CCM Kuondoa Alama ya Nyundo Kwenye Bendera Yao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kuondoa Alama ya Nyundo Kwenye Bendera Yao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sekenke, May 4, 2010.

  1. Sekenke

    Sekenke Senior Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama Cha Mapinduzi hujinadi kuwa ni chama cha wakulima na wafanyakazi, japo kwa siku za karibuni ile M imehusishwa na Mafisadi.

    Jana wakati Mwenyekiti wa Chama hiki, wakati akiwahutubia wazee wa CCM (kila mmoja alikuwa kavaa jezi za chama) Dar es salaam, alitangaza kuwakana wafanyakazi, hata kuzira kura zao licha ya kwamba kampeni hazijaanza. Kisa? Mgomo ulioandaliwa kisheria miezi kadhaa sasa.

    Kwa mantiki hiyo, CCM yawezekana wamepania kuachana na alama ya nyundo kwenye bendera yao, sitashangaa ikiwekwa alama ya fedha (mafisadi) badala yake...

    Yote hayo tisa, kumi kesho... siku ya tano tano: 5.5.2010
     
  2. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,124
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Naombea tusiwe waoga wa mkwara wa boss. Ama kweli tuna Boss wa mipasho km ya Sophia Simba...
     
  3. m

    mwakipesile Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani siku ambayo watanzania walimpa huyu Mkwere nchi ndo walifanya kosa kubwa, hope jana angekuwa mzee Ben a.k.a Chinga boy angetema biti bila kucheka cheka au angetoa suluhisho la mgogoro uliopo kwa sasa, nilidhani ni ngonjera kumbe ni Head of State anaongea na Wazee ambao ni Ma-layman hawajui maana ya mapato na matumizi. nilishangaa kusikia kuwa anaongea na wazee wa Dar but sura nyingi zilikuwa vijana.
    kama kiongozi wa Taifa anafanya yale ya jana je waongozwa watafanya nini.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    ikawa ahsubuhi.
    ikawa jioni
    siku ya nne leo....
     
  5. Bright

    Bright Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya jembe walishaitoa siku nyingi.
     
Loading...