Ccm kuinunua rasmi kampuni ya ndege ya precision. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kuinunua rasmi kampuni ya ndege ya precision.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kukumdogo, May 18, 2011.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Habari zilizonifikia hivi punde ni kwamba chama cha mapinduzi imenunua kampuni ya ndege ya precision na kuwapa wafanyakazi wanaohudumia ndani ya ndege magwanda ya kijani kama utambulisho wao. Habari zaidi nitaendelea kuwajuza
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama habari hizi ni za kweli ndio mwisho wa precision.
     
  3. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM siasa zimewashinda sasa mnaingia kwenye biashara? vunjeni chama mfanye kampuni basi
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,785
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    Mods tunawaomba hii thread iamishiwe kwenye jukwaa la jokes. jukwaa hili hatuitaji mizaa na mambo ya hovyo hovyo.
     
  5. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Watainunuaje wakati wanaimiliki wao..? au hujui km ccm ni majority shareholder wa precision?!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    upumbavu wa kupost vitu kama hivi unaharibu sana siku
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwanini Tunadanganyana na hizi articles zisizo na kichwa?

    FOR YOUR INFO OWNER WA PRECISION ALITAKA KUNUNUA ATC SERIKALI YA CCM IKAMNYIMA; ALISHA WAHI KUWA MFANYAKAZI WA ATC NA KUNA WAKATI KULIKUWA NA WASAFIRI WENGI MWANZA; YEYE AKIWA MKUU WA KITUO WAZIRI MMOJA AKAPIGA SIMU ANATAKA FAMILIA YAKE TU ISAFIRISHWE ALIPINGA VIKALI MKUU WA MKOA AKAIDHINISHA WAZIRI AITUMIE; NA YEYE BAADAYE AKASHUSWA CHEO.

    AKIWA NA PRECISION ALIKUWA ANATAKA KUTUMIA ANGA LIKO KIA AKANYIMWA NA WAZIRI WA CCM; SO HAWEZI KUUZA KWA CCM
    WATU ACHENI UPUUZI WA HABARI
     
  8. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    nngu007 habari si ya kweli hilo tu linatosha, hayo maelezo mengine kuhusu hizo bif na nini hayasaidii sn, km ikitaka kuiuza kampuni na ccm wakafika dau linalomridhisha atawapa tu, si ni biashara, haihitaji ujiapize sn. Napita tu!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    There are currently 0 users browsing this thread. (0 members and 0 guests)
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,889
    Likes Received: 19,447
    Trophy Points: 280
    Hay sasa tuone wasio ccm wasiipande hiyo ndege, si ya ccm?
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,491
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huyo aliyekuwa anafanya kazi ATC aliwezaje kuanzisha shirika lake la ndege?....huu ndio ufisadi unaotakiwa kushughulikiwa
     
  12. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 751
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wasinunue kwa pesa za walipa kodi tu.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    CCM hawana capacity ya kuinunua au kuiendesha Precision Air. SUKITA yao iko wapi? Kama kuendesha duka na kufuga kuku (tena kwa kuingiza vitu na kuajiri watu bila kulipia kodi) kuliwashinda wataweza kuendesha kampuni ya ndege? I believe this is a joke.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Itakuwa SUKITA mpya hiyooo, CCM kama vile wana chuma ulete kila wanachomiliki kinafirisika
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    we said matola!these are jokes then!unadhani wanaweza kupata abiria na magwanda yao hayo????
     
  16. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    magwanda mapya yana nembo ya CCM kwa pembeni. kwakweli itabidi tusiitumie tena hii kampuni ya CCM
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,758
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    SOSI plz, usitufanye tujadiri kisichowezekana.
     
Loading...