CCM kukwepa kupeleka makada wanaotambulika siku zote kwenye kongamano la jukwaa la katiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kukwepa kupeleka makada wanaotambulika siku zote kwenye kongamano la jukwaa la katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Sep 1, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 796
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Nimefuatilia kuhusu kongamano la mdahalo wa kongamano wa jukwa la katiba leo hotel ya Blue Pearl (Ubungo Plaza), imeonyesha kupeleka mtu tofauti kabisa kawaida tulivyozoea.

    Mdau huyo amejitambulisha kuwa ni mwanasheria wa CCM.Pamoja na kwenda kuchangia aliyoelekezwa kama msimamo wa chama, kwa hoja ambazo CCM inaamini kuwa ni za msingi kwenye kutoa maoni namna katiba mpya inatakavyokuwa, amezomewa karibu na umati mkubwa , hivyo kulazimisha mwenyekiti kibamba kumwomba ahitimishe ilikutunza muda, maake ilikuwa kama anapoteza muda.

    Je tafakari hayoaliyokuwa ametumwa jamii ya Kitanzania imechoshwa na hoja za CCM katika kuandika na kuwa nakatiba mpya?pia ni kipi kimefanya makada wa CCM kama NAPE na wengine waliozoeleka kukwepa kuhudhuria mpaka wapeleke mwanasheria wa CCM.?
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,857
    Likes Received: 3,989
    Trophy Points: 280
    Kama huyo waliyempeleka ndiye mwanasheria wao na miongoni mwa CREAM za CCM, sijui maamuma ndani ya hicho chama wakoje.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,844
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    CCM imechokwa kila mahali.
     
  4. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,222
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Nimemwona,jamaa hata kusoma alichondika/alichoandikiwa imekuwa shida kwake
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Jamaa amezomewa na ukumbi mzima mpaka nimelia.Yule mwakilishi wa CDM alishangiliwa kwa mayowe.
     
  6. t

    tenende JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unajua kuitetea CCM katika nyakati hizi inakubidi uwe mwendawazimu usiyeweza kuona hata chembe ya uozo wa chama hiki!...
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    alipata wakati mgumu kwa kweli, nikapata wazo, kwa hali ilivyo sasa, mwana ccm hata akisema anauza noti ya sh. 10,000/= kwa sh. 5,000/= atazomewa, na anaweza kurushiwa makopo, ikiwa kuna mayai viza ndio itakuwa balaa, atajuta kimbelembele chake.
     
Loading...