ni wazi kabisa kwamba safari hii wapinzani watavuna mabua na kuambulia aibu.
Hali iliyotokana na wananchi kuchoshwa na vurugu za chama kinachojiita chama kikuu cha upinzani(chadema)ambapo kimekuwa kikiendesha siasa zake kwakutumia nguzo kuu tatu ambazo ni
uwongo
uchochezi
maandamano
Huku wakitumia gharama kubwa katika kampeni zao ambazo wanatumia helicopter hali inayopelekea kuteketeza zaidi ya million 200 halafu kwenye mikutano yao wanachangisha miamia za wananchi wanaowaita masikini.
Huko ni kukosa dira na kutoelewa dhana ya utawala bora kwani kama wangekuwa wanaelewa dhana ya utawala bora mamillion hayo wanayoyatumia kwenye helicopter wangeyaelekeza kusaidia vikundi vya vijana mbalimbali kujikwamua kiuchumi na kuweza kujiajiri.
Vijana wameshtuka kuwa walikuwa wanatumiwa mfano ukiwa ni mr Mboya na Niko ambao walikuwa wapambe damu wa Lemaaa na vijana wengine wengi ambao wameahidi kuipa ushindi ccm ,tena ushindi wa kishindo.
Vurugu mnazoifanyia ccm barabarani na kwenye mikutano yetu , uzushi mnaoueneza kwenye mitandao ya kijamii pamoja na matusi mnayotukana havitoweza kuwasaidia kuepuka adhabu mtakayopewa na wananchi wa Arusha kwakuwafukuza wawakilishi wao halmashauri na kusababisha kuweka likizo ya maendeleo ya kata zao nne .
Niitakie CCM ushindi wa kishindo maeneo yote ya nchi yanayotarajia kufanya uchaguzi kesho.
CCM kushinda kwa kishindo kesho.
Viva CCM.
Asante mkuu kwa taarifa.waache waendelee kutukana ila ujumbe umefika.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
Mwisho wa Haya ni Katiba Mpya Inayokuja ikipita hutaruhusiwa kufanya haya... Kwa hiyo jitahidi sana kuondoa hasira zako mapema.

Pili sheria ya Cyber Crime iko Jikoni... By 2014 itakuwa iko kazini... hapa pia patakuwa mwisho wa hayo unayoandika else utakiwa ndani ya cage.
Kamkamateni Kagame sasa... maana mi nimemquote tu...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240